TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Mưa suốt trong tuần này, đặc biệt vào chiều tối tất cả các ngày

Đâu hnay trời quang mây tạnh rồi. Cả các kụ dậy là "ăn chơi ko sợ mưa rơi", tết nhất mưa cho nhiều lộc [-x.

Chôt lịch 6h tối t7 nhỉ?!

tạnh khỉ gì, lại mưa dầm dề suốt đây này, vừa thi lấy bằng về, vừa thi vừa mưa ><
thế quyết định thứ mấy đấy? lại lẩu à?

Khồn: uh đang định, vừa về đến nhà bố tao cho một câu, ơ thế sao ko nhuộm đỏ đỏ 1 tí, thế mới đẹp :)) ko ngờ phụ huynh ko ngăn cản còn đồng tình ;)) tóc mày giờ sao rồi :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
@Nông: vừa đi uốn lại rồi mày :-D h nó rối rối, suốt ngày gel giếc mệt lắm. Bao h lại đi thế?

Trời mưa thế này đi chơi giề? Hnay mưa cả ngày chán quá :(( Mà lớp mình đi chơi suốt ngày lẩu rồi kara nhàm lắm, lên chương trình j khác đê

hà nội còn chỗ nào khác đi chơi đông đông mà lành mạnh đâu :)|
đông người mà đổ bộ vào club thì không có ổn
đi chơi mấy cái bowling với sega thì nhàm lắm roài 8-|
hầy dà
tao thấy ăn lẩu thì vẫn vui :)) không bao giờ từ chối ăn uống
nhưng mà nên kết hợp làm thêm cái gì đấy
ví dụ như câu cá :D hoặc nhậu nhẹt :D hí hí hí
chi phí thì vẫn như đi kara thôi :-"

Ú về là mời mọi người về nhà Ú nhậu + chơi PS2 với poker :))
tao có cái trò DDR nhảy như sega ế :D
nói chung là vô cùng lành mạnh :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị mọi người update thông tin về dung mạo nhé :D
including khồn tóc xù và nông tóc đỏ
p.s. tớ đang ốm, chán.

hoho, từ khoản ăn lẩu lại nhảy sang đi chúc tết à, vừa gọi cho Zoi' con heo lười đấy ở nhà cả ngày đấy, nhưng mà lười lắm.

Quyết định sao? công nhận là đi ăn ổn nhất, nhưng mà ăn xong giải tán thì chán thật, mà đi buổi tối à, lạnh chết khiếp, đi buổi tối chán lắm.

@ Khồn: tao chắc 29 đang định đổi vé đi sớm hơn 1 tí, ko biết có được ko, oài mày lại xoăn rồi à, nhanh như tên lửa nhỉ, lúc đầu tao cũng định xoăn xong nghĩ thế nào cắt phăng luôn :D mày sắp đi rồi nhỉ :( mỗi đứa lớp mình 1 nơi, hi vọng hè về đông đủ

Hay đi trưa? 12h ở Ams? Xong rồi chiều đi chơi đâu đấy? Quyết nhanh lên nào

may ngay hn ret qua, nghe chung di choi kho khan, ma tinh hinh ret ca tet day, dem giao thua co dot ret tang cuong cuc manh :-ss, lam sao h? so hen ko co may dua den y chu:(

@khon: up anh di may, ma, may sap vao Nam hoc a? nho may >.<, the moi chet

:| không ai quan tâm đến tớ :(
tớ update ảnh nè :
Hum trước đi trượt băng :D

nhìn qua tao tưởng mày mặc áo chưa xé mác Ú a` :))
nhìn em phởn thế;))
trên này đang chủ đề đầu tóc ah :-?
lớp mình ở Hn còn mấy đứa nhỉ :-<

chiều tao đi mua váy với Zoi, thế có đứa nào đồng ý đi thì đi buổi trưa vậy ;)) nhìn Đăng Trung nhiệt tình quá mà bí thư cứ bàn ra, chưa gặp ông lần nào đâu đấy, 3o tết Mo về, báo cáo hết :x

Thế hay để Mo về ra tết khai xuân?!
Bạn Bư xinh xắn dễ thương (sướng nhé con B-)) cũng đú lắm bảo chiều mai hẹn đi luôn đấy :)). Hay hẹn mai luôn đi trưa hay chiều nào?

mai tớ về quê thắp hương các cụ ơ :( tình hình là tóc tớ đã hết 9x rồi nhé các bạn \:d/

tóc Dói hết 9x thì đến tóc Vanh 9x :)) ôi dồi
Hôm nay đến tận 8h tối mới sực nhớ ra lớp mình hẹn nhau đi chơi :))

Đăng trung người hỡi cái bọn chây lười nó chả đi đâu!!Thôi dẹp, anh em mình đi với nhau nhé bạn ĐT đẹp dai vô đối ( hòa nhé con?) Phí cả ngày thứ 7 đẹp dời vcđ, mưa đâu mà mưa!!!!Ko đi nhanh t hết tiền đi = mắt đấy!bọn mày này!!

Back
Bên trên