TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

anh em vào blog Bư xem ảnh các bạn gái CE tự sướng kìa :))
ôi bạn Bư so dân chơi B-)
ôi bạn vợ tớ so thiếu nữ :)) :x
ôi bạn Trê so sexy =P~

Chậm chạp quá mày tao xem chán lâu rồi ;))
@ Bư: Mày nên đeo thêm găng tay, kính râm với khẩu trang vào :)). Cố bon chen với Trê và em gái tao làm gì [-x .

Chỉnh sửa lần cuối:
Chậm chạp quá mày tao xem chán rồi ;))
@ Bư: Mày nên đeo thêm găng tay, kính râm với khẩu trang vào :)). Cố bon chen với Trê và em gái tao làm gì [-x .

Tao không tn là DVD xem "CHÁN" rồi đâu, chắc vẫn thích thú lắm ;;)
Dám chê em Bư xìtin à :-w ko đc ko đc, mỗi ng mỗi vẻ chứ, đâu phải ai cũng vừa 9x lại vừa sexy đc như em trê 8-}

** thằng dũng nhìn lại mình trước khi chê tao đi.Bố đek chụp ảnh cho mày xem, lắm mồm.Tao cũng *** có cái j mà xấu hổ để phải làm thế nhá.Mày thôi ngay cái kiểu châm chọc lông lá người ngợm tao đi. Tao ngứa từ năm lớp 12 rồi đấy,tao đã cố nghĩ là mày trẻ con nên mày đùa ngu xuẩn rồi đấy,thế nên,mày đừng để tao cáu.Đàn ông con trai vô duyên trẻ con vừa thôi người ta còn đỡ được.Tao lông thì tao chết được à.Mặt tao xấu thì tao ko đc chụp ảnh à??
tao nói lần này là lần cuối cùng đấy. Mày ( làm ơn) im *** cái mồm đi.Hình như mày rất thik xỉa xói tao.Từ năm lớp 10 tao biết thừa là mày chả ưa j tao rồi nhưng có cần mày lúc nào cũng phải rú ra mồm thế ko??. rất buồn là mỗi lần như thế tao thấy đàn bà tính và nhạt nhẽo lắm, chia buồn với trò lố của mày.

Chỉnh sửa lần cuối:
E hèm
...
...
...
ROFLMAO =))

Nice speech. Nghe có vẻ đúng bản chất mày rồi đấy ;))

(nể lời Vanh tớ chỉ viết thế thôi)

Chỉnh sửa lần cuối:
Take it easy boys :)).

Tình hình là tớ thấy tự hào về bản thân 1 cách vl vãi chai vãi đạn vãi...abc. Sau hàng loạt những thử thách sự chịu đựng con người như xhhọc, triết, lsđ... và sự chuẩn bị trung bình là 1 tối/môn (đã bao gồm t/g xem fim, surf web các kiểu :D) tớ vẫn phẹt ra được tầm min 4trang và max... dương vô cùng/bài =)). Tết này ăn ngon ngủ kỹ rồi hế hế :x

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi thằng DVD sai rồi về viết bản kiểm điểm ông Thống ký đê,hứa là lần sau ko thế nữa [-(
mk các bạn ở nhà thi xong hết rồi tớ h mới thi :( 31 mới xong wtf :((

thằng DVD hâm kia sao lại nói các bạn gái xinh tươi như thế
mắt mày làm sao thế :| đứt dây thần kinh cảm nhận độ heat rồi à
các em nó hot thế kia cơ mà =p~
e hèm
thoai, cool down guys,
Tao vừa mua một bộ Deluxe Poker Set có cả 200 chips, dealer button, big blind, little blind buttons :D có đủ cả
Professional Poker Set luôn!
Hè tha hồ sang nhà tao chơi Poker + uống cocktail Sex on the Beach :x hé hé hé
Kì này tao nghỉ dài 1 tháng nói chung là thỏa mãn cõi lòng, chỉ khổ nỗi không về nhà được. :(
Ấy mà tình hình ở nhà các bạn mốt tất đen giày đỏ quàng khăn dài thòng à?
chết, tớ vẫn quần short với tank tops thôi :| thêm đôi dép lê nữa. :">

Hôm qua lạnh kinh
(câu cho topic lớp mình bay lên trên :)) )

Ở đây tớ cũng lạnh kinh.
Sắp có tuyết rơi rồi.
Mấy hôm nay bận quá bọn mày ạ :(
Học hành như vũ bão. Tao xin việc làm ở thư viện rồi cũng vất lắm.
Ngồi học khổ nhưng mà nghĩ học nhanh, làm nhiều thì ngày về sẽ nhanh hơn :)
hehehe :D

công nhận bạn Ú ngoan thật =)) học hành chăm chỉ vãi ạ =)) chả bù với tao :))

ngoan vì học bù cho kì trước tao học có 13 credits, toàn ngày học, tối nằm phểnh rún xem tv hoặc đi party với các bạn gái xinh tươi.
hề, bây giờ cả lũ châu vào học bù cho kì trước :)) mình cũng phải đú theo thôi
chứ party thì cũng chả có ai chơi với :(
tình hình Tết nhất ở nhà năm nay rét đậm vui nhể :-B
tớ bên này có rét mà không có Tết :(

P/S: hỏi thăm bạn Xu dạo này đi đâu mất hút

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên