Tuyển bóng rổ

đcm nghe bọn tuyển nam nói câu mục tiêu năm nay ko phải là giải thành phố nữa mà là giải quốc gia mà buồn quá
mà bọn nam này lắm thằng đi tặp thế
yêu cầu mấy thằng đẹp trai mắt mũi sáng sủa thừa thời gian kêu gọi các em bé đi tập đi nhất là mấy thằng Long con Bốp ...
ko thì sợ là năm nay đ có tuyển nữ Ams mất nhục lắm
đành nhờ cái mã của các anh vậy
thế cũng đã là nhục lắm rồi
-------------

----------------
à mà cho tao hỏi thêm chúng mày tỉ cô Việt Anh bắt bọn tao tập nặng thêm đc ko
tao nói sợ ko hay

Chỉnh sửa lần cuối:
anh ơi ngày mai thì em đau chân đi tập chắc là khó mà lại được với bọn lành lặn khác nhưng mà thể lực thì chắc là không kém bọn nó đâu có cách nào để có thể chiến lại với bọn Trung phong khác không
bs bảo là phải 1,5 đến 2 tuần nữa mới khỏi thì làm ăn gì đây???

hồi tập đi Đà nẵng còn tập 3h chiều giữa hè nóng nắng gấp mấy lần ý chứ :)) mà hồi đấy khổ quá mình bỏ tập từ trước khi chốt danh sách đến mấy tuần :))

THÔNG BÁO 2:

Do hôm nay có 29 người đến , nên anh và anh long sẽ quyết lại là chỉ lấy 18 người trong đợt đầu này thôi

Những ai hôm nay ko đến, hay là vì lý do gì đó, thì buổi sau tức là sáng thứ tư tuần sau, vẫn có thể đến và tập luyện với đội

NX qua về buổi tập hôm nay: các em thực hiện chiến thuật khá tốt, nhưng có tập trung hơn tí nữa là được, buổi sau thì cuối giờ sẽ đưa ra danh sách 18 người luôn. Nhắc lại KHÔNG CÓ AI LÀ CHẮC SUẤT VÀO VÒNG TRONG, nên các em cứ cô lên,

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày kêu ca ít thôi,vì mục tiêu đi Đà Nẵng mà bọn anh tập từ 2h30 chiều đên hơn 7h tối.mới tập được có hơn 1 tiếng mà nôn thốc nôn tháo nhưng có thằng nào nói gì đâu.muốn được vào tuyển thì phải cố gắng.
chứ sợ nắng thì nghỉ đi,với cả bọn mày đừng có mà spam ở đây.*** muốn tập thì nghỉ đừng có mà vào nói lung tung.
mà năm nay còn có mục tiêu giải quốc gia,phải lấy cái cup luân lưu về đây chứ.hè năm ngoái không lấy về được thì hè năm sau có mà lấy về.
Anh chỉ nói thế thôi thằng nào muốn tập thì tập tử tế vào

eo khiếp :-s trong khi tuyển nữ tập lúc 10 30 đến 12h thì có bạn kêu lúc ý nắng kóa ko tập được :-s

đcm nghe bọn tuyển nam nói câu mục tiêu năm nay ko phải là giải thành phố nữa mà là giải quốc gia mà buồn quá
-----------

----------------
à mà cho tao hỏi thêm chúng mày tỉ cô Việt Anh bắt bọn tao tập nặng thêm đc ko
tao nói sợ ko hay

thứ nhất giải tp chưa bao giờ là mục tiêu của ams cả, nó là nv thì đúng hơn

thứ hai việc bảo cô việt anh thì bọn tao làm sao nói được vì bọn tao ko biết bọn mày thế nào, khỏe yếu thế nào, và ngoài ra bọn tao tuyển nam ko xen vào được chuyện tuyển nữ, cô sẽ tự biết thế nào là phù hợp

mấy thằng 05-08 có ý kiến gì ko thì nói

Dạ em sẽ cố gắng tập luyện. Dù ko được vào 18 thằng nhưng có lẽ sau đợt tập luyện này sẽ biết điểm yếu của mình rồi tự tập luyện để nâng cao trình độ. Em cũng chỉ muốn thế. Anh Bốp chỉ em thêm ạ.:|
Sơn Lông.

Hôm trước tập ko thấy gì cả
Tại em tưởng tượng
Xin lỗi mọi người

lấy có 18 người thôi à
thế thì khó nhỉ?
thứ tư tuần sau lại đến cố nhoi thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu ko vào đợt này thì sẽ có những đợt khác để chọn nên cái chính đừng lo về số người , trình mình đủ thì sẽ khắc được vào

Anh Bốp có thời gian nhận em làm đệ tử với ạ.:( Em rất muốn tham gia nhưng có lẽ trình chưa đủ.:(

:)) Thằng này đừng có nói thế , *** , ko động viên nó thì thôi , mày chỉ biết chửi thôi ah ?

mất tự tin vãi
phải cố lên chứ mày
mới có tí khó khăn
thường những thằng mới đầu tập mãi ko lên, về sau sẽ khủng :)) đương nhiên là phải có người dẫn dắt, khai sáng đầu óc cho, và anh Bốp là 1 ng như vậy ;;)
An béo sau khi qua tay a Bốp hiện oánh trâu hơn, biết cách dùng sức uýnh dưới rổ hơn
mày chọn đúng thày rồi đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
thày Bob dạy thì hay thật
mỗi tội là phải tranh thủ thời gian hết mức có thể
thày í là hàng hiếm có khó tìm đấy

ko phải tao chửi mày [-x mày ko hỉu ý rồi.ý tao là tập phải có thời gian lâu.tập 1 2 tuần cũng ko khá lên đc đâu

Back
Bên trên