Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) con Lam bị cả lớp nhét vào danh sách đề cử :)) nó đến lớp thì sự đã rồi :)) trông cái mẹt nó lúc đấy rất chi là hay :))
***, sao mà tao chán học tiếng anh thía ko bit, bao h mới chấm dứt mấy cái bt ngớ ngẩn này nữa đây :)|

:)| ngày mai lắm bài tập thía hông bit :( chắc hum nay hông chat đc roài :|
thằn Tú Vo lại còn ngây thơ hỏi mình ngày mai có những bài j với cái mặt :O nữa chứ [-(

/:)/:) ko hiểu thứ 5 có bắt buộc phải đi ko nhỉ?:-/

tao chắc là chẳng ai đến đâu! /:) nếu có điểm danh hay làm j thì tao cũng chỉ đến lúc đầu xong roài tao đi về đi chơi :D ;))

ờ, chắc chỉ tập trung lúc đầu thì phải có mặt thui, sau đấy mình chuồn đi thì cũng đâu có ai bít :D. nhg mờ nghe nói là hum đấy ko có ai đến cổ vũ đại hội nên "nhà nước" yêu cầu học sinh trường mình đến ngồi cho nó..... đỡ trống chỗ 8-}..... gọi là cho có phong trào ý mà..... đc way TV đấy, chịu khó ngồi 1 tí cho xôm..... hông có lên TV lại thấy khán đài chả có ma nào => ng` nước ngoài nhìn vào ngại lém....... tinh thần dân tộc tí đê :D

/:) con Dói dở hơi roài! tinh thần j đâu?
tất cả vì cái sổ học bạ đẹp đẽ của chúng ta đấy chứ, cô Hoan dọa sẽ hạ hạnh kiểm đứa nào hông đi /:) chắc là dọa thoai nhỉ /:)
Tao vừa báo cáo với bà tao vụ đi cổ vũ, bà nội vĩ đại của tao phán một câu như sấm truyền: Không đi đâu hết, học xong thì đi về nhà với bà :))
oạch
nhưng mà về nhà là phải học nấu cơm chứ có đc ngồi chơi đâu :( khổ thía đấy
nhưng còn hơn là ngồi ở cái chỗ đấy đến 9h rưỡi :D

ô mày ko bít à..... tại dân tình ko có ai đến nên trường mình mới đc..... "vào cổng tự do" thía chớ :|..... mà cái vụ hạ hạnh kiểm cô nói lúc nào thía...... sao tao hông nghe thấy chi mô :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tao ngồi bàn đầu, gần loa nhất, lúc đấy bọn mày cứ gào rú lên nên ko nghe thấy thoai! Tao đang nàm bài toán :)| hum qua vit xong trung roài :)) đc 2 mặt giấy thếp :)) hé hé

:)) Thằng Tú chưa chắc đã được hsg năm nay, mẹ nó không cho lê ra khỏi cái lớp Trung này đâu :)) :| Oops !

đến khổ. Mình đúng là chán thật...:)) Dạo này ko chịu vào HAO =)) lại lười đọc:)) MỌi người vui vẻ nhá =))

sao Min lại nói thế, tao nhớ mày lắm, sao mày nỡ bỏ tao ra đi không một lời từ biệt hả ????

/:)
thằng Hưng đang bị làm sao thía ?
chập mạch roài hả?
nói năng lăng nhăng thía ? /:)
mày bị shocked cái j thía?

pà con ưi mai nhà có j vét sạch mang đến "Hàng Đẫy" nhá :)). đứa nào có băng rôn mang đi cho máu..... kiểu như "VN vô địch ý" :D...... nhà đứa nào có nồi nhôm vác 2 cái vung nồi đi làm trống cheng :))..... đùa chứ đồ ăn là ko thể thiếu :x..... nhà con Ngọc nhìu bánh kẹo :x

hum nay kt Kĩ ngộ nghĩnh thật..... cả bàn tao trông cậy vào con Lan.... mà con này way hay đáo để..... có năng khiếu phết :D..... 2 cái bàn kê cách nhau khoảng gần chục phân, tao cứ phải ngồi sát vào con Lan để liếc bài => kết quả là suốt 15' ngồi giữa.... cái khe 8-}...... ê ẩm thật :|

Phạm Ngọc Mai đã viết:
pà con ưi mai nhà có j vét sạch mang đến "Hàng Đẫy" nhá :)). đứa nào có băng rôn mang đi cho máu..... kiểu như "VN vô địch ý" :D...... nhà đứa nào có nồi nhôm vác 2 cái vung nồi đi làm trống cheng :))..... đùa chứ đồ ăn là ko thể thiếu :x..... nhà con Ngọc nhìu bánh kẹo :x
hố hố cái j chứ đồ ăn thì nhà tao chả thiếu :)) nồi niêu xoong chảo cũng đầy :)) b-) hum nay đi sn bạn TRÊ >:)

:-< ngồi bẹt mông ở sân Hàng Đẫy chán vãi ....:|:(

Thấy mọi người đi về có vẻ chán nản và mệt mỏi wa' ![-x Hehe....may mà mình nhanh trí, trốn về cùng Nông, Kiều từ lúc chưa bắt đầu khai mạc......;;) ( lớp trưởng dạo này có vẻ gương mẫu :D )....thì tại biết chắc là ở lại thì cũng có làm j` đâu,ngồi đấy chán lắm !8-| Khổ nỗi con đường "trốn ngục" cũng nhiều vất vả, gian lao ! Lúc đi ra cổng thì có bảo vệ người ta không cho ra, đang buồn thì bỗng có 1 "bạn giai tốt bụng " dẫn cả 3 đứa đi theo 1 đường khác! ( đi wa cái cửa mà có bao nhiêu ông bà chuẩn bị ra diễn.....ngồi ở đấy, ngại wa' cơ !) 4 đưá nhìn thấy mấy chú công an liền ngoan ngoãn : " Cháu chào chú ạ ! " .Thế là đi ra an toàn,.......:x

Hôm nay kiểm tra Tiếng Anh vui thiệt đấy, chẳng thèm ngồi làm bài, đọc mấy cái câu con gà con vịt ( tự bịa ) rồi đếm chữ, nó rơi vào cái nào ( A,B,C,D )thì chọn cái đấy !:-s Nhưng dù sao vẫn chưa bằng Lan với Hưng làm hẳn giấy có ghi A,B,C,D rồi bốc thăm.8-| Nhưng tình cờ lắm, các bạn i' toàn làm giống nhau thui......theo như Hưng nói thì đấy đúng là trời tính !:D
Lại còn khủng khiếp hơn, cuối h cô hỏi lớp trưởng hôm nay có bao nhiêu bạn nghỉ ,lí do???????:-/ Chăng hiểu ma xui quỷ khiến thế nào lại nói là 6 với lí do 6 bạn cùng ốm !:D Ai ngờ vắng 9, lại bào chữa.....9 bạn cùng ốm ạ !:)) ( thực ra phải nói 9 bạn cùng bùng ạ ! ) Cô nghe xong có vẻ bất lực.......đến pó tay !!!!!!/:) b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên