Tuyển bóng rổ

chiều thì anh ko biết , nhưng tuyển trường thì ko đấu với cva

anh mấy hôm nay cũng có đến sớm chơi với bọn mày, nhưng mà anh nghĩ tư duy chiến thuật vẫn chưa có, đánh hơi khó, giờ ra chơi cứ xuống anh sẽ tiếp

em rất xin lỗi vì thời gian qua phải đi học ko tập đc với mọi ng
em mới nghe anh Bốp nói có vài thằng comment về vụ em được vào thẳng,
cũng có lí của chúng nó
em xin tiếp thu
Từ tuần sau em sẽ cố thu xếp xuống sớm tập với anh em, và các giờ ra chơi 20' nếu được cũng xuống tập
mong anh em thông cảm.

Tao thấy mày đánh hay, chơi lâu lắm rồi, tập cũng tuyển lâu rồi, vào thẳng là chuyện đương nhiên.

cái bàn cãi ở đây ko phải là tuyển bao lâu, mà thằng hưng đã ở tuyển năm nào đâu năm ngoái được 1, 2 trận

em châu giang ko trong tuyẻnen ko bít, tập hùng hục để cuối cùng người ko tập gì đc vào thẳng thì sao được, ko có chuyện đương nhiên đâu

Năm ngoái Quang Hưng có đánh mấy trận giải thành phố rồi mà vẫn có thằng ghen tị kiểu đấy ah??

kệ bọn nó ghen tị thì liên quan gì đưá nào ghen tị đủ trình ra 1 1 với Hưng bí thư

anh và anh long, và nhân , hiểnko thích , cứ cho là ghen tỵ đi, bọn mày ko biết suy nghĩ, bọn anh cũng tập, sao nó ko tập mà vẫn vào, mặc dù bọn anh chắc suất, thứ hai tập ở đây là tập chiến thuật các thứ, thằng hưng đánh bộc phát thế vào trận có làm ăn được gì mấy đâu, tại nó ko có chiến thuật

Thế thì Hưng chỉ cần chăm chỉ đi tập với đội thôi. Đằng nào kĩ thuật cá nhân bọn khối 05-08 cũng ít thằng so được với nó.

mẹ , ko tập thì nghỉ , châm chước 1,2 lần thôi chứ mãi được ah ?
Mà nắm ngoái thằng Hưng cũng có đánh giải dc mấy đâu , toàn bận đi học , cuối cùng nhường cho đứa khác

Thằng Hưng đánh hay thì hay thật nhg ko đi tập thì như thế đâu có công bằng cho anh em

anh nói trước anh ko châm chước, ko bít long con thế nào chứ anh thì ko, học là trên hết nên cứ học đi, về sau có gì tuyển lại sau, mà nếu muốn ở lại thì 1 tháng phải đi ít nhất là 1,2 buổi

cho anh xin nik thằng lớp pháp, thằng lít đã hay thằng này cần chỉ bảo thêm gà mờ lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng lớp Pháp bí hiểm lắm không ai biết tung tích gì
không sao có gì ngày mai lớp Pháp học để em đi tim nó
anh bob cần nik thằng B hay thằng Tùng (C cận) lớp PHáp 2

lại bắt đầu chat chít rồi

list anh gần 400 ng rồi ngại add típ

anh xin nik tuấn tú Bvà lít, hai thằng này cần chỉ bảo nhiều quá

mà thôi bọn mày thích thì add anh death4you89

Back
Bên trên