TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ai chả search youtube, cháu còn có bạn chỉ bảo tận tay cơ :)) ý là nhìn nó tô tô vẽ vẽ suốt đấy mà có làm được đâu, youtube dạy make up đủ các phần hí hí :x thôi đợi thi xong thì tập vậy, chắc mất nguyên 1 lọ của mình dành cho việc tập :D

thế là chắc chắn sẽ ko có Giang, Khồn, Mo, Téo, Trang film, Shủi, Lê Hưng, Xu, Yến, Nam Phương. thế còn lại mấy mống đi nhỉ

Sao lại thế :(( Yến với Nam Phương sao ko đi, Shủi nữa :-/ DVD chắc lên núi luyện Sim rồi :))

ack,chi khoang hon 10 nguoi di la dc roi ^^

lop m hoi thi DH co 20 dua ;))

the tu 2/7 ban ha may :(

hic hic,the di bao h bh :((

@dang: truong tao 4/8 vao hoc roi 8-|

kêu gọi mãi chả thấy ai vào mấy nữa 8-| các bạn ở nhà tích cực gọi điện đi :(

thằng Typn thấy chưa :-w blast của mày ko hiệu quả,với cả Hà Lan thắng rồi,bỏ xuống /:)

À ừ từ hôm Hà Lan thắng chưa có dịp chia buồn với chú :D. Cứ để thế biết đâu vào bk lại gặp lại ;)).

hè về một cái là rộn ràng nhể, mấy tháng trước topic lớp mình hẩm hiu chả ai vào :))
tao đang đếm từng ngày chuẩn bị đi về nhà :-<
bạn DVD để tớ liên lạc cho ;)) thể nào tao cũng phải đi bù khú với nó

các bạn có ý tưởng nào về địa điểm đi thì bảo nhé
Thời gian đi chắc tầm đầu tháng 7 (tầm mùng 1~3)
Đi khoảng 3 ngày 2 đêm

Sapa ?
Cửa Lò tập 2?
đi đâu mới lạ chưa ai đi như hồi Bái Tử Long?

bác nào lập được poll thì lập cho lớp mình vote cho nó lẹ ;))
các bạn suggest options đi :D

kế hoạch nhanh nhanh còn thuê xe, dạo này là rất hay bị cháy xe du lịch :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Sapa đi thì phải ít nhất là 4 đêm 3 ngày, Tuyển bảo đi dài nhièu đứa ko đi được. Chính ra thì t thích sapa nhất
Không thì đi Tam Đảo cho mát mẻ :-? dạo này xem thời sự thấy bọn đi biển đông như kiến, ghê chết cha, nhìn thấy chả còn chỗ mà đứng =.=
Cát bà cũng hay, có rừng quốc gia, có bãi biển nhân tạo :-? có khu vui chơi (bé tí) có xe đạp đôi, đạp 3 :D có dãy phỗ mua sắm, blah blah

Tớ vote Tam Đảo

đi Tam dao đi ;)) (hớn hớn)
di tối thứ sáu đến tối cn về đi cho tớ đi với:((

Bạn nào Ok việc đi Sâp 4 đêm 3 ngày nào (ngồi tàu 2 đêm)

Có tớ với Thu thích rồi, hoặc mọi người nghĩ ra địa điểm đi đi :-<

đi đâu mà nhiều ng` đi đc nhất. sapa sợ ít, mặc dù tớ cũng rất thích đi sapa
đi tam đảo thì hơi buồn nhỉ 8-|
đi cát bà đc đấy, hơi bé 1 tí nhg có cái mà chơi :)>-

Cát bà có mỗi xe đạp đôi, biển thì xa cách, mỗi lần ra biển đi bộ hết hơi,mà ở đấy có xe ôm đi ra bãi biển đấy :)) có gì chơi đâu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
quanh quanh Hạ Long Hạ Lủng Cát Bà đc :))
Sapa nghe hay ho mà nghe chừng chưa chắc đi đc:-?? Sapa đi T____T ... ... ... whatever

Cát Bà so với Cửa Lò thì hơn hẳn rồi :))
Trê đi du hí ở khách sạn suốt day sao mà kêu chán :-/

Tớ thấy nhiều người ủng hộ Cát Bà

Có ai nghĩ ra địa điểm nào nữa không?

Cát bà có mỗi xe đạp đôi, biển thì xa cách, mỗi lần ra biển đi bộ hết hơi,mà ở đấy có xe ôm đi ra bãi biển đấy có gì chơi đâu
đi những chỗ khác thì chỉ ngồi đánh bài hoặc mần nhau hoặc tha thẩn chụp ảnh là hết, so với thủ đô thì tất nhiên Cát Bà chỉ là 1 sợi lông chân rồi :)) (xét về mặt giải trí), nhg ít ra nó còn có xe đạp với karaoke, với lại buổi tối đi dạo phố cũng đông vui chứ ko heo hút
chốt lịch là từ 1-3/7 nhé. tớ còn phải đặt lịch mổ mắt, ko có sau khi mổ xong thì mẹ tớ sẽ giam tớ ở nhà ko cho đi đâu cho mà xem :(

đi Tam Đảo chán lắm chả có vẹo gì đâu 8-|

đi nhà Dói bật điều hòa xem Naked Weapon đi 8->

oh Cát Bà đê, chắc đến 10 năm rồi tao chưa đi Cát Bà hí hí :))

chốt lịch Cát Bà, 1-3/7 nhé, đứa nào ko được báo nhé, đấy là từ t3 đến t5, bọn RMIT đi được ko?

Hạnh béo bao h về, mấy đứa ở nhà chịu khó gọi điện cái :D

Dói mấy độ mà đã mổ meo j, dạo này mắt tôi cũng kém quá :(

mổ xong dễ bị mù lắm đấy dói ạ.Có đứa con cô bạn mẹ tao mổ xong 2 năm thì bị mù, sợ lắm.Phải cẩn thận, phải cẩn thận.
Chắc tớ ko đi đc đâu, tớ ko có tiền để đi, với cả 30/4 tớ đi rồi, thế nên hết lượt rồi..Các bạn trc khi đi tổ chức dạo mát mấy vòng bờ Hồ cho tớ còn gặp mặt bạn bè cái.

Back
Bên trên