Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhắc nhở Hưng lần nữa nhé, đừng nói kiểu đấy, khó nghe lắm /:)
hix, Ngọc ơi mày định làm cả 2 cái giao lưu vào cùng 1 tháng thì làm sao nổi, còn học hành j nữa, trong khi cuối tháng 11 là thi rùi...... nếu tháng 11 làm giao lưu khối Trung thì cái giao lưu dưới cờ phải để thi xong..... chứ chuẩn bị mất thời gian lắm..... suốt ngày xin nghỉ tiết với hát hò thì còn ôn thi vào đâu /:)

:)| con Téo kia
mai tao mặc cho mày toét mắt ra :p
tao mặc hơi bị đẹp đấy :p
hờ hờ
vụ giao lưu dưới cờ thì còn lâu mới làm
tao là tao nói thía thui
chắc phải để đến năm sau :D
tao cũng thấy sắp tới làm cái 20 năm thành lập trường chắc cũng chả cho làm giao lưu dưới cờ :)|

Năm sau làm = mắt à, tốt nghiệp rồi đh sao mà làm dc :)).

Ngày mai cả lớp mình mặc váy.....;;) Ngọc tuyên bố ngày mai sẽ " nữ tính toàn tập ", nghĩa là sẽ mặc váy từ tiết 1.:x
Còn vụ giao lưu dưới cờ thì chắc đợi đến hết tháng 1 thì bàn sau, bây h đang bận rộn thế này, lại suốt ngày xin nghỉ tiết thì cũng không ổn cho lắm,[-x ....ảnh hưởng đến việc học hành ....., sắp thi học kí rồi mà !|-)

Mà hôm nay h địa lớp mình vui thật đấy,....lúc Phương chúc cô cũng buồn cười nói không nên lời bởi thấy lớp mình tham wa', hát bài happy birthday bằng 3 thứ tiếng lận.......:D. Đang chúc thì Lam lại tét 1 cái vào người Phương.....:-/ rồi cướp lời nói tiếp, wa' đáng......[-x Đã thế lúc sau còn nói dối không biết ngượng mồm : " Bọn con yêu cô wa' nên đã tìm hiểu sinh nhật của cô từ trước.....:))" ( cô đâu biết nó vừa biết tin từ đầu h, mới chạy đi mua hoa lúc h 20'....:D ).
Lúc sau lại hát bài " lao shu ai da mi ", cứ đang hát cô lại hỏi : vẫn chưa hết à ? sao lâu thế ? một lúc sau lại : sao bài này dài thế ? ( cố tình câu h mừ ! :D). Lam đồng bóng lại còn dịch nghĩa bài hát thành : " Chúng con yêu cô ạ, chúng con nhớ cô ạ ".......:)) đúng là lố bịch !!!!!!!!!!!![-x Nhưng mà cuối cùng không phải lên bảng kiểm tra bài cũ,......=D>

Vì cái vụ váy áo . 8h đi học về đến nhà,sực nhớ ra lại phải phóng xe sang nhà bạn mượn :D .Wo khổ quá ,chả có cái váy nào cả ,sau dịp này chắc phải đi bổ sung :D
Nghĩ đến cảnh đến lớp ngày mai ,có một bầy tiên nữ lượn quanh đã thấy sướng rồi :D :x

@Loan : tóc mới của em đẹp ghê :x

đứa nào bị thằng đtrung ngắm là đau khổ rồi :D

trắng hồng hả mày, được đấy, đứa nào ko thích thì xanh lá cây trắng, vẫn đi với nhau được :D

con thư dạo này có vẻ đau khổ, bài viết đầy tâm trạng nhỉ, sao thế mày

con trê cuối cùng mẹ mày cũng cho đi duỗi tóc hả, kô hiểu nó hứa hẹn với mẹ nó cái gì :))

thằng hưng dạo này mày bị làm sao thế, tao có thấy đứa nào câu bài đâu, kô viết những cái đấy thì mày muốn bọn tao viết cái gì??? :-/

Năm sau làm = mắt à, tốt nghiệp rồi đh sao mà làm dc .
thằng này ngu thế, tháng 1 cũng lòa năm sau mà :D

đọc giờ địa cười 1 mình giữa lớp, xấu hổ quá, bắt đền mày đấy thư :))

Nghĩ đến cảnh đến lớp ngày mai ,có một bầy tiên nữ lượn quanh đã thấy sướng rồi
tiên nữ hay quái nữ hả mày :)) tao cũng dek có cái váy nào hic.... bên này bọn nó mặc váy ngắn lắm mày ạ, hehe gọi là váy hở mông hở đít ( e hèm , thật đấy) , nói ra cho thằng tú với thằng đtrung thèm :D

----------

này con loan với con trê chụp ngay ảnh cho tao xem tóc nhá, nghe rõ chưa :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ
Phương để ava thế kia mà
mọi người hay nhầm
thay ava đi Phương
hô hô tao định mặc từ tiết một nhưng mà sợ bọn mày bảo tao điên :-s :((
tại tao ngại thay :(
thay lun từ ở nhà cho xong :x :))

hô hô tao định mặc từ tiết một nhưng mà sợ bọn mày bảo tao điên
tại tao ngại thay
thay lun từ ở nhà cho xong
:)) Ngọc ơi thật thà chút đi, ko phải mày ngại thay mà là mày mún mặc cho mọi ng` xem :))
hum nay con gái lớp mình mặc váy xinh thế, nhìn ai cũng iu :x

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:)) Ngọc ơi thật thà chút đi, ko phải mày ngại thay mà là mày mún mặc cho mọi ng` xem :))
hum nay con gái lớp mình mặc váy xinh thế, nhìn ai cũng iu :x
KO hẳn đâu /:)/:) có 1 người .... :(:(:)(( tao phải đứng ngay sau nó :(:)((

:)) hớ hớ hớ
hum nay đi học về trú mưa cùng chỗ với một anh đẹp dzai :)) đứng nói chuyện mãi
hai anh em cười đùa phớ lớ một lúc hết mưa tao đi về :))
mà công nhận nói chuyện với anh ý hợp ghê cơ :x
oạch
quên hông hỏi tên :|
:((
anh ý cũng chưa bit tên tao :((
tức cha chả là tức nè trời :((
mất công tao tán lão ý, đến cái tên cũng quên hông hỏi :(
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

:)) mày tán cơ á, con này trông thế mà ghê gớm nhể :))
KO hẳn đâu có 1 người .... tao phải đứng ngay sau nó
:)) Mai cũng thế nè..... đùa chứ hum biểu diễn mà đứng đằng sau bạn ý típ thì chỉ có đứng cười ngặt nghẽo chứ chả hát hò j đc..... /:)

oài
dạo này HAO làm sao ấy nhỉ
vào 3, 4 lần mới đc [-(
chán ghê
:)|
bùn ngủ mà hông đc đi ngủ
lên đây câu
:D
chắc ko câu đc nhìu cá tại bi h có cái autocommerge :)|
à
nhắc đến cá mới nhớ ra :))
hum nay bà tao quên đi chợ
vớt lun con cá rô phi nuôi dưới bể lên rán giòn :))
đây là con thứ 2 bị rán giòn roài :))
còn con cá chép để dành đến mùa đông thịt nốt :))
thú ngất ngưởng
à
còn con miu lợn nữa
dạo này béo lắm roài >:)
lại nhắc đến mèo :)) hum nay trêu con mèo Béo nhà cô Việt :)) oài, mà nó béo ú ấy, thik cực
>:) tao vần nó như vần cục bột mà nó cứ nằm yên :))
Nhí nhìn thấy tao vần nó Nhí lại thương [-( ko cho tao nghịch đuôi nó nữa
thế đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Con gái lớp mình xinh tươi quá trời :x :D
Ban Shui mặc váy vào cũng đâu xấu đâu ,trông hay phết mà .Dạo này tao thấy Shui khá là dễ thương ,cũng có điểm đáng yêu :x

ặc ặc, chết mất Xu ơi 8-}
á, nhà cô Việt có mèo à??? thía mà hùi còn học tao ko thấy..... bít thế đi học típ :((

Con gái lớp mình xinh tươi quá trời
Ban Shui mặc váy vào cũng đâu xấu đâu ,trông hay phết mà .Dạo này tao thấy Shui khá là dễ thương ,cũng có điểm đáng yêu
chị em nhà nó khen nhau :))

----------

bây h ở nhà thứ mấy hả mày....hình như bây h là sn tao :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên