TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

a, bon no dg dinh to chuc NGAY VE 04 07 day

ôi dời, mệt bỏ xừ, mấy trò tổ chức này hồi ở trong trường còn vui vui chứ bi giờ tao chỉ muốn sáng nằm dài phơi nắng thoai :)) chiều đi bơi với đi tập xong tối đi chơi :-"

Tao muốn đi Thái tầm tháng 7 8-> độ 5-6 ngày xong roài đi xuyên việt cho nó sướng. :D hehehe đang tiết kiệm tiền để đi chơi ^.^

eck nan giai ghe, lan nay di choi xa kiu j cung mat vai dua roi :((

oi oi lam the nao du tat ca moi nguoi day :((

oi oi nho moi ng qua, h nay nam ngoai la sap chia tay cap 3 nhi

Thông tin
GSO đang phát triển dự án chợ điện tử thương mại, khi mà đầu năm tới các công ty nước ngoài sẽ vào Việt Nam, họ sẽ cần quảng bá sản phẩm và thương hiệu của họ, và bạn hoàn toàn có khả năng nhận được những khoản đáng kể nhờ quảng cáo. chỉ cần đăng ký thành viên của GSO
Điều kiện đăng ký rất đơn giản: bạn >= 18t, yêu thích kinh doanh, mong muốn làm việc trong môi trường chuyên nghiệp
Khi đăng ký,bạn sẽ trở thành một thành viên miễn phí(TVMN):các quyền lợi được hưởng
khi đã đăng ký thành công, bạn sẽ có 1 tài khoản,bạn chỉ cần nhấp chuột xem các quảng cáo chưa xem. mỗi một quảng cáo bạn xem sẽ được cộng thêm 0,05$ vào tài khoản,những quảng cáo này do công ty gửi đến trung bình 5-7 quảng cáo/1ngày
nếu bạn giới thiệu được thêm người đăng ký làm thành viên, bạn sẽ được cộng 0,05$/1người
bạn được mua hàng giảm giá từ 10 đến 20%
trong quá trình làm việc bạn sẽ tích luỹ một số điểm với đơn vị GM; 1GM=1$
khi tài khoản có 100GM bạn sẽ được đăng ký làm GSO VIP với tất cả quyền lợi của TVMP ngoài ra bạn được cấp 5000 quảng cáo. bạn sẽ dùng những quảng cáo như thế nào? ví dụ bạn đàm phán và nhận được một hợp đồng quảng cáo của 1 công ty trị giá 10Tr/thang, bạn sẽ truy cập vào tài khoản, đăng thông tin quảng cáo trên GSO-media và nhận hoa hồng là 40% tức là sẽ được 4tr/thang rất hấp dẫn phải ko?
nếu bạn giới thiệu được 20 người bạn là VIP*,40 người là VIP2*...5* là VIP5* bạn sẽ nhận được 5% trong tổng số lợi nhuận của công ty.
ngoài ra bạn có thể tham gia đầu tư chứng khoán ảo, và sẽ có những giải thưởng hấp dẫn cho người đầu tư hiệu quả nhất sau 1 tháng tổng kết lại,giải thưởng là laptop,là di dộng...
bạn sẽ được đào tạo kỹ năng giao tiếp,kỹ năng quản lý,kỹ năng kinh doanh....
khi tài khoản của bạn đã >= 50GM bạn có thẻ quy đổi ra tiền mặt
đây là một chợ thương mại điện tử, bạn chỉ cần clik chuột.
bạn có thể làm việc tại nhà, công việc dành cho những sinh viên năng động yêu thích kinh doanh
hầu hết tất cả các thành viên đều còn rất trẻ và đang đi học,chúng ta co thể giúp đỡ nhau bằng cách gửi điểm cho nhau để các bạn sớm trở thành thành viên vip có nhiều quyền lợi và hưởng hoa hồng cao hơn

Nếu bạn muốn đăng ký hoặc muốn biết chi tiết hơn hãy gửi mail cho mình theo địa chỉ: [email protected] hoặc vào nick: manhquan_hoang2408
hoặc gọi điện vào số: 0936744065 các bạn cũng có thể gặp trực tiếp mình. Hoàng mạnh Quân tài chính doanh nghiệp A k 10 Học viện Ngân hàng

cái gì thế này /:) lớp mình sao chả thấy ai thế, :(( lại sắp made in 12 nữa.
ôi ai cho tao quay lại h này năm ngoái với :-<
tự nhiên chán thế:(

thứ 7 tuần sau Miss Ams, mọi ngừoi về không :D

----------

Vanh ơi dạo này mày đi đâu sao bạn chẳng gặp 8-|

Bớ, Vanh đây ;)) 8-X:

----------

Ta vừa sang bên 0508 đọc, hôm nay là ngày cuối bọn nó đến trường, đến để tổng kết :( thấy nhớ hồi trước của bọn mình quá, cũng cái cảm giác nuối tiếc
Thứ 7 này là made in 12 của bọn nó rồi.

