TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

định vào kêu sướng MU vô địch C1 mà chả biết kêu với ai đây :(

hehe nge lop m hoai niem hay nhi :)

nho lop m dien dao :D

he ve mau con di choi di choi

@ Nông: tớ vẫn luôn dõi theo từng bước đi của bạn bạn ạ, lúc nào cần bạn chỉ cần Ctrl + G tớ 1 cái là tớ sẵn sàng có mặt :"> :x về đi về đi chúng mình đi đú >:D<

yê,từ h ai hỏi mình đã có thể nói là mình có quen bạn Phạm Ngọc Mai CE 0407 rồi :x

Xu em dạo này còn vào đây ko :-/ bao h về thế em :x

Các bạn ở Mẩy Cúa bao h về ;))

năm sau có ai đi đâu nữa không :-/ ( trừ Lan đi Úc học khóa đào tạo điều khiển xe cơ giới:-/ )

dạ em vẫn vào đây đều ;))
Tháng 8 mới về cơ :(
Năm sau Lan đi Úc á @-). Lại còn học xe cơ giới á @-). Eo giỏi thế :x

đấy chết thật thôi, chồng mình hết để ảnh gái, đến gọi chị mình em em anh anh ngọt xớt, ko thể chấp nhận được nữa rồi.

lớp mình vào đây cho đông vui cái, nhớ quá đi mất :x

này con Lan sang Úc thật à, sao hồi lâu kêu sang Canada, mà đi chưa???

thế bạn Ying guo bao giờ về thế ;))

Dói Dói, yêu Dói :x

Tuyển được nhất nhảy hiện đại ở Hotstep đấy :D hí hí
Chúc mừng bạn :* :* muah muah chụt chụt

Nhảy đẹp đẹp :">

trời, yêu bạn Vanh nhứt :*:*:*:* chùn chụt chùn chụt :*:*:*

hôm nay được V6 về quay phỏng vấn :))

à cả nhà ơi bàn chuyện đi chơi đi, tình hình năm nay ko biết có bác nào đưa cả lớp đi ko, hay đầu tháng 7 đi luôn đi. vì có đợt sinh viên tình nguyện từ tháng 7 đến đầu tháng 8 ( sau đó thì bọn ở nhà vào năm học mới luôn ) nên tao sợ có đứa muốn đi tình nguyện thì khó đi với lớp. tầm đầu tháng 7 mọi người về hết rồi nhỉ? lại vừa mới thi xong :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các bạn, mình là Khồn
Mình sắp ra :D
Lan đi lái xe tải à :eek:

----------

Tại sao các bạn lại nhảy nhót :(( con Tuyển kia, cả con Trê hôm nọ nghe nói uốn éo điên cuồng ở RMIT.
Tao bi h chỉ có chổng mông lau nhà, tài năng thui chột thui chộttttt

Chỉnh sửa lần cuối:
Khồn: lâu lắm ko gặp, ava mày đúng chất Khồn, cơ mà bên này có mấy cửa hàng underwear cute lắm ;)) bao giờ mày ra thía :-/

@ ông: cháu vote cho đi biển, đâu cũng được, hoặc Sapa ;)) nhưng đi biển vùng vẫy với lớp mình vẫn khoái hơn.

Nhắc lại Cửa Lò: tao nhớ nhất là vụ Thành Trung rơi điện thoại xuống nước lúc lớp mình đang hú hí ngoài biển lúc đêm, nhưng mà chẳng đứa nào ở đấy mang điện thoại ra biển như ông nên ko ai gọi được cho bạn. Trong lúc đang lùng sục dưới đáy biển, thì bỗng ánh sáng lóe lên 1 vùng, hóa ra, papa Thành Trung nhận được thần giao cách cảm của con zai bất chợt gọi điện thoại từ Hà Nội đến ;)) điện thoại được nhặt lên nhưng nghe nói cuối cùng cũng ko dùng được :))

1 vote for biển :x :x :x

@ khồn: e ơi ra đây mau đê, còn đi chơi chứ. mà sao mày khổ thế, tài năng thui chột chưa, ra đây 3 chị em chúng ta tụ họp :))

@ Nông: ko có khái niệm j về cái vụ đấy cả cháu ạ:|

@ Cả lớp: mọi ng ơi muốn đi chơi thì vào cho comment 1 câu chứ, mỗi ng có ý kiến tí đi, fix được lịch, chỗ đi, và số người là có thể đi được rồi, quyết định mau lên sắp hết tháng 5 rồi nhé ;)

Mai tao ra nhé. 14 lại vào rồi ko biết có đi dc với lớp mình ko nên có j các bạn xúc tiến nhanh tí đi.
@ Nông: ava Vic Secret mày ạ. Tao thik cái hố hình trái tim nhg mặc chắc phải shave quá :(

bạn Khồn :| 8-|

đi đâu cũng có quan trọng lắm đâu :D vấn đề là làm gì lúc đi chứ không chỉ đánh bài với cả tụ tập từng nhóm từng nhóm 2,3 đứa như năm ngoái đâu :(

Back
Bên trên