Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
*****,nói là nhớ nhà thía chứ tao cũng ko về VN đâu :D,ở đây sướng hơn :D
:(,mẹ già tao đang dỗi vì mấy cái mail trước tao đề gửi bố béo [-(,các cụ đúng là,rách việc ặc.mấy hôm gửi cho mẹ thì bố lại khủng bố :"sao con ko vít thư cho bố?"
ặc ặc,chít luôn với các cụ :((,cuối thư nào mà tao chẳng"iu bố,mẹ,em Bách và ông bà nhìu "
các cụ đúng là rách việc [-(
cho tiền tao cũng o về VN :))

mày đề "to" cho luôn 2 ông bà í vào đấy, tao cũng phải làm thế, ông bà ấy nghĩ luẩn quẩn rách việc............

hic mày ui, ở đây đang 17*C, ban đêm sẽ là 3*C, tao chết mất, sao ngủ được ( nói thế thôi chứ ngủ tốt hehe), chắc tao kô sống sót nổi qua mùa đông mất vì nó còn lạnh hơn hic :((

ặc, bọn này mới sang mà đã có tư tưởng phản quốc roài [-x
mùa đông bên đấy lạnh, giữ ấm cẩn thận đấy nhá :*

hic dói ơi cái mũ "kim cương" của mày ở đâu ra đấy, mà mày đội để làm gì thế, trông :)) lắm ( sorie nhá, hehe)

hô hô,2 hum roài định trêu con Dói nhưng chưa có dịp :D,mày đội cái "bô" trông được đấy :))
hehehehehehehehehehehhe vãi xinh iem ạ =))
@Phim:sướng chưa iem?ở chỗ tao bi h vưỡn còn nắng chang chang
:D,nhưng mà mày sợ đếch j lạnh,ở trong nhà chạy điều hòa /:),xả láng đê iem :))

Hì hì, chào các bạn lớp Trung (anh)
Rất mong bạn nào có thới gian và khả năng giúp tớ hoàn thiện nốt danh sách lớp trung còn đang thiếu tại:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=17718
Các thông tin bổ sung cần đầy đủ:
Họ và tên
Ngày sinh
Địa chỉ nhà / email
Các ghi chú cần thiết
Thầy có giáo chủ nhiệm
Rất mong nhận được bài pozz bổ sung của các bạn
Thanks rất nhiều :)

:)) đấy là mũ công chúa đấy.... chụp ảnh trong Đà Lạt :))
cái danh sách lớp Dói đã hoàn thiện, hé hé, mọi ng` vào xem thấy chỗ nào cần sửa thì bảo nhá :*

Chỉnh sửa lần cuối:
addr của thằng thành trung là angel from above á, ặc ặc, hix, tao kô ngờ, của con lam country girl, hehe chĩnh xác quá :D

của vợ mình là trâu vàng, trâu vàng sea game hả vợ?!!

của con lông dài là where ever u will go?? thế là thế nào hả mày, đọc mãi vẫn kô hiểu?

của thằng còm ( tự hiểu) là mal...= man= man man quá đúng tình trạng sức khỏe của nó hehe

của con yến là :eek:mishirokodomo??? sao lắm "o" thế mày? :D

hai cái chân thực nhất là cua con lan với con khồn...:: nguyenngoclan với cả loan nguyen....

tao post cái lịch học thêm lên cho con Téo bit để khỏi phải chờ:
Toán bác Kim Anh: sáng thứ 2: 7h30 đến 9h và sáng thứ 5: 9h 15 đến 10h45
đi học tiếng trung: sáng thứ 7 từ 8h đến 10h :D
thế thoai :D hết roài, tao đi học thêm buổi sáng thì có thía thoai :))

/:) con Trang ngu kia,man man cái je^`???/:)
Hôm nay nghe cô văn kể chuyện con Trang bị cô mắng vỡ mặt,ko hiểu cằm có đỡ nhọn hơn ko??;;);;):D:))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), Vo nhắc mới nhớ....... " chị Trang ơi chị ăn j mà chị dốt thế??? "..... "chị sang bên đấy chị đã đỡ dốt hơn chưa???" :)) :p ( trích lời em.... Thảo Lan à??? :| ). hè hè, bi h bọn tao mới bít mày sợ cô Oanh đến thế đấy Trang ạ, bị cô mắng cho ngồi khóc nhè :)) :p

hả??? tao bị cô mắng lúc nào :-O
con dói này, thảo lan đâu mà thảo lan hihi thảo đan, hihi mày còn dốt hơn tao

hả. tao khóc lúc nào, trời đất ui, bịa đặt quá, ặc ặc

bọn mày kể lại cho tao nghe xem nào, chả hiểu mày nói cái gì nữa????????????

hô hô cô Oanh dành cả tiết ngồi buôn chuyện với bọn tao :D
Cô kể ngày xưa mày học thêm ở nhà cô, mày học dốt bị cô mắng roài mày ngồi nước mắt ngắn nước mắt dài còn j /:)
Lâu lâu mới đc một tiết ngồi há hốc mồm nghe cô "giảng" như thía :))

oài, HAO mới nâng cấp, nhìn sướng qué :x. hix, nhg mừ bỏ mất cái điểm chất lượng thành viên đi rùi..... 12 điểm của tao :((
hé hé, Trang ui mày đừng bảo là cô bịa đặt đấy nhé [-x :p

23 điểm... :((

Hôm nay sáng bị nhốt ở nhà ko có chìa khoá, ktra như cục k**, đi về thì tí xoè... điểm cl trên hao thì mất.... :(( X(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên