Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chuyện, mèo nhà tao mà lị :D
ừ nhở, quên ko chụp cho "siêu mẫu" quả nào, để mai tao chụp cho bọn mày xem bạn Trê sau khi đi Spa :)) ( mà hình như dạo này nó lại buộc tóc rùi :-s )....... nó để tóc xõa trông như màn hình máy tính treo thêm rèm 2 bên ý :))

:)| học hành căng thẳng quá nhẩy ! hum nay cả nhà ngồi làm bài tập tiếng trung hết roài hay sao mà chả có ai onl thía? :)| tao làm xong roài :D còn bài vit đến lớp chép :D
hum nay cô Oanh thông báo cái vụ làm giao lưu với 10 Trung. tao thấy giống với cái vụ giao lưu với anh 1 năm ngoái :| mà lần này còn bị chỉ đạo nữa :|
cả nhà cho ý kiến đê chứ :| tao thì tao vẫn thik làm kiểu nho nhỏ, ấm cúng thoai, hông làm show đâu, ko thêm hoạt động tiếng Anh đâu, chán roài, tao thấy giống mấy cái english club. Mọi người thấy thía nào ? :|

Chịu, ko hiểu vụ này thế nào nữa, tao cũng tưởng nhỏ nhỏ thì mới làm chứ như thế thì mệt mỏi lắm.

Tao thấy nó phức tạp quá, thời gian thì cũng hạn hẹp, mà mọi người có vẻ ko nhiệt tình lắm.
Nếu ko muốn làm thì bỏ luôn cho rảnh, đừng làm mấy cái vớ vẩn làm gì tốn thời gian.

hix, hum nay ko đi học, mọi ng` phổ biến lại cái..... nghe mọi ng` nói chả hỉu j sấc :-s
hix, tình hình là hum nay bố tao mới vác 1 con chó fox về 8-}..... nhà đứa nào nuôi chó có kinh nghiệm thì cho tao bít làm thế nào để con chó nó đi vệ sinh đúng chỗ cái :((

@Dói :Chó à ?Thế thì đừng mong no' đi tè đúng chỗ :))

Cái vụ giao lưu ý,làm cho tử tế chút mới vui ,chứ chán òm như năm ngoái thì làm làm gì ?

chẹp
tình hình cụ tỷ là: sẽ làm giống như lớp mình làm cai 66 show năm ngoái với anh 1 nhưng sẽ tổ chức kĩ hơn :D sẽ có kịch bản chương trình, có đạo diễn, có tổng duyệt---> chạy thử--> diễn ( ở phòng nghe nhìn ). Mục đích làm giao lưu lần này ko còn là để cho vui nữa mà là học tiếng ( đây là ý của cô Oanh). thế nên mới có những màn breaking news, interview,... 8-} tao là tao ko tán thành kí nì, nhưng cô Oanh thì có vẻ coi trọng hơn cả văn nghệ :|
:-?
chẹp chẹp, tao nghĩ là cứ làm vụ này đi :D coi như tập rượt cho cái sinh hoạt dưới cờ :D Lần này tao nghĩ làm thì bọn mình sẽ thấy có cảm giác bị áp đặt ( do cái j cô Oanh cũng chỉ huy) nhưng phải bit lợi dụng lần này mà học hỏi, dù sao cô ý cũng sẽ dạy đc bọn mình nhìu cái hay ho về tổ chức :D Làm cái này ko tốn quá nhìu công sức đâu. Với lại , năm ngoái làm dạ hội vất vả thía mà còn làm đc, cái giao lưu qui mô bé hơn rất nhìu chả lẽ lại ko làm đc? Lần này còn làm với cả 10 tr nữa cơ mà ? Lo j?

Hic, đồng ý với việc các tiết tiếng Anh dc chuẩn bị cái này + giảm tải làm mấy cái bài về nhà vớ vẩn.

hô hô..... làm 1 cái to tát thì tao tán thành..... nhg mừ làm với mục đik học tiếng Anh..... rùi interview này nọ thì tao chán lắm..... lại như mấy cái trò ở lớp cô bày ra thì...... nhạt thêk :)| tao là tao chỉ thik vui thui /:)

Hôm nay sướng wa' :x, vừa onl mà đã có bao nhiêu người nhảy vào Happy birthday rùi ! Thanks mọi người nhiều nha, Iu cả nhà ! :x :-*

ô hô,lớp mình máu nhẩy :D
thía Hoan cũng cho làm mấy cái đấy à?
thía các cụ nhà bọn mày o nói je à?/:)
lạ nhẩy :D
:)|bùn ngủ chít đi được :D,cái semester II bắt đầu roài :((,lại bắt đầu học hành như trâu ,ai ya ai ya cố lên :D,vì tương lai con iem chúng ta,đập chít cha tương lai con iem chúng nó :))
@ Phim:tao vừa sign up 1 khóa ACT,chuẩn bị thi vào cuối tháng 12 này :D,từ bi h đến hết năm học có 4 khóa,iem chơi cả 4 luôn cho nó máu,cái học bổng đại học nó còn xa vời quá các bác ạ,iem hành động từ bi h cho nó chắc ăn :))

Tình hình là mình chả hỉu các bạn nói j :"> Giao lưu j thế hả các bạn? 8-|

Tình hình là mình chả hỉu các bạn nói j :"> Giao lưu j thế hả các bạn? 8-| :-s

còn bài vit đến lớp chép
sang đây nhớ nhất trò này :(

muốn chó đi vệ sinh đúng chỗ hả mày, tại vì nó là chó con nên thời gian đầu mày chăm đứa nó ra chỗ nó được đi lúc nó có biểu hiền cần đi, thôi tốt nhất ra hiệu sách mà mua 1 quyển nói về dạy chó nhé :D

con Khồn bị làm sao tự nhiên lại mình mình bạn bạn thế :)) ốm roài à ? :))
:)) hố hố
tao bùng học tiếng Trung ra đây ngồi chơi :)) hố hố b-)
con Khồn với con Dói ngủ quên nên ko bit cái vụ giao lưu,chìu đến bọn nó thể nào chả bàn bạc :D mà tao là tao đang máu làm, nhất trí là ko interview hay lam breaking news j hết :D văn nghệ thoai :D ăn chơi nhảy múa là chính, học là phụ >:) bọn mình còn mỗi dịp này để ăn chơi thoai, sắp thi học kì roài T__T

ha ha ha :)) vi vu
lâu rồi hông bùng tiết trung :)) sướng vãi à :)) fê quá :)) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao bùng học tiếng Trung ra đây ngồi chơi hố hố
ặc, con này, tao tưởng mày bùng học vì có việc đột suất..... hóa ra mày trốn ra ngoài hàng net chơi..... con thừa tiền..... nhà có adsl ko ngồi [-x
ặc, ava của Hưng..... 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên