TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

này, ai đấy nói rõ đi, thế Quỳnh đi du học thật đấy à? còn TTrung người làng NGọc Hà nhìn có liên quan j đến Đức đâu, cũng đi Đức làm ngoại giao mấy năm mới về à? các bạn nói cho tớ đi, huhu, dạo này tớ mù cang chải quá!

ĐT tưởng sao vàng từ lâu rồi :D

Trang film người yêu hoành tráng cực, tao xem ảnh suốt, cả kiss kiếc, bọn mày ko có facebook nó quê thế đấy ;))

@ Trang: mày tởm vật :)) shave thế đếch nào ra hình trái tim được :))

@ Bư: oh thì TT đi bốc vác, Quỳnh dạy bơi thật mà, Quỳnh đi 2 tháng dạy bơi rồi về, TT thì ko biết dài hạn hay ngắn hạn, chắc phải hỏi TLam.

Lớp mình, lớp mình, để blast đi, để cả lớp còn biết, nhé, tối nay tớ sẽ làm gương để blast dụ mọi người vào HAO
Hôm qua tao bị stress, đêm nằm mơ ngủ có con ma giật áo rồi cười khách khách, ú ớ gọi con cùng phòng nhưng ko mở mồm ra gọi được, lạnh toát cả người, hôm nay làm bài xong cũng đỡ, end up bằng việc 4 miếng pizza to bự và 1 đống salad, 1 eyeliner đen, 1 eye cream và 1 gói đắp mắt khi đi ngủ, đời thật là vui khi biết shopping.

Có đứa nào biết dùng eyeliner liquid ko, tao chết đây, mua về rồi ngồi 30' ko xong :((

Box tớ làm mod ngừng hoạt động lâu rồi =)).

Hưởng ứng lời kêu gọi của bạn Nông(-dân Seoul) tớ đã thay blast blog, các bạn khác noi gương tớ nhỉ :D.

em Nông tao dạy mày dùng eyeliner xong em cho tao cai day nho ;))
mặc quần vào rồi shave thì ra hình trái tim chứ sao :))

** thằng Đăng :|

----------

ơ đờ mờ cũng bị ** à :))

----------

ơ mà cuối cùng cũng toàn bốc vác với shave shiếc thế này :-s đi đâu làm gì

Đâu, thằng Tú kia, ảnh Nông + người yeu Nông đâu
tao xem blast giạt gân quá vào ngay mà chả có ji

Chắc sắp đến ngày về đoàn tụ với Shui nên bị quáng =.= cậu cứ bình tĩnh hô hô

chỉ có mình là hiểu ý chồng mình, sau 2' tức giận đã nhận ra chồng mình là 1 con người khéo léo :)) dùng tên mình câu các bạn vào HAO để bàn chuyện đi chơi. Nhưng mà tên tôi ko phải để anh câu thế đâu nhé :))

Bọn mày (Vanh, Lan Osin) bị lừa hết cả rồi, e hèm, nhưng mà vào xem đi chơi đâu đê. Hoan nghênh Tú và ĐTrung có tin thần nhưng mà cách bạn Tú làm là ko được nhé :D

dạo này thiếu thốn cập nhật thông tin, nhòm ra cái blast của Nông mới cắp mông vào đây:))
tình hình mai 10/6 tớ thi môn đầu tiên, 20/6 đến 27/6 thi 4 môn còn lại :))
đi đâu báo cái :D
he he

tình hình là ngoại giao 29/6 mới thi xong môn cuối :))
đọc blast của tú vo với typn cứ tưởng thật =))

ối, lớp m vào dây xôm vật
đấy thì bh mọi ng có ý kiến đi, xem đi đâu làm j,tăng cường để blast

tớ chỉ phổ biến chung tình hình thế này

13 /6 bạn Giang đi Úc
tầm khoảng 2 mấy tháng 6 các bạn RMIT vào học
như các bạn đã đọc bạn Min 27/6 mới thi xong
ngoại giao chắc cũng tầm đấy

tầm 23 các bạn ngoại quốc chắc cũng đã về gần hết ( trừ Xu tháng 8 mới về thì chịu rồi nhá )

đầu tháng 7, tầm 4,5/7, bạn Ngân di dã ngoại vs gia đình
10/7 bạn Quỳnh ( có thể ) đi Mỹ ( 3 tháng ); bạn TT bay sang Đức ( 1 tháng ) bán bia /:)

13/7 tớ ( có thể ) đi tình nguyện 10 ngày
nge phong thanh giữa tháng 7 trở đi rất nh bạn đi nghỉ mát ( bạn Thu có thể đi Tàu 1 , 2 tuần )( lúc này tgian mỗi ng mỗi khác cũng ko thể sắp xếp nh được )
4/8 các bạn ở Việt Nam mô hình chung là vào năm học mới , cũng 1 số bạn trở về Mĩ quốc.

tình hình như vậy tớ nghĩ chỉ bon chen đc vài ngày cuối tháng 6, đầu tháng 7, mà cũng ko đi được nh ngày đâu, chỉ khoảng 2,3 ngày thôi. nghĩ lại đi sa pa chắc cũng tầm 4 ngày.

mô hình chung theo những gì tớ biết là vậy

cả nhà gợi ý cái còn quyết nhanh để tổ chức đi nhé :D

blasst đổi nào :x

tớ nhiều khả năng 2/7 bận,còn lại chắc vừa về chưa đi chơi đâu đi Hà Nội thôi :x

đi biển đê :D tớ thích cửa lò :))

Đâu ra 4/8 vào học đấy oánh chết h b-). Ít phải giữa t8, cả năm học hành vất vả có mỗi mùa hè nghỉ ngơi lại bắt chẹt con em nhà người ta thế dc àh.

Úc, mĩ, Tàu,Hàn, Anh, Đức, Nhật.Việt Nam.Trái đất này là của chúng mình

thật tủi hờn cho gái Bư hè chả đi đâu ngồi nhà thi i bờ tờ với cả học sờ a tờ, chạy đi chạy lại như con thoi giữa Kim mã và Hoàng Hoa thám mót đừng đồng tiền của giặc ngu.Nếu kiếm đủ tiền sẽ đi, ko thì chịu.Bố mẹ tớ bỏ chế độ tập trung quan liêu bao cấp rồi. Chuyển sang kinh tế tự túc tự cấp rồi.20/6 tớ thi xong.
Báo cáo hết

Báo cáo đã mua vé máy bay 9h50 phút tối ngày 25-6 Ú sẽ có mặt tại Sân bay Nội Bài. hé hé hé đấy là không bị delay ở đâu thì sẽ về giờ đấy.
Hố hố hố
cho tao 2-3 ngày chỉnh lại giờ sau đó chúng mình đi chơi đâu thì đi nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời ghét... nghe bọn mày bàn chiện đi chơi mà tao thèm :( :-< mẹ già o cho về => đành chịu làm kiếp culi tủi hổ ở chốn đất khách quê người kiếm tí tiền để năm sau lên kế hoạch vượt biên về quê mẹ đàn đúm haiz o còn j để nói...
@ Quỳnh: sang đây thì xuống chỗ tao chơi đi mày :p sang trợ cấp cho bạn 1 ít he' he' ;))

Quỳnh đầu tháng 7 mới đi cơ mà :D

Bư : lớp mình ai ở Úc?/:)

thế là chắc chắn sẽ ko có Giang, Khồn, Mo, Téo, Trang film, Shủi, Lê Hưng, Xu, Yến, Nam Phương. thế còn lại mấy mống đi nhỉ :))
ơ mà dạo này DVD mất tích :| ai có tin tức j` của bạn ko :|

Nông ơi, lên youtube search, đầy video dạy apply liquid eyeliner. Căn bản là nhắm mắt vào, dướn lông mày lên, kéo mí về phía tai, để chổi hơi chếch chếch, rồi quệt 1 đường.
Làm được nhớ thanks bạn nhá. :)

Back
Bên trên