TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

chài ơi, Nông đi Cát bà bao giờ chưa? năm ngoái Ú đi thấy không thích cho lắm
bãi tắm Cát Bà không đẹp bằng Cửa Lò. Cát Bà đi qua 2 lần phà không thì phải đi tàu cánh ngầm which looks like một cái chuồng lợn
Cát Bà chả có chỗ nào chơi cả T_T được một dãy phố toen hoẻn sát biển, ăn uống thì đắt

hay đi Cửa Lò cho nó xong....
dễ chọn khách sạn
bãi tắm đẹp
kỉ niệm đầy rẫy
rẻ
ăn đồ biển thỏa thê
tớ vote Cửa Lò!!!!!

mặc dù tớ đi Cửa Lò đến 10 lần rồi :-B nhưng vẫn muốn đi hehehe bao nhiêu kỉ niệm từ bé đến lớn đều ở Cửa Lò.

Cát Bà bãi tắm bé nhưng sạch sẽ, cát trắng nước trong + chắc không đông bằng của lò, chứ nhìn thời sự thấy người với người chen chúc sợ lắm :-ss

T đi tàu cánh ngầm khỉ khỉ rồi :D chạy bằng dầu hay cái ji đen đen í, mùi lắm :-? được cái đi nhanh. đi phà chắc ngủ quên trên đấy luôn =.=

Ah trên Cát bà không có đồ biển thủa thê như Cửa Lò. Khách sạn + Nhà nghỉ cũng nhiều nhưng không bằng Của Lò. nhiều Tây hơn Của Lò =))

Nói chung tớ vote Cát Bà, mới mẻ chút,Cưẩ Lò lớp mình đi rồi mà :D

Vậy hầu như mọi người đều đồng í đi từ 1-3/7
Hội Rmit không đi được.

Vậy chốt lịch thế để Tuyển đặt phòng + thuê xe nhớ.
Thứ 3 tuần sau nó thi xong là có thể chuẩn bị cho bọn mình được rồi

Sắp được ăn chơi, là lá la ...

hơ 8-| ở nhà các bạn bàn bạc thế nào rồi mà chưa biết đi đâu đã đặt phòng với thuê xe rồi? :|

hỏi đi đâu thì mày chả nói :|
Trên này số đông đồng ý Cát bà

Còn vấn đề Của Lò như Ú bảo thì mọi người thấy thế nào?

Với lại t bảo là thứ 3 tuần sau Tuyển thi xong thì Tuyển chuẩn bị mà, có phải ngay bây giờ đâu :-?

còn hơn 1 tuần nữa thôi.

----------

Chết cha, xem lại lịch, hôm nay mới 15 :-? hô hô

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi Cửa Lò đi rồi. ngoài xuống biển với ngồi trong phòng ra chả còn trò j` làm :((
chán thi quá, chỉ muốn nhanh nhanh đi chơi thôi :((

ok, xong

gọi điện hỏi chat chit nhiều thấy lịch thế này được nhiều người nhất ( tầm 10 mấy người đấy, đông ko ;)) )

1, 2, 3 / 7 ( tức thứ 3, 4, 5 hai tuần nữa ) lớp mình đi CÁT BÀ nhá :D

tình hình là tao chưa đi bh, đến đấy đứa nào biết có cái j giải trí thì nhớ dẫn cả lớp đi nhé :)

thuê xe và đặt chỗ để tao xem tự đi hay sắp xếp tour nhá, chắc tự đi thôi, cho nó rẻ

giá cả thế nào sẽ thông báo sớm nhất ná

( cơ mà thứ 3 tuần sau mới bắt đầu đi đặt có kịp ko nhỉ :( )

cố gắng :D

1,2,3 / 7 cả nhà nhớ !!!!

Thôi thế là ko cố đú đc rồi Thôi các cậu cho một tour Hn cho tớ nhìn mặt anh em tí nhớ ;))

bọn dở hơi, nói thế rồi vẫn ko đi, đợi tẹo, hay đổi sang t7,cn cho con Trê với Nhí đi với, khổ thân 2 em, con Bư kiểu gì cũng ko đi mà, ko hiểu con Trang Conan có đi ko. thế 28-30 nếu đổi được thì Trê Nhí cũng đi được, còn nếu ko đổi được thì đến nhà...xin :)) 1 đứa ôm chân, 1 đứa ôm tay, 1 đứa nằm ra giữa nhà mà ăn vạ, nước mắt nước mũi vào :)) thể nào cũng được =))

cố gắng đông vui nhộn nhịp cái, tao đồ là cái lời hứa, 1 lần tập trung đủ cả lớp KO BAO GIỜ thành hiện thực.

Bư vớ vẩn, Mo mổ xong vẫn ngon lành đấy thôi :D

Dạo này lớp mình onl đông vui nhể, thôi 2h rồi, học cái, mai thi môn đầu tiên :x yêu yêu :x

nếu đi thế được có 2 ngày 1 đêm, chả bõ í :-< còn thời gian ăn, thời gian nghĩ :-< lớp mình bên nhau đc 1 ngày

----------

một lần tập trung thực hiẹn được chứ, nhưng còn một số cá nhân thì ko biết có muốn tập trung ko. VD Nam Phương + Lê Hưng
t nghĩ cái lần tập trung đấy ít nhất là khi mọi người đều ở VN + đã đi làm mới khả thi. bây giờ còn đi học thì khó :-/

thôi tớ mặc kệ
đi đâu cũng được miễn là đi
tớ để cho các bạn gái đảm đang ở nhà lo hết, tớ chỉ đi theo đuôi làm cu li xách đồ thôi hé hé hé jk
ơi dời, thế là thứ tư sau nữa tớ về xong đến cuối tuần đấy lại đi chơi hớ hớ sướng

mà đi nhiều ngày một tí, tại vì còn phải trừ thời gian đi lại và nghỉ ngơi nữa, thời gian chơi bời cũng chả có nhiều.
kì này về tớ quyết phơi nắng cho nó đậm đà chứ mẹt tao bây giờ trắng búng ra sữa, ra đường bị bọn nó khinh :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, có nghe nói Ú ạ, bọn nó suốt ngày, tanned Cali :)) kiểu ko có j đẹp hơn tanned biển ý :)) cơ mà cháu đang muốn búng ra sữa đây :x

tất nhiên là nếu mà bọn nó ko muốn đi thì chẳng nói làm gì, còn nếu muốn đi thì tạo điều kiện cho các bạn chứ :x hihi

thôi lập list nhé.
Tổ 1: Nông, Quỳnh, Hạnh, Tú, Thu, Kiều
Tổ 2: Hà Minh, TLam, Vanh, Ngân
Tổ 3: Conan, Đăng Trung, Lan, Phương
Tổ 4: DVD, Ú, Nhí bùng được ko, Dói.
Còn ai nữa, ai ko đi đứa nào gọi điện confirm rồi cross out ra cái :D 17 rồi oh yeah :x

Hạnh biến mất 1 cách bí ẩn :-s suốt từ tháng 12 ko thấy tin tức gì rồi :-s

Bư ko đi Trang conan cũng ko đi đâu :)) 29 ngoại giao mới thi xong nên nếu đi sớm hơn thì ngoại giao sẽ ko đi đc :-s khó nhỉ :-s thế là tính ra có 16 bạn đi đc nhỉ :)) em Thu có chắc chắn đc đi ko đấy

hô hô hô nói chung thế là ngon rồi há há há
Ta đang đóng gói hành lí chuẩn bị một tuần nữa là về nhà ăn phở ;))
thế lớp mình đi có parental control đi theo nữa không đây?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mo ko về 8-| thế DVD là người lớn à =)) nếu người lớn là bạn nào trông già nhất thì mày đc đấy Trung ạ ;))

Back
Bên trên