Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Important

Sau một năm học,
Chắc chắn bạn biết bạn muốn gì,
Tôi cũng biết bạn muốn gì,
Làm theo những gì bạn muốn,
Luôn luôn là một việc làm đúng đắn nhất.

Vote for Như Ý, It's Naturally just what YOU WANT !

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
:| thằng metrosexual ấy thì làm được việc gì :| chải đầu à, hay vuốt keo :|
Nghe Q nói thì còn biết phóng Dylan nữa :DB-)

yeah!!!!:)):)) Vote 4 Nhí vote cho Thánh Mẫu vote cho chuồn chuồn béo :)):)):D:p

thứ 2 này ko làm được Đại nữa thì .... :| Sinh 5 điểm,GDCD đánh dấu trong danh sách (hay 0 điểm) Trung đang chờ điểm 3,Lý 6 điểm,Toán có 2 câu 1 câu làm sai 1 câu ko làm được :|:| /:)/:):-<:-<

oài
thật hả mày?
oài
trông lão ấy .... thía mà cũng bit à?

còn chuyện vote cho Nhí thì là chuyện obvious roài ;))
có bạn bí thư mới ;))
Nhí làm bí thư là đúng roài ;))

Lâu lắm tao mới lên đây,thế mah suốt thời gian vắng bóng mình chả thấy ai nhắc đến gì cả .Buồn thế :(( :D

yeah!!!! Vote 4 Nhí vote cho Thánh Mẫu vote cho chuồn chuồn béo
năm ngoái ai làm bis thư í mày nhể, dek nhớ, nhưng mà cứ nhí là tao vote hết!!!!! :D ( đấy là nều như tao được vote!!! :( )

thứ 2 này ko làm được Đại nữa thì .... Sinh 5 điểm,GDCD đánh dấu trong danh sách (hay 0 điểm) Trung đang chờ điểm 3,Lý 6 điểm,Toán có 2 câu 1 câu làm sai 1 câu ko làm được :-<:-<
trời, tình trạng của thằng tú tồi hơn tao tưởng, tú ơi phắn ra nước ngoài đê :D

đang xem ảnh bọn anh2. nhiều đứa xinh cộng ăn mặc đẹp phết mày ạ, hic.toàn bọn nhà giàu thì phải. nhìn hơi ghen tị huhu :((

đang xem ảnh bọn anh2. nhiều đứa xinh cộng ăn mặc đẹp phết mày ạ, hic.toàn bọn nhà giàu thì phải. nhìn hơi ghen tị huhu
ui giời, mày ở bên đấy cứ chụp nhìu ảnh vào rùi up lên, có j đâu mà phải ghen tị [-x tây vẫn hơn ta chứ :D

ui giời, mày ở bên đấy cứ chụp nhìu ảnh vào rùi up lên, có j đâu mà phải ghen tị tây vẫn hơn ta chứ
ôi trời
mày đang online hả, máy này kô có y!mesenger, tao với mày kô chat được, hic chán we'

mày ui kô được :(( :((
liên quan gì đấy đến cái java kô allowed cái browser của tao? :(( :(( :(( :((

sao con này thông minh thế nhở :D. chắc là kô phải nhờ học tin năm ngoái rồi :))

Lớp mình hôm nay đại hội chi đoàn.....chỉ tiếc là lúc mình đến thì đã gần hết...đen thật !:( Nhưng mà may vẫn còn được xem màn CÁM ƠN của ban chỉ huy chi đoàn mới ! Mà sao Lam cám ơn nhiều thế không cám ơn nốt bố mẹ vì đã sinh ra mình luôn đi........[-x ( giống kiểu các ca sĩ thường hay nói i' :D ).
@ Trang với My : bí thư mới lớp mình bây h là bạn Lam đấy........:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên