Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oạch... ng iu hư quá cơ.. ai cho bùng trc cả ng iu hủh.. :eek: [-x

Trốn về từ lúc 8h 15' ,đến nhà là lăn ra ,mệt ko thể tả được ...

Hôm nay sinh nhật Trê ,yêu con bé quá :x :x :x

hú hú,chào cả nhà :))
hum nay đẹp giời,tớ post 1 bài đồng bóng nhìn cho sướng mắt :))
@ Phim:cái bào Hobbit đấy,hum nay bà ý trả,tao được 87,vừa tròn điểm B :)),ối giời ơi,báo cáo các bác iem cười ra nước mắt,thở phào nhẹ nhõm hehehehe,điểm bài đấy cao nhất khối cũng là điểm B đấy :))
bài này sẽ là bài post chất nhất của bạn :))
:((,tuần sau tao kiểm tra 1st 9 weeks roài Phim ơi :((,chuẩn bị học lòi mắt ra roài :((
à Ngọc Ú,tao nhận lời đi party với thằng Alex roài,tại bà Beth cứ bảo đi đi :D
Hum nay sinh nhật mẹ già,tao gọi điện về chúc mừng.
vừa buông được 1 câu:"Chúc mừng sinh nhật mẹ",mẹ tao:"Hí hí,cám ơn con" :)) ặc ặc,chít luôn [-(
ô hô,mới vít thía mà đã đủ hết màu roài,thui đi học tiếp đây,:((mai có bài KT sử :((,ngồi học toét cả mắt vưỡn chưa xong ,lên câu bài chơi,thía nhá :))

ô hô,cái dòng chữ màu vàng ,đứa nào thông minh thì bôi đen là đọc được ngay :))

quên mất,@ Xu:tao thích cái ava của mày lém,>_<,Daniel đẹp rai dễ xương :)) :-*

Hôm wa ko ở lại lúc cuối cùng mà xem pháo hoa à? (Thực ra là pháo bông nhưng gọi là hoa cho nó to:) ) Đẹp lắm lắm í, như LIU XING YU ,ko xem thì phí 1 đời [-x
à,thêm 1 truyện si đần nữa vào h Anh ,cái h mà có bà mán mường vào trông í[-( .Ối dồi ôi đây nhá,bà í hôm nọ đã sẵn thù tao roài,hôm nay lại tiếp tục xuống chỗ tao rình rình mò mò,như kiểu tao là h/s bướu cổ thiếu i ốt 8-} , trong lúc sầu đời,ngồi hát chán chê xong anh way ra hỏi Lan : Ê chú ,come làm là j ??
Ngay lập tức nhận được câu trả lời tỉnh bơ của Lan : COME BACK:))
Tiếp tục ,anh lại nã đạn : thế còn persuade,persuasive ah?
Lan thản nhiên ngồi cười: Đâu đâu,persuaded:)) :))
Giải trí thật !:)) :)) 8-} :))

đấy, cái số mình chó gặm thía đấy /:)...... ngồi chán chê mòn đít ở đấy đến 9 rưỡi ko chịu nổi nữa phải trốn về...... mà có phải dễ dàng j đâu cho cam..... đi đi lại lại mấy vòng mới ra đc...... thía mà mình vừa về thì bắn pháo ( bông hay hoa j đấy ) :((..... đúng cái màn hay nhứt thì ko đc xem /:)

/:) mày thik thì sn mày tao ra hàng mã mua cho mày cả rổ pháo TQ nhá /:)
:)) tha hồ :)) bắn cho khói tùm lum như cháy nhà :))

***, hum nay trả bài kt toán vui nhỉ :))
cả đời tao chưa có điểm nào dưới 3
bi h có roài :)) thấy thú ngất ngưởng à :))
thía này thì gỡ đến bao h mới xong
cái bảng điểm đang đẹp
kiểu này lại phải chăm sóc giáo viện roài >:)
b-)

Xem pháo hoa đẹp lắm ...Mọi người bảo nếu đc xem pháo hoa với những người mình iu thương thì tình cảm ấy sẽ vững bền :x iu lớp mình lắm lắm...:x

Khổ nhỉ ?Thế là mình không có cái hạnh phúc được ngắm pháo hoa cạnh người yêu thương rồi ,thảo nào chả thấy gì cả.Thôi ,đi uống trá sữa với người mình yêu thương chắc cũng ổn :))

cuối cùng thì thằng tú cũng chịu đổ ava. hic nhìn cái ava man man trước của nó đến phát chán

t5 bọn mày đi cổ vũ cái gì thế?

ô hô,cái dòng chữ màu vàng ,đứa nào thông minh thì bôi đen là đọc được ngay
*** cái con này, sao ko nói trước để tao ngồi đọc toét mắt ra hả!!!!!!!!!!

[Hôm wa ko ở lại lúc cuối cùng mà xem pháo hoa à? (Thực ra là pháo bông nhưng gọi là hoa cho nó to/QUOTE]
bông với hoa hình như là 1 mà mày?? :p

ô hô,con Phim bùn cười nhẩy,thì thía mới bảo "đứa nào thông minh":)),mày... thì ráng chịu :)),thui,cần cù bù thông minh vậy iem ạ :))

ủa sao cái chữ m i e. của tao biến thành ba cái * thế kia :D

Xem pháo hoa đẹp lắm ...Mọi người bảo nếu đc xem pháo hoa với những người mình iu thương thì tình cảm ấy sẽ vững bền iu lớp mình lắm lắm...
cái này ở trong 1 cái fim rất dở hơi của bọn f4 thì phải., hic ý ơi là ý :p

:D party time :)),Sadies go 80's :))
hehehehe hum wa tao gọi điện về nhà,nói chuyện với bà nội,bà dặn o được đi chơi đú đởn với thằng nào nhá :)),hum nay chuẩn bị đồ ngày mai đi party :))
xong roài còn đi luôn quả slept-over nữa chứ (party thâu đêm :D :">ặc,cái này bà Beth khuyến khích,bạn o có ý j :)),chỉ hưởng ứng nhiệt tình thui :))),bà nội tao mà bít thì chắc lúc về VN đánh đòn nát đít :)) :|

Xem pháo hoa đẹp lắm ...Mọi người bảo nếu đc xem pháo hoa với những người mình iu thương thì tình cảm ấy sẽ vững bền iu lớp mình lắm lắm...
ầy, từ trc đến nay toàn xem bắn pháo hoa 1 mình hoặc là xem với ng` nhà /:)
bông với hoa hình như là 1 mà mày??
:)) ai bảo mày là 1??? khác chứ......
con Téo dạo này phởn quá..... /:)

:)| bùn ngủ quá :)| mie nó chứ, hum nay sao lắm bài thía !
Sinh thì phải học roài này, Lý thì dọa kiểm tra :(( gdcd cũng rứa :(( chưa soạn bài :| còn tiếng trung chắc ko có j :) bình an :)

:)) sướng vãi lúa :))
sướng thật :D
bi h ngồi chơi :D
chả có việc j làm :)) ngồi nghe nhạc, đọc truyện tranh :)) ( tao đọc Kenshin bằng tiếng anh đấy nhá, hông phải mấy cái thể loại cô bé mắt nai đâu :)) )
tận hưởng cuộc sống :)) b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên