TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

tất niên oh yeah, đi đi, nhà ai đi ;)) ko nhà em vì nhà em bé tí há há, hồi xưa có nhà Ú, nhưng bây giờ thôi bác Tuyển đâu rồi, hay DVD ý hé hé, tớ giơ 2 tay nhá :x

Nông đang ở đâu mà đòi giơ 2 tay huh :)).

Tình hình là t7 hoặc CN tuần này đê, trưa hoặc tối đều dc. Làm bữa lẩu cho ấm bụng nhỉ. Sang tuần các trường ít cũng phải 4-5 mới thi, thừa thời gian học :D. Ban liên lạc đâu tiếp tục làm việc nào.

Trưa hoặc tối t7 là ổn nhất. Ai có ý kiến j ko?

okie đi ;)), thế thứ bảy đi, ăn ngoài đường cho đỡ phiền nhà đứa nào, thứ bảy bố mẹ chúng nó ở nhà mà
@ Mèo: /:) móc tin vịt đấy ở đâu ra thế, chúng ta ko yêu đương gì nữa ny ah [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nông này đã về VN từ chiều hôm qua, chú đừng khinh :D ngồi chờ mòn mắt cuối cùng rung chuông vàng lại của trường lâm nghiệp với nông nghiệp, khi nào có Đăng Trung thía ;))

Hehe, ở đâu đấy, báo cho tớ đi với :p

ừ ăn ngoài hàng đi đỡ phải nấu nướng dọn dẹp rửa bát :)) thế đi trc khi thi thì mấy bạn chăm chỉ cần cù siêng năng như Bư, Trang, Lan có đi ko ạ :)) tớ thì thoải mái con gà mái :"> trc hôm thi mà đi thì tớ cũng ok :))

Nông sướng thế, về VN rồi cơ àh!!!! huhu, Xmas ở đây chán điên, kiến bò phèo phổi!!!!! Trong lúc tao đang thúi ruột ở nơi khỉ ho cò gáy thì thằng Tú đang party nhảy múa chơi bời ph2 phỡn trên London!!! 1 trời 1 vực :((

Tớ t2 tuần valentine mới dc lên sóng cơ :)).

VAnh đâu rồi lên liên lạc nào, chốt lịch chiều t7 đê

oh Vanh đây, chờ sáng mai thi xong đã
Tối thứ 7 Lẩu hử
đã nhớ

nhớ cái gì mà nhớ :)) đi lôi kéo bầy đàn đi bạn Vanh

Ừ, chốt lịch 6h t7 Ams điểm hẹn nhé. Ai lên HAO thì đi thông báo lại cho người khác học cùng trường/hay gặp. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
5h = giờ dở hơi =.= trời chưa tối cũng ko hản sáng, đi giờ này co ji mà ăn. Hẹn nhau giờ đấy lại đứng cổng trường buôn mà xem =.=

Tao đề xuất ít nhất là 6h tối, hoặc hẹn nhau 8h sáng

tam 5 h 5 ruoi dong lam, chugn no tan hoc ma
6h di, Thu beo ko co duyen di choi voi lop [-(, thong nhat 6 h nho,

Chỉnh sửa lần cuối:
Thay đổi tí, chột lại lịch: 6h chiều T7 AMS ĐIỂM HẸN!!!!

:((, di buoi trua di dc ko :((
6h toi thu 7 a :(, chet roi :-<

----------

ma sang thu 7 co dua nao ranh den truong giup co Lan lam bang tot nghiep nhe!, dua nao di dc post len day ha :D

----------

ma sang thu 7 co dua nao ranh den truong giup co Lan lam bang tot nghiep nhe!, dua nao di dc post len day ha :D

----------

Đi đi cho đông vui, lâu lắm ko nhìn mặt mấy đứa, Lam đi đê, đừng vớ vẩn, sáng còn đến được nữa là, hôm qua đi chơi với Zoi vui thía ;))

Đi đi nhá, hôm qua tao báo cho Nhí để Nhí báo cho Quỳnh, mất hết số rồi nên chẳng bít ai với ai.

he he nhà tao đang sửa nhà rầm rập :-B nhà lại đang có việc bận túi bụi, christmas tao có về thì chúng ta cũng không tụ tập được.
mọi người ở nhà cố gắng tụ tập đi :D thật cũng chả còn mấy dịp
Tao đang ở Cali với mẹ tao, ngày nào cũng đi shopping đến phát ớn rồi 8-}
Nông sướng nhá, được về chơi nhà sớm thía :p
thế về được lâu không?
Ú hè này về roài :D chả phải hè, hết tháng 4 là ta về chơi rồi >:)
Bwahahaha đến lúc đấy nhà tao vừa mới sửa xong >:) tha hồ đập phá

Tao ko hiểu sao ava Nông lại cầm cờ Mĩ :-?? bán nước chăng :-?

@Vanh: mặc áo dài cầm cờ Mỹ gọi là thể hiện tình hữu nghĩ.

@Zoi': hôm qua tôi mặc cái váy liền với đi boot (ko mặc quần tất) mà bố tôi cứ mắng ầm ầm, lên gặp bạn Hiền Nga còn vô đối hơn, chỉ đi mỗi giầy và ko hề có quần tất, váy còn mỏng hơn mình gấp mấy lần. Cơ mà từ giờ tôi bị bố bắt ăn mặc tử tế rồi, bố tôi bảo ở đâu phải theo đấy, hehe, chiều Hạnh lại đèo đi mua váy, oh yeah, cô có đi ko thía :-/

@Ú: cháu về chơi 2 tháng, hè lại về nhá ;)) hè gặp bà sau :x yêu thế, hôm nọ xem cái ảnh trên facebook :x

Back
Bên trên