Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trang ơi ,HAPPY BIRTHDAY TO YOU :x
ko biết ở phương xa co' còn nhớ đến bạn bè gì không nữa ...Buồn cho mày lắm cơ Trang ạ :D

Tinh` hình là hôm nay lớp mình hát hò vui nhỉ ? :D Tao cứ vừa hát vừa cười vì thấy tình cảnh của chúng ta rất chi là ngộ nghĩnh.Vào giới thiệu xong ,để người ta chờ dài cả cổ ,tưởng tiết mục gì hoành tráng lắm.Đến lúc hát ,chắc là vừa không hiểu tiếng ,lại vừa ngỡ ngàng hay sao mà mấy anh Tây ở dưới cứ gọi là đần mặt ra nhìn ,ko hó hé gì .Bên trên Quỳnh ,Mo,Tuyển ra sức cứu vãn tình thế .Mà cũng may ,đoạn cuối mấy anh ý sực tỉnh ra còn hò hét , vẫy vẫy cổ vũ ,vớt vát được tí chút :D.
Ấy thế mà lớp mình vẫn qua cửa ,thành tích thế là đáng khen lắm rồi =D>.Tuy là hát hò ko hay như mong đợi ,nhưng mà được dịp cùng nhau che mặt đi xuống thế này có mấy đâu :D.Vui quá đi chứ ,cả nhà nhỉ ? :D

Bọn mày ạ, tình hình là 1 rưỡi sáng rồi,:-s chả hiểu sao tao vẫn ngồi lì 8-} Cái laptop nóng lắm rồi ,e rằng no' sẽ ra đi vào một ngày gần đây .Dạo này tao lên net trâu quá ,nó cũng ốm o dặt dẹo mãi rồi đấy .E là khó có dịp lên đây bù khú với bọn mày nữa .Buồn....:(( :(( :((
Đêm khuya thanh vắng :D ,tự nhiên muốn nói là rất yêu lớp mình ,cả bọn đã vượt biên cũng tính .Hehe:)>- Jia you !!!

con này đi ngủ đi, mày định học tập tao thức đêm à, kô tốt đâu em, nhìn gương tao thì thấy :D

thông báo với bọn mày là tình hình câu bài của lớp chúng ta chỉ kém lớp Văn hay chữ tốt và đứng t2 cùng với 4 sao, hehe cố lên các bạn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thu Trang đã viết:
con này đi ngủ đi, mày định học tập tao thức đêm à, kô tốt đâu em, nhìn gương tao thì thấy :D

thông báo với bọn mày là tình hình câu bài của lớp chúng ta chỉ kém lớp Văn hay chữ tốt và đứng t2 cùng với 4 sao, hehe cố lên các bạn :))
Đúng rồi thức đêm nhiều mặt dài ra đấy ... [-([-([-x

thông báo với bọn mày là tình hình câu bài của lớp chúng ta chỉ kém lớp Văn hay chữ tốt và đứng t2 cùng với 4 sao, hehe cố lên các bạn
bi h mới bít hả Trang /:) hùi trc thì lớp mình kém "bẹn nào học A2 thì vô há", nhg topic đấy bị lock và lớp mình đã dẫn đầu..... trong 1 thời gian rất ngắn rùi bị lớp Văn vượt :|..... bi h bỏ xa lắm rùi.....
tường thuật viên Dói :D
Óe,méo đực hay cái thế??? Tao tưởng nó đang đứng!!!
nhìn xem nó là đực hay cái ;;) :D :p

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại bị khóa hả mày???
hình như là đực hí hí ;;)

nhìn sang trái nhìn sang trái : tao có cái "cảnh cáo 0%" dưới tên user kìa, kô hiểu có fai cua ng nào ng đấy nhìn kô mà mỗi tao có?? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)| chit mất thoai :)|
ốm roài :)| chả còn tí sức lực nào nữa
kỉu này đến lớp con Lam lại mắng tao cho mà xem :(
nào tao có mún ốm đâu :(
khổ thế ko bit

khổ thân mày, chắc đứng dưới trời mưa nói chuyện với anh đẹp trai hả............hay tại mặc váy ngắn quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại bị khóa hả mày???
hình như là đực hí hí

nhìn sang trái nhìn sang trái : tao có cái "cảnh cáo 0%" dưới tên user kìa, kô hiểu có fai cua ng nào ng đấy nhìn kô mà mỗi tao có??
tại câu bài nhìu quá đấy, lớp mình cứ cẩn thận :|
đực cái đầu mày, mày nhìn thấy "cái đấy" của nó ở đâu mà bảo đực b-)
cái "cảnh cáo" 0% đấy, user đứa nào đứa đấy nhìn thấy thui.... mày giống tao, hum đầu tiên thấy cũng giựt cả mìn, tưởng mình bị cảnh cáo :))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
khổ thân mày, chắc đứng dưới trời mưa nói chuyện với anh đẹp trai hả............hay tại mặc váy ngắn quá :D
tại tao đi học buổi sáng ăn mặc phong phanh gió lùa cho :( ốm lun
may mà vẫn đi học đc :D
oài
hum nay gay cấn thiệt, may mà đã qua roài :|
chẹp
tao là tao vẫn cú các bà 12 Trung
Rõ ràng là bọn mình đã là tiết mục thứ 3 roài, tự nhiên các bà ấy chen vào, tao lên đến nơi thì các bà ấy đã chuẩn bị hát roài [-( đểu thế ko bit, dcm:-$
chẹp chẹp
mà thoai
tao nói cho đỡ tức thoai, ko thèm chấp mấy cái bà đấy [-x
hum nay lớp mình hát hay hơn hum trc
tao cảm giác là lần này lớp mình hát vì Trinh Lam, vì bản thân lớp mình chứ ko phải vì mấy cái thằng Demark, :> tự hào dân tộc lên cao :> b-) :)>- :D=D>

hum nay lớp mình hát hay hơn hum trc
tao cảm giác là lần này lớp mình hát vì Trinh Lam, vì bản thân lớp mình chứ ko phải vì mấy cái thằng Demark, tự hào dân tộc lên cao
thì đúng thế còn j.... chứ nếu vì thành tík thì đã ko hát.....thế mới là 11 Trung chứ.... đoàn kết + quyết tâm = thành công :x :* iu lớp mình thế :x

Hoàng Như Ngọc đã viết:
tao cảm giác là lần này lớp mình hát vì Trinh Lam, vì bản thân lớp mình chứ ko phải vì mấy cái thằng Demark, :> tự hào dân tộc lên cao :> b-) :)>- :D=D>
Denmark chứ [-X[-X:D:p

Hát vui ko bọn mày, tao đi về bị mưa ướt hết :(
Mấy thằng Denmark hát ngon vãi, đánh trống cũng đỉnh làm tao nghĩ đến mấy cái bọn mình làm mà :((

ko sao đâu DVD, tiết mục lớp mình vẫn còn hay chán so với mấy tiết mục đầu 8-}

cái "cảnh cáo" 0% đấy, user đứa nào đứa đấy nhìn thấy thui.... mày giống tao, hum đầu tiên thấy cũng giựt cả mìn, tưởng mình bị cảnh cáo
kệ *** nó chứ, mình post cái gì mình thấy lad\f cần thiết nhưng mờ mấy bạn mod mà thấy ngứa mắt thì cảnh cáo mình thôi chứ làm gì đâu...dạo này tao thấy tao có câu bài đâu hử :|

----------

vợ iu, chúc mừng sn vợ, mà vợ có bao h lên hao đâu nhỉ,

ava thằng dũng đẹp thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)|,chào cả nhà,bạn vừa đi biển về xong :D,có nhặt 1 đống vỏ sò cho cả nhà :D,noel bạn gửi về (vỏ sò ở đây đẹp lắm,o trắng ởn 1 màu như o VN đâu :))
ặc,tao bị ám ảnh bởi mấy cái exam tuần trước,đi chơi mà đêm nào cung nằm mơ đến bài KT:hum đầu tiên mơ về bài English,hum t2 mơ về bài History(2 cái xì trét rơi vào cùng 1 ngày :(().ặc,mỗi lần mơ tao thót cả tim :(,chít mất thui ,từ bi h đến cuối năm học còn những 3 cái exam như thía ,các bác bảo iem sống sao nổi :((,được cái sau mỗi xái exam có mấy ngày lễ,cứ gọi là nghỉ dài :D
ô hố,thía có ảnh bạn Shui mặc váy o?hay là lúc post lên HAO,ảnh kinh dị we o được duyệt?:))
@ Dói:***,con mèo nhép nhà mày trông ốm đói wa, xấu òm :D(rất tiếc,sự thật mất lòng iem ạ):)),đùa chứ mày cho nó ăn kiểu đếch je mà gầy còm thía mày?tội nghiệp iem mèo :D
ô hố,quên,chúc mừng sinh nhật Phim nhá,bạn đi chơi o lên net,bi h mới chúc mừng được :D,chúc mày hé hé ;)),mặt đã dài lại càng dài :)),nhưng muh nhìn vưỡn nhận ra bạn Phim là okie :))
chúc mừng sinh nhật con Vấm luôn nhá,tuy năm nay sinh nhật o có anh Hùng ở bên,nhưng hi vọng mày vui vẻ :),tặng mày 1 câu:iu sớm làm je cho đời nó khổ :))
thía nhá:))

hô hô, con này hơi nhầm, mèo nhà tao ăn = khẩu phần của... chó 8-}.... hơi béo, chẳng wa nó nằm thế nhìn ko rõ thui :D

hehe,sao o thấy ảnh bạn Trê người mẫu đâu cả?

----------

ặc ặc,tao chít lun đây,cười tí vỡ bụng =))
bà cô tao báo mẹ tao bị đâm xe máy,đau chân ,đi phải chống gậy :(,làm tao lo ặc,gọi điện về mẹ già bảo bị đau 2 ngón út:)),#.-S,bó tay với các cụ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên