Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trang ơi chúc mừng sn mày nhá :* mày check mail đê, tao send card cho mày rùi đấy :x
nhìn dưới user của nó kìa...... tao cũng mún đc như thế :(( :(

Hoàng Anh Tú đã viết:
KO hẳn đâu /:)/:) có 1 người .... :(:(:)(( tao phải đứng ngay sau nó :(:)((
May cho Tú nha', hôm qua Phương bảo Lam chuyển bạn....ra phía ngoài đứng rồi, bạn i' ra phía ngoài đứng thì Tú không phải đứng ngay sau nữa.....;). Nhưng mà Tú ạ, thấy Tú với Thủy có duyên với nhau lắm, số trời đã định thì không tránh được đâu, đừng cố.......[-x . Ví dụ như hôm wa chẳng hạn :
h sinh : " Anh Tú đứng dậy đọc khái niệm, bây h mới mở sách à ? Đứng đấy,...Thanh Thủy .... "
h Trung : " qing shui......" shui vừa ngồi xuống thì lại " ying xiu..."

Hôm wa đứng cạnh bạn i' có 1 lúc thôi mà suýt nữa thì chết sặc.....8-} Đã bảo là không đi bêu xấu bạn nữa mà.....[-x nhưng mà đúng là hôm wa chỉ cần nhìn thấy bạn i' "nhún nhún nhảy nhảy" thôi thì đã buồn cười rồi.....:)) Những người đứng chỗ đấy cứ cười mãi, thế này còn hát hò j`....b-) [-( /:)

@ Trang : Happy birthday 2 u ! :x :*

[-( tình hình là tao thấy để nó đứng trong đội ngũ hông ổn
nó đứng thía thì bố ai còn dám hát [-(
à ko
phải nói là ko ai hát nổi nên lời
:)) :)) :)) :)) :)) :))
:)| váy tao hum qua đi mưa bị bẩn hết roài
bi h hông bit thía nào đây :(

tình hình là tao thấy để nó đứng trong đội ngũ hông ổn
nó đứng thía thì bố ai còn dám hát
à ko
phải nói là ko ai hát nổi nên lời
ko ai dám xem mình hát thì đúng hơn /:)

váy tao hum qua đi mưa bị bẩn hết roài
bi h hông bit thía nào đây
:)) ai bảo ko chịu thay, thik cho mọi ng` xem mình mặc váy cơ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) hớ hớ hớ
hum nay chuối vãi lúa :))
thế mà anh em mình cũng đc chọn b-)
oài
nhưng mà sáng mai phải dậy sớm thì tao ko dậy đc đâu :(
ko giặt kịp quần áo đâu
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( tao lại làm bẩn váy roài :(( :(( :((
bó tay với bản thân :(

happy birthday to Trang

----------------------
Lớp mình nhé,sao hôm nay về mặt đứa nào cũng bức xúc chuyện hát hò thế huh?? Riêng Nhí thì thấy lớp mình hát rất hay và Nhí rất tự hào vì tiết mục của lớp mình ,bít ko hả ??? Có thể tiết mục lớp mình ko công phu hay hoành tráng j hết,nhưng mọi người vẫn vì lớp mà cố gắng ,được ko ???;) Khi hát ,mặc kệ người ta thái độ như thế nào ,hát hết mình và nhìn thẳng vào mặt mọi người chứ đừng nhìn xuống đất hay quay ngang dọc j hết ,cứ nhìn thẳng và cười thật tươi (cười như hôm nay cả lũ chụp ảnh với nhau í ) :* :x Đặc biệt phê bình bạn Tú h này vẫn chưa thuộc lời[-( trông cả hàng mồm hát có mỗi mình mình đứng yên[-(
Đấy đấy,đang định đi soạn văn vẫn phải lên vít bài mắng cho cả lũ 1 trận ,hừ,mai hát hò cho nó máu nhé:* :)>-
Con gái lớp mình mặc váy trông hay --> càng thắc mắc sao mình ko phải là con trai:x (nhưng Nhí thích mặc đồng phục hơn :> )Mà đúng theo phương châm cứ thấy tự tin là mặc cái j cũng đẹp tuốt ;)
Iu cả nhà :x

báo cho chúng mày mừng, ngày mai giao lưu làm buổi chiều, từ 3h- 5h .Mẹ kiếp, bọn mày học chiều lợi vật , chả bù cho bọn tao :((

Bọn mày ơi, có chắc là sáng mai 6 rưỡi ra trường không đấy? Sao bọn A2 lại nói là chiều 3h, mà chúng nó hỏi cả ông Tuấn rùi. Rốt cuộc là mấy h? Tao ko muốn mai phải lóc cóc dậy từ 5,6 h sáng rùi ra trg mà chẳng có ma nào đâu :-s

----------

ặc, vừa gửi xong bài trên thì đọc luôn đc bài con Ngân. Hay hay :)) Đc nghỉ 2 tiết cuối roài :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương vừa đi ăn với bố mẹ về, sướng wa'!:x Đi ăn buffet ở khách sạn 5 sao Sheraton......, nhiều món ngon lắm nhất là thịt cừu....(khoe đây mà, cho mọi người thèm :D ).

Hôm nay ở lại hay wa'.....những ai không ở lại thì phí :D, không được xem các siêu mẫu biểu diễn......:) + Lam đồng bóng làm trò thác loạn....:)). Thông báo cho mọi người tin buồn, về nhà Phương mới xem lại không thấy cái ảnh thác loạn của Lam đâu, hình như Lam lợi dụng lúc mình không để i' xóa rùi ! :(( :((
Mà mai không phải đến trường buổi sáng à ? :-/ Sướng thật, được nghỉ 2 tiết văn rùi !;;)

hé hé, ko phải soạn văn.....cứ gọi là..... \:d/
mọi ng` nhìn ava mới của Dói chưa :x

Óe,méo đực hay cái thế???:)):)) Tao tưởng nó đang đứng!!!:D

:eek:
thế này là thế nào hả giời :((
tao gọi điện báo nghỉ học thêm roài :((
tao chưa làm bt :(
tối muộn thía này làm sao báo đc cho mọi người :(

lâu lắm ko post bài,đọc bài bọn mày toét cả mắt,dài we'!!!
Happy bday 2 Trang!!!!!!:x :x Chúc em mọi điều em muốn nhá!! Nghe này: Mặt lưỡi cày ko phải là xấu,chỉ có những đứa ko biết nhìn thế nào là đẹp ( cm tuơng tự với Lông :| ) => cứ vui tuơi nhìn lên!!!!!!!!!:* :*
Mặc váy nhìn bọn nó khác we',mỗi đứa 1 style nhưng nói chung là đẹp ,chỉ khổ cho đội hình lớp mình ,cứ như kiểu cả lớp đang đi chơi tiện thể rẽ vào trường hát 1 bài rồi đi tiếp í :-?

P nhớ post ảnh lên nhá !!!! Chà chà ,iem đang chờ đuợc xem cái mà bác Xu gọi là 1 bầy tiên nữ đây!!8-}

con Kỳ đừng cố cứu con mặt trăng [-( vô ích..[-:)D:p

bác Dương thôi đã thôi rồi mà sao lắm mồm thế!!!!!
có ảnh rồi đấy,các bác bớt chút thời gian ghé thăm,nhất là các bạn Việt kiều! :)>- ,còn chờ j nữa mà ko nhảy vào!:)>-

cmsn Trang nhé, học hành tốt, có j tết hay hè cố về bù khú với mọi người ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên