Tuyển bóng rổ

Cho em hỏi 1 câu.
Còn có 1 cơ hội nào nữa ko anh ?

Cho em hỏi 1 câu.
Còn có 1 cơ hội nào nữa ko anh ?

anh ko rõ là khi nào sẽ làm đợt loại người tiếp, nhưng bây giờ ta có 20 người , ta sẽ loại 5 còn lại là 15 người, và 15 người ý sẽ tập cho đến trước khi giải bắt đầu, khi giải bắt đầu sẽ lấy 12 người, tuy nhiên trg thời gian thi đấu 3 người còn lại vẫn được tập cùng đội

Cơ hội cho các em chưa được chọn đợt đầu trước tiên là các em còn lại phải tự cố gắng , đợt loại 5 người các em sẽ cũng được cân nhắc xem có nên cho vào ko, cứ đánh hay các anh sẽ cho vào

nhưng ko vào đợt này thi anh phải nói thật là rất khó chen chỗ vào 15 người ok

em thấy còn có giải TP HCM nữa cơ mà
trước giải chắc sẽ có thay đổi nữa chứ

Uh , tất nhiên , tập trung tuyển sớm thế này là lần đầu tiên đấy vì lứa chúng mày là khá yếu :))
Còn mục tiêu thì tất nhiên là giải toàn quốc rồi :D Vào hè sẽ có HLV để tập , 1 tuần 3 buổi , rất nặng
CN này ko đấu với nana đâu , có lẽ sẽ chuyển sang thứ 4 vì CN này CD đấu HBL
Tao nói lần cuối , cai kiểu post bài của thằng Duy làm khó chịu người khác đấy , 1 là ko spam , 2 là ko phá bạt , ko thích thì cút

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng duy, hay bất cứ thằng nào, anh vừa nói ở trên là đừng viết co1,2 dòng thế, kiểu ai chả phải cố,vừa nhắc trước, xin lỗi rồi lại tiếp tục, ko phải chỗ mày nói một câu rồi té, anh nói lần cuối

đến hè thì tất cả sẽ được đi tập như thường nhưng anh ko nghĩ quá 15 đứa trụ lại được với baì tập thể lực của ông ý

@hiển:đừng nói là vào sáng t4, nếu long con bảo thế thì mày phải viết thêm là long con nói với mày, tại bây giờ tao với long con quyết định đấu giao hữu(mà tao chả biết gì về cái này cả), nếu là long con bảo thế thì mày thêm chứ long con nói thế vào nha

Nhưng do CN này CD đấu nên chắc sẽ không đấu nana nữa, tối mai anh sẽ post lại , các em chịu khó lên xem

Chỉnh sửa lần cuối:
cho em nhoi tí:
giải HBL là thế nào vậy anh Hiển?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Nội basketball league đánh vào chiều Cn , 1 tháng 2 lần , chi tiết hơn vào bõ BR mà xem :D
thằng Bob thông báo tình hình giao hữu ngày mai cho anh em cái nhỉ :D

ngày mai vẫn đấu long con bảo thế, nên các em cứ đến , nếu ko đấu thì coi như tập với nhau ko thừa đâu :D

Anh Bốp ơi tuần sau loại 5 người thì bọn bị loại lần trước có đến được ko ạ??? Tại ở trên anh bảo "Cơ hội cho các em chưa được chọn đợt đầu trước tiên là các em còn lại phải tự cố gắng , đợt loại 5 người các em sẽ cũng được cân nhắc xem có nên cho vào ko, cứ đánh hay các anh sẽ cho vào" nên có nghĩa là thế nào ạ????

a Bốp ơi,tuần sau đã loại tiếp 5 ng rồi ạ..Nếu thế thật thì có lẽ e phải rút khỏi tuyển thôi a ạ...Hôm thứ 4 vừa rồi e vừa bị trật khớp bả vai nên thời zan tới đây e có thể sẽ ko tham gia đc buổi tập tuyển đc nếu a thấy cần thiết thì e cũng xin sẵn sàng rút để cơ hội cho mấy đứa kia a ạ

anh bảo tuần sau bao giờ anh bảo sắp tới , chắc 4,5 buổi nữa cơ

@TT B: việc mày đau vai thì nếu cần thì nghỉ một buổi hoặc đến rồi tập nhẹ ko sao cả, đừng có rút để ng khác có cơ hội, mày được anh chọn thì mày phải cố phấn đấu, bọn kia nó cũng tự phấn đấu

Nhân tiện nói luôn, nếu ai bận học, hoặc vì lý do nào đó xin nghỉ anh ok hết, nhg sẽ ko gọi thêm người trong đợt nay

@Sơn: 1 tuần làm sao loại luôn 5 ng được, đến khi nào có đợt tiếp theo anh sẽ 1 là chỉ định cho tập hoặc xin cũng được, anh ko chắc lắm,bọn mày cứ lo tập đi ok :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mai 3h45 đến đánh giao hữu với đội nào thế anh?
thế còn mai CD có tập hay đánh giải HBL ko nhỉ?
em mù thông tin rồi

MAI CDUNK TẬP NÊN TUYỂN TRƯỜNG KO GIAO HỮU NHA

MỌI người báo cho người khác, gặp ai thì báo nha

Đợt tiếp theo là bao giờ ạ???:( Em chẳng được ai chỉ bảo cả:(

các anh ơi tình hình lớp em đi thăm quan rừng rậm Cúc Phương đúng thứ 4 tuần sau có gì cho em nghỉ một buổi được không ạ?
em về sẽ mua quà rừng về cho anh Long với cả anh Bob

:)) Khổ thằng An béo rồi :)) Hình như thứ 4 đấu với CVA :))

THÔNG BÁO SỐ #N

THỨ TƯ TUẦN NÀY TỨC 8/11/06, tuyển trường HN-AMS sẽ đấu với tuyển Chu Văn An. Tất cả có mặt lúc 10h để khởi động đến 10h15, 10h20 sẽ đấu, thằng nào nghỉ thì phải báo trước, ăn mặc đồng phục hay ko đầy đủ quần áo thì nghỉ

Do thời gian đấu là ít nên ko chắc sẽ đưa được hết 20 người vào sân, các em thông cảm, đánh thì ko thua được mang tiếng

@an béo: đã đọc và chấp thuận

@:thằng nào rủ nhiều gái đến nhất anh cho vào :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Bốp ơi nếu ko phải trong tuyển mà rủ được nhiều gái đến nhất anh cho em vào lúc đội mình chắc thắng rồi được ko ạ???:D

Back
Bên trên