Tuyển bóng rổ

Em là bạ thằng Tuấn trắn nhg em cũng tên là Tuấn ( cứ gọi là BIN cho đỡ nhằm với thằng Tuấn trắng cũng đc )

thằng Sơn lớp 10 là lớp 10 H2
Các anh sửa lại đi ko có mọi người nhầm

Anh ơi vị trí của 1 thằng mà sau khi đội bạn tấn công, đội mình cướp được bóng mà thằng đấy chạy rất nhanh lên trên + đội nhà ném bóng lên cho nó ghi điểm thì thằng đấy là thể loại gì ạ????

Thằng kia là Vũ Văn Tuấn anh ạ 8-}

cảm ơn thằng em

@sơn: là thằng nào cũng được, mỗi tội thằng chuyền ko bao giờ là c thế thôi, còn thằng nào chạy chuyền đều được hết

mà mấy thằng hôm nay bảo đánh 2 vs 1 dễ nhỉ, vào trận có làm được quả nào ra hồn đâu

ặc năm nay tuyển trường chọn lựa có vẻ chuyên nghiệp quá nhỉ ^^ , t6 về rồi t7 đến trg xem thế nào ^^

minh ku là ai sao nghe quen vậy??
nếu tao không nhầm minh ku có phải là anh hôm nọ vs FF vào đánh mấy quả cuối không

@sơn: là thằng nào cũng được, mỗi tội thằng chuyền ko bao giờ là c thế thôi, còn thằng nào chạy chuyền đều được hết

thế nếu C mà giật được bóng từ tay PG của nó chẳng hạn thì cũng không đc ném luôn lên mà phải chuyền cho thằng khác hả anh???
mấy lần đánh cùng với thằng Lộc thỉnh thoảng em cũng chuyền...

từ bây giờ cứ giờ ra chơi mời anh em xuống sân, coi như buổi tập của tuyển ok :D :D :D :D

@an béo: tùy tình huống mà anh cũng chưa bao giờ thấy c cướp của pg

nên nếu cướp được thì nó xảy ra 1 trg 3 tình huống: pg là thằng phòng ngự cuối thì mày có thể 1 vs 1 hoặc là giữ bóng chờ đồng đội

hoặc đội nó tấn công , pg nó đột vào , mất bóng chưa kịp về thì cứ thế mà phang cho hai thằng tiền phong chạy

hoặc là đội nó tấn công , pg nó đột vào , mất bóng nhưng kịp về thì chuyền cho pg hoặc sg của mình dẫn bóng ok

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ em thấy C cướp của PG cũng hay thấy chứ thí dụ nó đột vào rơi bóng :)), nó đột vào bị C hay SG steal, block văng bóng ra chẳng hạn

Anh Bốp chuyển sang học buổi chiều đi ra chơi chơi với em.b-)

em là Phạm Thành Trung 11 lý 2 anh sửa lại cái Trung cứt đi
anh ơi CN tuần này lớp em đi thăm quan cho em nghỉ tập với Nana ozaoa được không ạ, em về sẽ mua quà :))
PTrung

Thế thì nghỉ đi là đúng rồi. Óc bò đi nghỉ tuần trăng mật nhớ mua quà cho cả đội bóng và tao nhé.

thằng duy và an béo anh nhắc lại đây ko phải chỗ để bọn mày hỏi câu vớ vớ vẩn vẩn, khó chịu rồi đấy

mấy thằng ko hỏi han hay là thông báo gì thì trật tự đi, bọn mày có box để spam rồi

nana ozawa

thằng trung bận thì cứ nghỉ, đây ko phải là buổi tập của đội nên nghỉ ko sao, hoan nghênh tinh thần em trung, nghỉ và thông báo

thằng nào cho em tên em hoàng và thằng sơn nha

Chỉnh sửa lần cuối:
em xin lỗi
Em ko biết nên hỏi, tưởng là tuyển gì đó của trường mình

Back
Bên trên