TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

này sao tao thấy bọn mình mới ra trường 1 năm mà cứ như cả thế kỉ ấy nhể
tao thấy mình già quá
giờ này em nào còn hỏi bạn Thùy Trang nhỉ?

***, ở bên này tao đang bận túi bụi, bắt đầu đi làm tutor ở trong trường roài T_T bọn ở bên này lười mà không chịu tiếc tiền, thành ra cứ bám lấy tutor để pass lớp. mệt lém!

Tình hình là hè này tháng 6 tao về. Phải ở lại học thêm vài khóa.
Đọc báo thấy có vẻ tình hình ở nhà lạm phát ra tăng, giá xăng giá thức ăn tăng vọt. Có bạn nào update cho tớ với. tớ lo lém :-ss

Topic lớp đang mốc meo tự nhiên có e zai lên hỏi han may thế :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
lạm phát là khi chính phủ in quá nhiều tiền nên giá trị tiền giảm, thông thường lạm phát trong thời gian ngắn, lại có giá trị giảm bớt nạn thất nghiệp :D lạm phát-> in nhiều tiền ->có tiền mua bán các thứ->cần nhu cầu lao động.
Nhưng in the long run, inflation sẽ làm suy thoái nền kinh tế
Lơ mơ ngủ trong lớp econs, nhớ được có thế :D
Ông ơi bằng của cháu đâu rồi :((

em vừa vào Hao sau lâu ngày, thấy luôn một đoạn inflation của chị Nông :))
mà khổ, em nó hỏi Trang xitin lớp mình sao chúng mày nỡ quay em nó thế ;))
ô thế có dịch vụ đưa bằng về tận nhà ah, tao với TL ới;;)

em Tân Tiến j` đấy mà ko nói ai hỏi thì dứt khoát ko cho profile chị Trang nhé :))
con Khồn vào SG mải ăn chơi đàn đúm quá cơ [-( gọi xong són đc 1 2 câu rồi biến mất tăm [-(

nghe nói bạn Khồn ngoan lắm mà, đi học đi bơi đi phơi nắng có thấy đàn đúm gì đâu. :)
hề, bạn Téo đi đâu lâu ngày không thấy lượn qua HAO nhể.
Lớp mình tao thấy cũng buồn cười, lúc trước bẩu lên HAO thường xuyên update mà chả thấy đâu cả :-<
well, tao thì không thể kể hết sự tình do bác mẹ check HAO thường xuyên hơn cả tao. :(
mà tao cũng không có gì mới, vẫn đi học đi làm rồi đi học.
Năm sau tao chuyển ra ngoài ở cho tự do, hé hé. Lúc đấy sẽ có nhiều chuyện để nói.

í ì ;;) nhiều chuyện ;;) í ì

----------

chuyện ji` nhở :-?

Nhân tiện update tình hình, hôm nay là ngày thành lập đoàn các bạn ạ :>

Re: TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo
Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Phạm Ngọc Mai View Post
em Tân Tiến j` đấy mà ko nói ai hỏi thì dứt khoát ko cho profile chị Trang nhé
con Khồn vào SG mải ăn chơi đàn đúm quá cơ gọi xong són đc 1 2 câu rồi biến mất tăm
đính chính lại tên em là Tiến Tân
Mà bây h cứ coi như em là người muốn hỏi đi, đc chưa ạ?
Tân Tiến nghe vần hơn em ạ :-? ;;) cơ mà em o nhận ngay từ đầu đi có phải dễ hơn o he' he' ;;) nhân. cho nó tiến bộ chứ :p
@Ú: tao vẫn lên "thường xuyên" mà kaka :p

Thì nhận trc hay nhận sau thì bây h em cũng là đã nhận rồi :D
Cơ mà em cũng vạn bất đắc dĩ,hơn nữa các chị lại truy hỏi khiếp quá... :|

hahahahaha, bọn mày quay em bé, khổ thân em ra, cơ mà thế thì cũng xôm box lớp mình, bọn mày đâu hết rồi, cũng dăm bữa nửa tháng update cái chứ

@ em Tiến Tân: em cứ khai ra đi, hỏi hộ hay hỏi cho mình, vì sao, nhà em ở đâu, bố mẹ làm nghề gì, học xếp loại gì, cao mét mấy ;)) trả lời xong các chị giúp cho

@ Zói: nhớ nhớ nhớ, kiss kiss kiss :))

@ Khồn: mày vẫn xinh thế à?

@ Téo, Ú: hè về ko :D

Oạch...thôi thì em nói luôn là em hỏi hộ thôi nhé ;) ( công nhận là mọi người quay em ghê quá :( )
Vì sao thì em ko biết đc,em chỉ đc nhờ là hỏi hộ thôi... :-$
Thế nên các thông tin về em ko liên quan gì đến vấn đề này đâu nên có lẽ cũng ko có giá trị sử dụng :p

muốn biết chị Trang thế nào thì phải hỏi chị Thư chứ em.Thế thằng nào nhờ em hỏi, hỏi làm j, tại sao lại muốn hỏi về chị Trang, quen ở đâu mà hỏi, mặt mũi dư lào, bao nhiêu tuổi, quê ở đâu. Mới cả, bảo với nó, hỏi thì nói là tớ hỏi chứ việc j phải giấu giếm, em ko biết phẩm chất cháu ngoan bác hồ à??? : "khiêm tốn, THẬT THÀ, dũng cảm"

dạ thằng đấy là thằng anh của em ạ
Cũng bằng tuổi các chị,mặt mũi đầy đủ,quê nó ở Hà Nội ạ
Ngày xưa nó đi học toàn làm học sinh cá biệt nên ko đc là cháu ngoan bác Hồ đâu :D

@ NÔng: mẹ già o cho bạn về, bắt ở lại đi làm culi kiếm tiền :p ^^ thôi thi đã có bạn Ú về bù khú đại diện rồi còn giề :)) :p

Back
Bên trên