TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Tao ko hiểu sao ava Nông lại cầm cờ Mĩ bán nước chăng

Trào lưu bây h là cầm cờ Mỹ đốt cờ Tàu. Cậu học ngoại giao mà ko nắm bắt dc tình hình quan hệ đối ngoại j cả :)) [-x. Thiện tai thiện tai...

Chỉnh sửa lần cuối:
hn ca lop di choi co vui ko :D, em Nong ve nc trong tnao ?, hom trc len blog thay xitin lam roi ;))

up anh len nao :x

chết, gái Hàn xintin lắm ;)) hôm nay lớp mình đi lẩu mí lí highland, em Nông up ảnh hén, con vòng 1 to kia, sao mày vì nhảy cho đám cưới mà ko đi, mà sao đám cưới lại thuê nhảy :-? khách chạy hết ah

vừa lên xem ảnh lớp :( các cậu ở nhà quẩy quá đấy :(:(:( so buồn :( :( tớ chưa đc đi lẩu phát nào :( ever :(

sao con kia biet tao di nhay cho dam cuoi :|
1 qua lua te hai :((
den chet
cuoc doi tao :-<

----------

ma co fai vi tao di dien nen ko den dau, nah tao co khach o que len, fai ve nau com fuc vu, voi ca di tu sang den chieu roi, bme tao ko cho :(

----------

ma co fai vi tao di dien nen ko den dau, nah tao co khach o que len, fai ve nau com fuc vu, voi ca di tu sang den chieu roi, bme tao ko cho :(

:( buồn 5s
ố em Tuyển sao bỏ bạn đi nhảy thế? [-( hư quá
Ú về là phải dẹp xô đi nghe chửa? ;)) có gì bảo là em được bao cả ngày roài =))
lớp mình đi chơi vui hề ^^

hehe hôm nay sinh nhật Hạnh,vừa fone cmsn,h thêm phát trên này nữa :D

cmsn con yeu cua bo >:D<

@ U: tao ko bo ban di dien nha :-w
tao di dien sang co ma :((

thôi thôi Tuyển ah [-( mà tao chưa hiểu đám cưới thể loại gì mà lại thuê nhảy :))
em Hạnh xinh đc 1 ngày tuổi, yêu mày >:D<

rat nho ban Hanh :(
@ Tre: hom da co 1 doi nua bi lua :)), ma may biet doi day nhay j ko :)), nhay cheer y ;)), dam cuoi nhay cheer, sanh dieu ko :D

Chúc mừng sinh nhật bạn DVD

nhắn riêng bạn: lẩu đê :)) =))

Chúc mừng sinh nhật Mo. Lần sinh nhật nào tao cũng cay cú mày sinh trước tao là sao :(
Cảm ơn các bạn hehe. Tớ sang tuổi 20 sắp lấy vợ dc rồi, ko còn tuổi teen đú đởn với các bạn dc nữa :))
@ Vanh: hôm nay tao bận như 1 con lợn, mệt gần chết ra. Đến lần sau đi ăn tao khao bọn mày nhé :)

cmsn Mo nhé :x :x

DVD chúc ở ngoài rồi bố dek chúc nữa :D

p/s: sinh nhật bạn DVD đc quà của DVD =)) đúng là DVD the pron ;))

Ôi Dói nhạt thế :)) sinh nhật nó qua đc mấy ngày rồi :))

Back
Bên trên