.... (ba chấm) ....

Nhớ mấy cái clip áo dài lớp mình :-<

H này năm ngoái vục đầu vào làm đề toán thi đh, h này năm nay vục đầu vào làm đề toán ktế =)). Ôi sao vòng đời quanh quẩn :)).

Deja vu?! 8-|

h này năm ngoái đang ngồi nhớ các bạn ở nhà :( ghen tức vì không đc di MI12 :(

năm ngoái giờ này trong lúc đang ngồi sặc tiết với Toán NGuyên, Văn bác NGọc,tay lia lịa tick Hải JIm thì ngồi mơ tưởng đến giờ đấy của năm sau sẽ bay nhảy sung sướng...
Giờ này của năm nay đang chết rũ mục xương với Pháp Lý đại cương và toán cao cấp 2 cao siêu khó lòi ....
đời đúng là chu trình tuần hoàn ko lối thoát ạ
Nhớ MI12 thế!!Nhớ cả hôm thứ 6 cuối cùng đi giành ăn đậu phụ trứng muối với thằng mặt mụn nữa...huhu

huhu
toi nay co dua nao ve trg ko?

them thay cgai lop m mac ao dai trang :X, ca lop y, Ngoc u mac ao dai y :D :X

uh h nay dagn made in 12 roi.. co dua nao di ko ko biet :-< nho chugn may qua di :(

:)| ối dời, giờ này tớ còn đang ngồi cày american literature, 5 tuần nữa tớ về nhà.
Tớ muốn đi Sapa hay Đà lạt chơi cho mát, có bạn nào đi cùng tớ không. mà tớ đi chắc bác mẹ tớ lại bám cẳng. :-< chán thế
hê hê hê nhìn bọn 0508 made in 12 trông cứ de javu thật. nhất là mấy cái ảnh tụi nó chụp ở chỗ red carpet :| cứ như ngày hôm qua tao với DVD còn đang vi vu một vòng hà nội sau made in 12. *** :-< nhớ nhà thế

Chỉnh sửa lần cuối:
Ú xem ảnh ở mô đấy? thấy bảo các em có cả cái quyển j j mà kiểu ghi lại các kiểu kỷ niệm rồi ảnh ọt của 0508 ý, các khóa trc hình như cũng có, sao khóa mình ko có :-?

óe, tao muốn mặc đồng phục há há, muốn mặc đồng phục đến chết ý
thèm ngồi xe bus ngắm zai thanh nữ tú
thèm ngồi ở cửa sổ lớp mình nhìn xuống dưới, cái chỗ gần bàn giáo viên thầy Phức cứ dọa, có hs đã từng ngã lộn cổ, hỏng một đời người các con ạ.
thèm học tiết Cường SH hố hố, ngắm mặt thầy thôi cũng sướng rồi :D
thèm ăn mỳ canteen, óe, thèm hoa quả dầm :(( chết mất đói quá
thèm tập nhảy với lớp mình, thèm ngồi rú loạn lên: Anh chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc :)) với con Vanh, Dói, Trê
thèm ngồi bệt ra hành lang ngoài lớp học
thèmmmmmmmmmmmm

@ nhắn tìm đồng đội: có ai thấy Dói ko, dạo này sao con này nó mất tăm mất tích ko bao giờ thấy mặt đâu ý nhỉ, săp về rồi, sắp về rồi

ngập ngụa trong đống bài tập :(

=)) ôi cái căng tin
thèm mỳ tôm chua cay với thịt bò khô, rất hay bị bạn Khồn tranh mất miếng ăn. :-<
@ đầu to: tớ xem ảnh trên facebook, mấy bạn anh 1 đi made in 12 của bọn 05-08.

với cả mấy hôm nay mấy đứa lớp mình treo ảnh ams với ảnh cả lớp.
hầy dà, biết thế này tao về luôn từ đầu tháng 5 cho nó rảnh. :-<

hôm qua tớ mơ là về Ams học lại các cậu ạ :-< thế là dek muốn dậy nữa :-< thế là muộn học :-< hè về mà thấy đứa nào đồng phục là kém mình ít nhất là 2 tuổi :( có tí đau :(:(

Sắp đầu 2 rồi :)) sắp già rồi

@Nông: Zoi bây giờ ít onl lắm ;)) hoặc onl thì invi, co gì mật thiệt cứ buzz :-? Zói tránh xa thế sự đi tu + nghiên cứu xã hội :))

uh thấy dạo này mấy tháng nay Dói ẩn tích thật. Ngày xưa cứ gọi là onl 24/7.
Hầy dà. Sắp đầu 2 mà tao đi mua video games vẫn phải trình ID =))
Nhìn tao chả ai tin 18 tuổi nữa là T_T

Back
Bên trên