TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

tình hình 30/4 1/5 lớp mình đi chơi ko ???? lâu rồi từ đợt tết chưa gặp mặt anh em :D

con Lan đi thật rồi à,sao bảo chuyển sang đợt fall? nhanh thía, mà chả nói năng gì nhể :D

ông ông ơi, hot step có chị cháu nhảy ông cũng nhảy à :D

mà mẹ cháu bảo là chị cháu bảo là ông bảo là cháu dạo này quá béo, nên cháu rất tủi thân close blog luôn ;))

giữa tháng 7 là hợp lí đi chơi :D

ừ tháng 7 :D lúc đấy có ai chưa về không?:-/ bạn Trang sailor moon năm nay có về không thế ;;) :-?

tao đi với, 22 tháng 6 vượt biên về nước rồi, hoho :))
Con Lan đi à, đi đâu, sao nhanh thế, đi đâu đi đâu, Anh Quốc hay Hợp chủng quốc Hoa Kỳ, Tàu hay Nhật, Úc hay Canada??????????????
Ko thấy nói năng ji cả!!!!

ôi 22 tao vào học rồi thì phải Hạnh hấp ah`T__T
dạo này buồn ngủ nhở

Hạnh 22 về à :| tao cũng thế này :D rất buồn ko cùng chuyến :p
Lan đi Úc hay sao í,đi rồi à :-/

cha biet, thay may nguoi bao the :(, chac lan di that roi :(

ca nha oi!!! giua thang 7 di choi nhe !!! di tam 2,3 ngay, con tuy la di dau nua.

Tinh hinh la cac ban RMIT ngi rat oai oam, tuc la 3 tuan dau thang 6, luc ay thi bon to o nha moi thi :)) cha biet lam the nao :( cac ban RMIT hi sinh ti, se cgang to chuc cuoi tuan cho cac ban den day 2 ngay roi ve trc :))

di bien nhe ;))

ah ma tam giua thang 7 thi chac tt ko di dc vi luc ay dang o ben duc 8-|

ca nha ai di dang ki cai, nhe :X

nho lop m lam...
a, bon no dg dinh to chuc NGAY VE 04 07 day :D

----------

xu oi xu co ve ko :(

con khồn ra đây đê /:)

@ cháu nông xinh yêu: tình hình là đúng ông tập nhảy với chị cháu thật, nhưng trình còi bị loại ko thương tiếc :)) mà ông có chê cháu béo ú đâu, ông chê 2 chị em cháu béo ú đấy chứ :|

PS: tao hiện h cầm rất nh bằng tốt nghiệp của rất nh đứa trong lớp, chúng mày lấy đê /:) ko thì mất đừng trak tao /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
tự hỏi sau vài tháng cái ava + chữ ký của mình là j:|
tao thấy con Vanh rủ đi chơi mà vẫn thấy thôgn tin mất hút quá:|

Thông tin mất hút vì mọi ng mất hút :)) có mỗi mày + kiẻu + đăng trung giơ tay thôi :)) chán chết đi đc

lớp mình đâu hết rồi :( lên da xue ( b-) ) mỗi người 1 nơi à :(

à há, tú cô vẫn nhớ được 1 từ tiếng tủng à, bây h còn viết được chữ wo và ni ko :-? tao nghi ngờ

Vanh sao mày lại chê chồng tao, hồi xưa là chồng tao ko chịu học thôi chứ bây giờ sang bên đấy chơi toàn với gái Tàu, giỏi rồi :x :x :x nhờ chồng nhờ

Hạnh nhà cháu được vào vòng 2 hay sao ý chứ, tưởng ông cũng được vào chứ :x

chị Xu về thía thì ko đi được rồi, thế TT sang Đức luôn hay sang chơi :-/

tưởng Lan đi canada, ờ mà mọi người chịu khó vào update nhé

nhớ nhớ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên