TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

=)) đại diện bù khú :)) chức vụ mới :))
mà tao về chắc gì cả lũ đã tụ tập /:) lại biến đi nghỉ mát hết 8-|
tao kế hoạch là cứ đi đâu đú thì gọi, ai đi được thì đi không đi được thì thôi không ép, chứ chán cái kiểu cao su chờ đợi roài, mệt nhắm.
Mà đang nghĩ về nhà mà lại đi hát rồi đi ăn rồi đi cà fê thì :-< tốn kém
tao nghĩ là đi chỗ nào vui vui tụ tập ngồi uống nước nói chiện, chụp ảnh, update tình hình thôi.
Nghĩ mà giống các bác mẹ đi họp lớp quá :-<

Ồi, câu cho topic ơớp mình bay lên nào. dạo này nhàm quá, chả biết viết gì
Đến mùa hè rồi , nóng và khó chịu kinh =.=

Ồ, tớ và bạn Đăng Rrung gửi bài cùng lúc này :)) hô hô

dạo này trời nóng kinh các cậu nhỉ.Tớ đi đường toàn đeo kính râm trông như con muỗi, bịt khẩu trang màu vàng, đội mũ bảo hiểm chim cò hoa bướm,mặc áo che nắng trùm kín như bị bệnh.Tớ rất sợ 12h30 đúng lúc tớ đi như con điên giữa đường Chùa Láng lại gặp bạn nào quen, vì trông tớ rất giống hủi lậu.Đừng bạn nào nhỡ có nhìn thấy tớ mà lại chào trong những lúc như thế nhớ.Tớ ngượng
Tớ đang đi làm cật lực để đủ tiền mua 1 bộ wax cho mùa hè. Ha ha
Hết ạ (lâu lâu viết 1 bài nhạt nhẽo bủng beo )

không nhạt lắm Bư ạ :)) Bư chuối wax lông =)) =))
man, you made my day.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao onl muộn nghĩa là tầm trưa ở nhà :D hehehehe
có gì dài dòng thì email

Chỉnh sửa lần cuối:
oi mọi người dạt đâu hết rồi,\:D/
bô lô ba la mấy câu

tao đây hí hí, sắp midterm nhưng vẫn ăn chơi đập phá, ko hiểu sau mid chắc overnight 2 đêm liền, sau mid tao quyết chí overnight ở sauna 1 đêm (truyền thống Hàn mà ko thử kể cũng phí).

dạo này khỏe mạnh, rượu bia, karaoke, bar club đầy đủ.

báo cáo hết!

hô hô bây giờ Nông mới mid term Ú sắp final đến nơi rồi, còn 1 tuần nữa là end of classes, xong roài đến tuần thi rồi nghỉ. hí hí hí, đáng nhẽ là định về luôn nhưng mà Ú phải học thêm 6 tuần nữa. It sucks, I know. Nhưng bù lại, chương trình học hành cũng tàm tạm lại tiết kiệm thời gian.
Giờ đang ngồi cày để viết papers để nộp.
Bạn Téo hiểu nỗi khổ của tao đấy, term paper dài 10-15 trang. Tao còn 3 trang chưa bôi xong. :( chắc nhét tranh ânhr vào cho vui. :))

@ U': tất nhiên tao phải hiểu oài :)) kaka tao cũng có kém j :p sắp chết đây kaka :))

óe, 11 / 5 này đến trường tớ xem hót tép nhé :X

hình như em Lan ô sin đã đi Canada :-?

đi rồi :(

alo, hè, tầm giữa hoặc cuối tháng 7 lớp mình đi chơi xa nhé , biển hay núi bàn sau, xem ai đi đc ai không đi đc thì điểm danh nhé :D

( trường RMIT nghỉ oái oăm, nghỉ thế bố đứa nào đi được :( )

Back
Bên trên