TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

uhm cái kiểu quần đấy đẹp mà mày, bên này nhiều lắm cái kiểu cutie ấy :x mà VN chắc cũng có :D

hehe, uhm, ấy cứ nói thế, ấy lại đánh bài tợn nhất ý chứ, bạn Tú.

Biển có cái nằm vùng vẫy :x mà thôi, tao ko có ý kiến, cái gì cũng ukie hết, đứa nào rảnh rỗi làm cái poll rồi vứt link cho cả lớp làm cái :x thế nhé, tuần sau final môn đầu, phát súng đầu tiên đã điểm, mid tao rank 10 từ dưới lên trong cái lớp 60 đứa, final mà ko cẩn thận là đi đời luôn :D

yêu lớp mình :x

15 ph nữa tao ra sân bay hihi. Hà Nội nóng lắm hử :|
Tình hình các bạn thì về muộn mà mình thì ra đc ít thế này thì chắc năm nay mình nghỉ đi chơi roài :-<
Anw, nhà bạn nào có mèo con chó con cho tao ko.
Dói bảo mèo rặn đi.

:)) con khồn ngôn ngữ vẫn thế nhỉ

ờ năm nay đi dầu tháng 7 đi, được đông đủ nhứt ^^ (hope so)

@ bạn tú: tớ thấy đánh bài vui đấy chứ, các nhóm đi chơi vs nhau cũng đc chứ sao, sao bắt mọi người join hết đc, mà với cả, mấy năm trc vẫn sang phòng nhau thác loạn đều mà, năm nay thêm mấy cái đi thắng cảnh nữa, hi vọng thế ^^

tinh fhinhf là tớ vs cả bạn Vanh khá máu đi Sapa, nhưng tính ra cũng tầm khoảng 600k/ người đấy. bạn nào rỗi làm cái poll gửi cho mọi người nhé, chả biết làm cái này ntn ^^

giê giê, đầu tháng 7 chúng ta đi chơi, giê giê

:(( tao muốn đi, ai cho tao đi :((, nhớ lớp mình thế, lâu lắm rồi ko gặp nhau đú đởn, hay là đú đởn trong nội thị trước đi ;;)

chờ chúng tớ thi xong đã bạn trê ạ, tầm đấy bạn cũng vào học rồi =)) rất tiếc =)) chết bạn đi :))

o con khon bh vao trong kia the, thang 6 may fai vao lai roi a :eek:

con giang vs ngan ve rui :X

con Vanh tởm vật rủa bạn :)) cẩn thận đấy em ;))

Khồn bao giờ lại vào cơ, đừng bảo vào trước khi tao về đấy, ghét mày ><

Tú béo 23 về :)) bạn nào ra Nội Bài đón bạn nào :x

Mo không về, còn Quỳnh thì vượt biên (nên cần tổ chức sớm trước khi bạn đi) à mà con Lan ôsin cũng vượt biên còn giề :x

Trang moon có về ko thía, My téo ko về rồi.

chắc chắn ko gặp được My téo, Mo, Khồn còn ai ko về hoặc ko ở Hà Nội nữa ko hú hú :D

Quỳnh với Lan vượt biên đi đâu đấy?
vừa chat với con Trang, nó yêu giai tây rồi :)) hè này nó ko về ~.~

Khồn má béo hình như ra chơi 3 tuần :| nghĩa là đúng lúc tao vác mặt về thì nó cắp mông vào Sài Gòn.
Nẫu thế, tớ cũng còn 2 tuần nữa mới vìa, thể nào cũng vào Sài Gòn chơi.
Nhân dịp mua ipod video mới, lục lọi được mấy cái clip ngày xưa của lớp mình nhét vào ipod cho đỡ nẫu lòng.
Nhớ lớp mình nhể. Mà tao ngày xưa mặt béo nhỉ. :| :">
Tình hình là tớ tuần sau sẽ thi nốt mấy môn rồi sửa soạn chờ ngày về thôi.
Chính xác chắc 25 tháng 6 tờ mờ sáng về đến Hào Nam.

tớ về chắc ngủ ở nhà 1 tuần cho nó quen giờ rồi sẽ lên kế hoạch mời các bạn đến chơi nhà mới :p

Tuyển tổ chức đi chơi đâu bảo tao một tiếng để tao còn tiết kiệm tiền quấn khăn gói đi theo.

Chỉnh sửa lần cuối:
hic về muộn quá ko xem đc vòng bảng Euro :(:(:(

đi chơi đê :D

:(( gioi a sao moi ng di dau het the :(( hic, the nay thi bit to chuc ngay nao di cho nh day :(

ngoai giao bh thi xong ?

ngoai giao thi xong thi bon m di choi luon nhe, vi tam dau thang 7, mung 4,5,6 j day, la bdau co nh dua co plan di nh noi roi,fai to chuc di som, mong muon niu keo cac ban , hic hic,

nhg ma di the co voi qua k nhi :((

neu giua thang 7, cuoi thang 7 thi sao nhi?

oi oi ca nha viet ho xem co the di dc nhung ngay nao cai, de con biet con mau to chuc nao. dau thang 6 roi con j

mau len, co the cuoi thang nay chg ta khan goi di choi ^^

sapa nhe :D, hi hi

hic, quynh 10 / 7 moi di, tt cung dung hom day bay,

co ma cuoi thang 6 moi ng ve het roi dung ko? thoi the fix lich cuoi thang 6 dau thang 7 di nhe, de moi ng thi het xong, vs ca cho chg no ve het,

hic hic, the di dau? cha ai y kien j ca

ờ chắc tao rỗi :D chưa có lịch đi đâu khác cả :D

ờ đi đâu cũng đc :D miễn là có TV xem Euro ( nếu đi trc 29 :D )

ờ h chả có ai lên HAO mấy thì bàn kiểu gì nhỉ :D

ờ chồng bị dở hơi à
ờ, tao ko thích đi sapa đâu, cả năm tao sống trên đỉnh đồi (seoul lắm đồi núi lắm) mà thời tiết đang lạnh căm căm, mưa gió, tao muốn hưởng tí nắng biển.
ờ, mà tao ko có quần áo lạnh ở nhà
thôi đừng đi sapa, biển đi :x
Quỳnh xin được visa rồi hả ông?
hí mà cháu xem cái clip Việt tên tiết mục của ông là gì để cháu còn search.
mai thi. đau đớn. cả tuần sau tao vẫn sống sót thì tao phục mình :x
mà mấy đứa để blast trên blog kêu gọi lớp mình vào HAO đi chứ còn kêu la gì nữa
chồng đẹp zai, blog hot, làm blast attractive vào nhé, như kiểu, để biết thêm sự đoàn tụ của Tú Shui yêu cầu vào HAO để biết thêm chi tiết ;))

uh đúng đấy, quỳnh đi đâu, lại thêm cả thành trung đi đâu?đi ngắn hạn ( kiểu tư bản nghỉ mát bên tây)hay xuất khẩu lao động dài hạn?

TT đi xuất khẩu làm cu li bốc vác bên Đức ý mà :))

Con Dói hay nhể? Lên đây đưa chuyện lung tung.

Khồn: cái ava của mày, mặc cái quần đấy vào rồi mới shave, thì lúc kô mặc gì vẫn có hình trái tim :D

Quỳnh đi Mỹ dạy bơi :D

ơ thế Trang fim yêu giai Tây thật à ;;);;);;);;) ảnh đâu mọi người comment tí nào ;))

vợ béo nói linh tinh cái gì đấy /:)

----------

mà h mới để ý thằng Typn sao vàng :| mày làm mod ở đâu thế?:|

Back
Bên trên