Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái j thế mày, tao kô nằm trong chỗ đông người đâu, nói cho tao cũng được mà :D
tao bánh kem với :D

ô con Ngọc hay nhẩy,bạn khuyến khích mày bùng học để đi công chiện wan trọng,sao lại tót ra hàng net ngồi [-(,thía là o được đâu nhá /:)
Chúc mừng SN bạn Phương :D,chưa muộn đâu vì bi h mới là chìu 19/10 ở Mỹ muh :))

Hoàng Như Ngọc đã viết:
con Khồn bị làm sao tự nhiên lại mình mình bạn bạn thế :)) ốm roài à ? :))
:)) hố hố
tao bùng học tiếng Trung ra đây ngồi chơi :)) hố hố b-)
con Khồn với con Dói ngủ quên nên ko bit cái vụ giao lưu,chìu đến bọn nó thể nào chả bàn bạc :D mà tao là tao đang máu làm, nhất trí là ko interview hay lam breaking news j hết :D văn nghệ thoai :D ăn chơi nhảy múa là chính, học là phụ >:) bọn mình còn mỗi dịp này để ăn chơi thoai, sắp thi học kì roài

Ui chị Ngọc yêu quí nói đúng rồi, văn nghệ vui vẻ là chính thôi, cô Oanh bảo chỉ có văn nghệ, chơi trò chơi thui, ko hoành tráng lắm đâu. Nhờ cái này mà cô Trung cho học hát trong phòng tiếng, Cô OAnh cho nghỉ tiết, mà đã ai nghe cô Trung lớp em hát chưa? Hay lắm :)

cô trung lớp em là ai hả em, trường mình hình như mỗi cô việt dạy trung thôi mà???

Phát hiện hay : Girls 10 CE ai cũng tóc dài
làm 1 quả cắt phéng hết đi cho hay đê

con khồn lại cắt tóc, mày chắc kô có khả năng để tóc dài rồi..:D

Chị ơi, trường mình có gv Trung mới .
Đồng bào xa tổ quốc nên chị ko bít :)

Hơ,chiều nay có kiểm tra Anh ko nhỉ??:-/ Anh từ đầu năm hình như ... chẳng có chữ nào vào đầu :)):)):D

đợi mãi chả thấy con Ú với con Dói lên je cả :( :)|
vào spam bài chơi vậy :)) hahaha hihihi hehehe :))

happy women's day nhé ;);) Con gái lớp mình ăn mau chóng nhớn và ngoan ngoãn nhé :)):D:p

20/10 chúc chị em lớp mình vui vẻ trẻ khỏe xinh đẹp nhé, 2 em gái (?!) đã vượt biên ở bên đấy có j tự mua hoa tặng mình vậy, năm sau về dc thì tặng bù sau :p.

:)) @Trang: chuyện về trái cherry ấy mà :)) có j đâu :))
chẹp
hum nay kiểm tra tiếng anh :)) ko bit là kiểm tra cái j? có học đc chữ nào đâu mà kiểm tra :))
:)| chán
lại hông thik đi học roài :-?
có nên bùng hông nhỉ
12 h 23 phút :|

Hôm nay lại đc nghỉ 2 tiết ,sướng thế ko bít,đúng là ngày 20/10 có # ;)
Hôm nay mấy đứa (AAMYY + Hưng +Phương+DVD ) ra hồ chơi :x Đi xe đạp quanh hồ cũng rất thú , chụp đc nhìu ảnh trông kool :x Hôm nay vuiiiiiiiiiii:* :x Phát hiện ra chụp ảnh từ trên xuống trông rất hay,khi nào rủ cả lũ chụp 1 cái ,còn Mo chụp ảnh từ dưới lên rất oai (chờ post ảnh lên nhé ;) )
Cảm thấy thật thoải mái ;)
Nhí chúc girls lớp mình và các mum ,các grandmum 1 ngày thật ý nghĩa (và 364 ngày còn lại đều hạnh phúc:x )

:)) sướng ghê ta :)) hum nay là ngày tốt :D đi học Kim Anh làm đc bài :D sướng :D đến lớp kiểm tra tiếng anh dễ ẹc :p :)) b-) lại đc nghỉ 2 tiết văn :)) sướng vãi ah :)) :)) tao fê quá thay signature + ava :D :D b-)

bọn cọn gái kô phải học thôi, chứ bọn con trai vẫn phải lên bảng thế mạng nhể?!! :p

AAMYY là gì hở nhí ?? :D

tao vừa fat hiện ra lớp số lượng bài post tụt xuống t3 rồi, chán nhể :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đã chuẩn bị tinh thần học văn ... vậy mà cô lại nghỉ ... hic.
AAMYY là Nhí Quỳnh Mo Yến Non ... đủ chưa nhỉ ?

mày đang ở đâu thế dũng, lại hàng điện tử hả, quay đi quay lại đúng 1s đã thấy mày post bài :D
bọn mày giờ học có gì hay ho post lên cho tao đọc nhá :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên