Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao chơi trò kia phát đầu được luôn 8 con Trò này chú ý đúng 1 ô thôi cái quay quay lung tung không chú ý làm gì cả, mất tập trung Hô hô giỏi
cái này mà cũng fai khoe hả may :p

chắc chắn là có qui luật rồi mày, lại còn chỉ phải trọn giữa 3 cái thôi nữa. tao là tao chịu thua cái trò escape kia cơ hic :(

con Phim hay thật,sao mày cứ vào box Dis Hht muh câu bài thía ?lại còn chửi nhau trong đấy nữa [-(,nhưng muh o bít cái bạn Trà My H2 mặt mũi thía nào mà ăn nói đanh đá thía nhẩy /:),gặp thú dữ roài,nghe giọng kiêu vãi [-(
tao ủng hộ mày Phim ạ :)),có j mày đấu o lại con đấy,bạn vào chửi hộ cho :))

Trà My H2 thì ...nhiều người dùng chung nick lắm :D hình như là thằng Bob A2

Nguyễn Thu Trang đã viết:
cái này mà cũng fai khoe hả may :p

chắc chắn là có qui luật rồi mày, lại còn chỉ phải trọn giữa 3 cái thôi nữa. tao là tao chịu thua cái trò escape kia cơ hic :(
[-x[[-x chán chú ...B-)

ô hô hô,con Ú vừa kể cho tao lớp mình đang tập văn nghệ đón thái tử Hà Lan hử :)),thú thật đấy :)) ặc,nó còn bảo bạn Shui hát bài mouse loves rice = tiếng Trung huh?
:)) thú ngật ngưỡng :)) hahahahahahahahah o tưởng tượng nổi bạn Shui muh hát thì như thía nào ặc

@ cả nhà: chắc dạo này kiểm tra nhìu we cho nên tao điên nặng.
mấy lần con bạn tao gọi "Mia",tao toàn way ra:"cái j" rõ to ặc ặc
hum trước ngồi xem ảnh với bà Beth,bà ý hỏi tao ở đâu trong cái ảnh,tao chỉ roài nói rõ to:"đây này" :))
ặc,cứu ,điên loạn we [-(

:)) thông báo lại là thái tử Đan Mạch nhá :D
con Mi với con Trang ko kéo nhau lên HAO để chửi đâu nhá, anti-HHT thì vào, ko thì thui, ko có bị bọn nó chửi lại kêu /:)
con Téo bị ngộ chữ rùi..... sau này về mày lại cứ phun nửa Anh nửa Việt thì 2 bác nhà mày đỡ thía nào đc :))

Thông báo cho mọi người nè : Phương vừa phone được cho cô kĩ thuật nông rùi, ngày mai không phải học bài nữa đâu, Phương xin cô mà !!! :)
Nói thật từ lúc làm lớp trưởng chẳng thấy làm được việc j` cho nó ra hồn, chỉ thấy giỏi đi xin xỏ các thầy cô để nghỉ tiết hay không kiểm tra thui :D ( chai lì hết cả mặt mày rùi ). Nhất là sau vụ dạ hội thì đúng là kinh nghiệm trong chuyện này tăng lên gấp bội !

trời ui
:D
phương quả là người cán bộ của dân, do dân và vì dân :))
thanks lớp trưởng nhìu, ngày mai sẽ mua kẹo hậu tạ lớp trưởng :-*

thái tử đan mạch làm sao cơ mày, đừng nói là đến trường mình nhá, ha ha ha
kô hiểu thái tử thì ó đẹp trai kô nhỉ, mình kô ở nhà để tiếp đón chú í hehe, nhường bạn shui vậy :))
mà làm sao mà nhầm thái tử đan mạch với hà lan được mày :D

thằng tú giở chứng sao chăm thế?? đúng là trời sập, bạn mày cẩn thận thằng tú mà quyết định giở vở ra học là có nguy cơ kiểm tra đấy :D

hô hô,mỗi lần gọi điện về nghe giọng mình nói TV tao thấy hơi ngượng mồm,nói o tự nhiên ;ắm mày ạ :(,cả bà cô tao ở bên này cũng rứa ,mỗi lần nói chiện với bà ý,thấy TV của mình còn sõi chán :))

----------

ô thía hóa ra là thái tử Đan Mạch chứ o phải Hà Lan à?[-(
tại con Ú nó bẩu tao thía,chứ tao có bít cái đếch je đâu :))
mai bắt đầu KT giữa kì roài :((,giời đất ơi,tối nay bắt đầu học toét mắt :((
đời là bể khổ :((

----------

ô hố câu nốt 2 bài nữa cho tròn 100 nào :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay gần như ko học hành ji` :D hay là chỉ có tao thế nhỉ???:D

:)) hum nay tao làm đc cái tập bản đồ địa roài thoai ko học hành j sất:)) sướng
chỉ tội cái hum nay mưa hơi buồn :(
sao đời buồn thế nhỉ ? :(
:)| ngày mai lại làm bài học bài đầy đủ :) làm cháu ngoan trò giỏi :))

***,tại sao tao post những 3 bài mà nó lại gộp lại thành 1 thía?
:)) mày post mấy bài liên tiếp, mỗi bài mày cho mỗi 1 câu thì gộp lại là đúng rùi, ai cũng câu như mày để chết à :D :p
Hôm nay gần như ko học hành ji` hay là chỉ có tao thế nhỉ???
:)) thì đúng thế còn j, có mỗi tiết cô Hoan học hành nghiêm chỉnh.... dạo này đến trường sướng quá :x :))

Chúng mày cứ yên tâm!!!!NGay` mai lại xin tiết cả ngày để tập văn nghệ ấy mà!!!!Cả tuần này cứ gọi là chơi mướt mùa!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên