TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Xin nian kuai le! Zhu da jia xing fu, you duo qian:D Ôi Han yu của em bây h chỉ có đc mấy câu thế lày thôi T_T
tao còn chúc muộn hơn bạn Trung ^_^

ca nha nho, nho chua, sang mai, 9h nhe, o cong trg, di choi dau nam\:d/ <:p
oh yeah oh yeah \:d/
co ma hnhu con giang doi ve :(, chac ngay kia no bay qua :(

để tao thử dịch lời bạn Quỳnh nhá :-? "CHúc mừng năm mới. Chúc cả nhà hạnh phúc, co nhiều tiền" rite? =)) hé hé, dịch xong nghe ngu dã man con ngan :p

hí hí, xie xiè da jia :x (mà da jia cái j nhờ, mới có bạn Trê và Xu thui muh)
Thế là em đã sống đc 19 năm rồi, đang đi trên con đg 20 :(( ko đc coi la teen nữa roài. Hờ hờ, các bác cũng sắp thế thôi mà. :))

Heppi bday Quỳnh + Mo :X

Tiện thể, thứ Tư tuần sau tao bay vào SG rồi. Chào thân ái và quyết thắng các bạn. Thế là kì sau ko kịp gặp Nhí + Trê trong trg. Chúc các bạn may mắn he he

sao lại có Mo ở đây, Mo sinh ngày 7/1 mà :-/
em Khồn sắp vào Sài Ghềnh rồi :(

Oái Khồn vào Sài Gòn mất rồi thế mà mấy lần ko đi với lớp mày, thôi thì vào đấy vui vẻ trẻ khỏe em nhé,ở lâu 1 chỗ thỉnh thoảng thay đổi không khí cũng có cái hay :D

hẹn gặp lại CE cả lớp trong thời gian sớm nhất (dễ chừng mấy chục năm sau ý nhỉ)

hờ :D bạn Khồn vào rồi chừng nào chui ra Hànội lại?

chèm chẹp, các bạn ở nhà càng ngày càng xinh ;)) nhất là bạn Trê :D :x =p~

vào rồi hết kì tới lại ra chơi 1 tháng, tầm cuối tháng 5 :)) Con Nông sắp bay à?

é, Nông sướng thế T_T được ăn Tết lâu nhẩy :-?
bạn Khồn đi mạnh giỏi nhá :p hehe

tao bay ngày mai thứ Tư :))
Hôm nay vừa gặp bạn Bư ngoài đường, nhìn vẫn tỉn xì tuôi như ngày nào. Mình đang lơ ngờ nhìn 1 cô bé đi giày đỏ thì ngửng lên trên hóa ra là Bư :))
Giờ này ngày mai là mình đã vểnh râu ngồi chat trong SG rồi :x Chúc các bạn mạnh giỏi xinh đẹp, cuối tháng 5 mình lại ra chơi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)| bạn Lam lại lên cơn sướt mướt rồi đấy
có giề vẫn chat chit liên lạc thường xuyên được mà :-j
Khồn đi mạnh giỏi nhớ :)) với cả lên kế hoạch tập tành đi :))

ua, sao cai bai tao bao co bang tot nghiep ko thay dau nhi :-/

ca nha oi thong bao lai nha, hien h da co bang tot nghiep rui, to dang cam cua moi ng :D, moi ng lay nhanh nhanh nhe, co the qua nha to lay hoac gap to o ftu, co ma sms trc de hen nhe, thong bao luon la may to het tien rui =((, co j goi la tot nhat :D

ca nha nho den lay bang nhanh hen :D

Back
Bên trên