TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

có đứa nào 1 tiếng trước khi thi mới học như tao kô -_-"
a b c tao sợ học trường tech lắm rồi :-((

đây là ảnh bạn ĐT thi rung chuông vàng của chúng ta, góc hơi khuất tí các bạn thông cảm ^^ ảnh do bạn lớp tớ chụp :D

http://profile.imeem.com/4KuAtcJ/photo/VsYhClztKD/

Chỉnh sửa lần cuối:
hóa ra Dunk mặc cái bộ đấy cũgn ko ...như chúgn ta tưởng tượng, Dunk đi thi thế nào mày

có đứa nào 1 tiếng trước khi thi mới học như tao kô -_-"
a b c tao sợ học trường tech lắm rồi :-((
=)) có tao đây :)) mày 1 tiếng trước khi thi mới học, đây tao 15' trước khi thi, + 5' vào muộn => 20' trước khi thi I guess =)) kì này tao chết rồi Phim ơi :((
@ Dunk Trung: đi rung chuông được bao xiền? ;;) khao đê ế ề :))

hehe cmsn 2 bạn nhé sorry chúc muộn ko onl sớm hơn đc :p

không sao bạn Tú Vo ạ :))
ở đây đến tận hôm nay bọn nó vẫn rú "Happy B-day" :D
hehehe
bạn Dunk đi thi thế nào tường thuật lại đi :D
trông cái ảnh thi thú thế ;))

Tớ chết câu 14, dc giải rút thôi :)).
Lần này thi cũng kém, đến câu 16 là loại hết rồi (tiếc cái 2 câu cuối thì mình lại trả lời dc :().

PHim em yêu, có gì chúng ta tụ tập nhá nhá nhá ;)) 27 tao lên Chicago đấy 8-> thế nhá kekeke

này các mình ơi, ảnh này thế là đã gần được tròn 1 năm rồi đấy nhỉ....
Chắc đây là cái ảnh đẹp nhất lớp mình đã từng chụp với nhau mất thôi, nhìn cứ như là được đi thuê chụp bìa cho Times í nhờ, ko chuẩn hơi phí,....hơn 2 chục cái mặt tươi hơn hớn cả ra, nhìn thik thế, không khí cứ gọi là vãi tưng bừng í a!!
Đấy cũng là noel cuối cùng chúng mình cùng nhau celebrate trong cái lớp học có tường vôi màu vàng bửn bửn....năm nay xmas của mọi người có thể khác đi, sẽ là ở 1 nơi nào đấy sang trọng quí phái, có Silent night du dương...hoặc cũng có thể là ở 1 hàng lẩu bình dân và nghe Jingle bell rock từ cell của 1 đứa nào đấy......hì hì....
Còn nhớ năm lớp 10 , mới học với nhau đc có mấy tháng, thế mà xmas đã bị bắt đi mua quà rồi về bốc thăm loạn xì ngầu,...eo ơi tao vẫn nhớ là tao bốc phải 2 cái bút chì Made in china của con Giang nhớ....rồi bị trét bánh gato^ hết cả lưng áo đằng sau nhớ, bẩn ko chịu được....
Chẳng hiểu sao không nhớ j lắm về Xmas năm lớp 11 lắm, ai remind tao cái đê !!
lớp 12 thì có lẽ là chưa ai quên đâu nhỉ....tao còn nhớ mấy hôm trc đấy mọi người cũng chưa quan tâm lắm đâu vì nghĩ là còn bận học hành thi cử này kia....Nghĩ lại, phải cảm ơn lắm những người như Quỳnh, Mo, Nhí, Xu, .....cảm ơn bọn mày vì đã luôn luôn nghĩ đến lớp mình, đã làm những điều ý nghĩa nhất có thể, để những đứa khác như bọn tao, còn có kí ức để nhớ về........cảm ơn lắm vì cái điệu nhảy hay ho xinh xắn của bọn mày, cảm ơn vì ông già Noel giới tính ko xác định, cảm ơn vì trò quấn giấy vệ sinh, cắn táo, bánh gato^ rất ngon, những tấm thiếp rất đẹp và nhiều tình cảm......
Trong ảnh này không có mặt Tú, Hạnh, Ngân, Mèo, Trang ....bọn mày bây h chắc đang ở 1 chỗ nào đấy đầy tuyết rơi lung linh lung linh, cảm nhận xmas đến gần điên lên được và có thể, hơi tủi thân 1 chút vì xa nhà....thế dưng mà các mình ơi, vui lên nhé, ối đứa ở nhà đang ghen tị với cảm giác sờ vào bông tuyết to đùng đấy ^^
Tóm lại, tớ , Bư ngu si ( và đang ngày càng già đi) chúc các bạn, các cậu, các mình, dù đang ở nơi đâu trên thế giới và xó xỉnh nào của Hà nội, 1 xmas ấm áp vui vẻ
có thể bây h là hơi sớm thế nhưng mà trời đang lạnh, chúc luôn cho nó khí thế...nhớ mặc ấm nhé!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi Bư già, nhắc lại làm tao nhớ thế này :( mà mày có già đâu mà cứ loạn lên thế :))

năm nay chúng ta ko có lớp để tụ tập thì ta lấy đường phố mà chơi:d
bọn mình mặc áo đỏ đi chơi cho lác mắt thiên hạ đê!!!!!

Tụ tập có đồng phục :))

----------

Hi, có ai có kế hoạch ăn chơi ji ko, lên kế hoạch trc đi

Tình hình là làm bữa tất niên đê :D. Lên kế hoạch nhanh quyết nhanh luôn.

Tất niên tao ủng hộ :). Nhớ mua vodka/rượu sữa/cái rì có cồn cũng được. Ăn ở nhà đứa nào hay ngoài đường đây?

DVD chắc lại mới uống say về à =)) tửu lượng đã kém còn cứ thích chành chọe =))
ừ đợi mọi ng` thi xong hết rồi lớp mình làm bữa tất niên nhé :x :x :x

DVD đi uống với Trê, bị Trê say tát cho lật mặt, đến tận bi h vẫn còn chóng mặt =)) :p

Back
Bên trên