Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai xin những tiết ji để tao bít tao còn ... ko học :DB-)

hay hay :)) thế lại xin tiết à?
ngày mai thì có Anh, Hóa với Văn :)) thế thì lại xin tiết Anh hả :)) đc đc
à thế anh chị em định mặc j lên hát thía? /:) váy bò với cái áo đồng phục à /:)
thoai
tao xin
chịu thoai
bạn shui mặc thía thì ai xem?
:)) =))

Mai có bạn nào xung fong lên bảng Văn ko nhỉ?:D

----------

Ơ double ...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Tú Vo post 2 bài giống nhau làm j?
xóa đi
tao sẽ học :D
đã thỏa thuận roài còn lên đây post bài
mày hông tin tao à /:)

bọn mày sướng nhẩy,bạn đang phải học toét mắt ,mà chúng mày thì hát hò nhảy múa chơi bời chán chê thía huh? [-(,cẩn thận tương lai ảm đạm ,đen tối đấy :))

----------

*** nó chứ,kiểm tra cái kít j mà 2 môn khoai nhứt :English + American History nhảy vào cùng 1 ngày:(( :| :-s ,học từ chìu đến giờ mới xong được cái history :((,chắc lại phải thức khuya đêm nay roài :((
ĐỜI LÀ BỂ KHỔ :((
chán chả buồn động bút :((,nhưng o học o được,bi cả nhà :(:)-s |-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh chị 11 Trung cho em bon chen 1 tẹo nào :), hôm qua cả lớp hát bài Mouse loves rice hay và độc nhất trong số những tiết mục tham gia ( song ngữ) -> vỗ tay phát nào ...:D
Cái vụ giao lưu cô Oanh chốt hạ là thế này : thứ 2 đầu tháng 11 thì tổ chức, qui mô thì tùy... Dạo này không thấy chị Phương xuống chỉ bảo gì cả? Thế ý các tiền bối là thế nào, chẳng cụ tỷ gì hết..:(

Hôm nay gần như ko học hành ji` hay là chỉ có tao thế nhỉ???
hồi tao ở nhà ngày nào cũng thế :D

Chúng mày cứ yên tâm!!!!NGay` mai lại xin tiết cả ngày để tập văn nghệ ấy mà!!!!Cả tuần này cứ gọi là chơi mướt mùa!!!!!!
bọn mày vẫn áp dụng chiêu tập văn nghệ à :))

----------

váy bò với cái áo đồng phục à
lạy mẹ :))

Các anh chị 11 Trung cho em bon chen 1 tẹo nào
Dạo này không thấy chị Phương xuống chỉ bảo gì cả? Thế ý các tiền bối là thế nào, chẳng cụ tỷ gì hết..
nghe oai vãi :)) :))
con phương dạo này cũng ra dáng đàn chị nhể :D

----------

hao dạo này áp dụng cái dek gì lạ thế, post 2 bài gộp thành 1 bài (cái này kô sao)
nhưng mà pót xong 2 bài, quên cái gì định quay lại post tiếp dek được "post quickly" nữa hic :(

Chỉnh sửa lần cuối:
cố lên mày!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)
mà sao con này vẫn còn sức lên hao post bài à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@em Minh Trang và lớp 10 TR: cô Vũ thị Hoan ( cn của bọn chị) đã chốt hạ là ko làm giao lưu j hết nữa, chỉ đc giao lưu dưới cờ thoai, mà cũng chỉ đc 1 tiết, bọn chị sẽ nhờ cô Oanh vận động cô Hoan xem có đc ko :-s chắc chả đc đâu, cô Oanh khéo, cô Hoan còn khéo hơn :-s
@Téo: aja aja fìghting :D cố lên mày, đời là bể khổ nhưng mà khổ tận cam lai :D mai sau mày kiếm khối tiền tha hồ mà sướng :D

mong rằng hum nay trời hông mưa ngâu và đời cũng đừng buồn nữa :D :x

Ko được giao lưu với 10 Tr chắc chú Dung Trung buồn lắm :)):))

nhưng mà pót xong 2 bài, quên cái gì định quay lại post tiếp dek được "post quickly" nữa hic
thì mày edit bài, post thêm bài nữa làm j /:)
Các anh chị 11 Trung cho em bon chen 1 tẹo nào , hôm qua cả lớp hát bài Mouse loves rice hay và độc nhất trong số những tiết mục tham gia ( song ngữ) -> vỗ tay phát nào ...
Cái vụ giao lưu cô Oanh chốt hạ là thế này : thứ 2 đầu tháng 11 thì tổ chức, qui mô thì tùy... Dạo này không thấy chị Phương xuống chỉ bảo gì cả? Thế ý các tiền bối là thế nào, chẳng cụ tỷ gì hết..
hừm..... vụ giao lưu 2 lớp thì cứ phải từ từ em ạ..... đầu tháng 11 thì hơi bận đấy...... giao lưu dưới cờ nè...... chuẩn bị thi nữa......
ặc, cái con này, mày học bài mà ko chịu giơ tay..... để chiến sĩ Trê của chúng ta chết thê thảm..... lại còn bao nhiu chiến sĩ nhồi máu cơ tim nữa chứ 8-}
công nhận Dói dũng cảm với quả ava ...
jè mà dũng cảm..... ai có ý kiến j à /:)
hix, cuối cùng là hum nay đek nghỉ đc tiết nào..... nhàm ko chịu đc /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)| chưa từng thấy hum nào chán như hum nay :(
thấy thiếu thiếu cái j đó :(
lại còn toàn tiết chán nữa chứ :(( chả có cái j để làm
tiết Anh tao suýt ngủ
thấy cô chữ can we stop the unit here là tao bật dạy say yes rõ to :)) xong roài chuông :)) sướng vãi ạ :)) như đc giải phóng
oài
ngày mai có một đống bài tập toán
tao còn chưa làm bài Nghiêm :)| chắc lại google.com >:)

----------

@Dói: tao có học hành j đâu
còn chưa soạn bài :))
tao với Min chả trốn đi lấy sổ đầu bài còn j :)
thế mà cũng suýt chit
mai tao mang bánh kẹo đến bồi thường bạn Trê vậy :)) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:-< chết rồi chị Ngân mà đọc bài này thì .... :-< :D

hả hoan vẫn cn hả mày, hơ...

hơ con ngọc hại bạn trê của tao, con này được :))

con Trang dạo này thía nào roài?
có bạn mới chưa? học hành thía nào?
kiểm tra thía nào? có nhớ cả nhà hông ? :x

thông báo lại với cả nhà: cô Việt bảo thứ 7 mang đồ định mặc đi biểu diễn đi cho cô xem :)) con gái mang váy đến nhá ;) Quỳnh Ú nhớ cho shui mượn váy =)) :)) sắp có trò hay để xem :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Anh Tú đã viết:
Ko được giao lưu với 10 Tr chắc chú Dung Trung buồn lắm :)):))

Ý bác Tú là cái gì? Từ ngay biết anh Trung qua mấy cái bài trên forum + Thái Hà chỉ cho tận mặt, kể cho chi tiết đến giờ, biết mỗi chuyện tiền bối tò mò về Mai Ngọc còn đâu chấm hết.
@ chị Ngọc : Xuống khóa 05-08 ngó bài đi chị

Lâu lắm rùi mới vào album xem ảnh ,nhớ Mèo với Trang quá...bọn mày vẫn thế,chẳng thay đổi j cả .Mà cái ảnh lớp mình chụp hôm sn Bư trông mọi người hay ho,có mỗi Nhí trông hình sự (hehe,đang ngậm kẹo muh ) Mà cái ảnh cả lớp có cả ảnh Nhí thè lưỡi xanh ở đâu í nhỉ ,ko up lên ah :D

Đang bực mình bọn trường mình,hôm nay là lần thứ 2 lấy 2 cái dây trái tim Mo treo trên xe đạp của Mo rồi...sao lại có thể loại người quá đáng đến thế ...grrrrr.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên