Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đồng ý, bao gồm vài tiết mục VD như bài Decide to love you ( phim Cơn lốc T Y), bài Như Ý Cát Tường, bài Bad day, She will be loved.... CHƠI LÀ CHÍNH :d

Oái, hôm nay KT 15' công dân làm bài chán wa', chẳng hiểu mình làm đúng hay sai nữa cơ ????? Mà vụ giao lưu thế nào đây nhỉ, thấy nó có vẻ hoành tráng đồ sộ wa' ! ( không như mình nghĩ lúc đầu giao lưu để chơi là chính....:( )

này này P,đề nghị cô bỏ ngay cái ava cho tôi nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
câu này dungd của con thư, nổi tiếng chắc kô kém gì câu : nè nè các bà nói xấu gì tôi đấy.... của ai thì ai cũng biết :D

mày ơi vote đại diện o4o7 đang giằng co giữa khồn, minh trang +nhật minh a1?? nhật minh thì tao còn hiểu được chứ minh trang tao thấy người bạn ầy hơi vuông vuông sao biểu diễn thời trang đepoj = khồn :D
vif vậy mọi người hãy vote cho khồn nhá :)) (tao viết cái này là làm phật ý hơi bị nhiểuyf người đấy sorie nhá :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
vote cho Khồn chứ còn lăn tăn je nữa /:),lớp Trung phải bật lớp A1 chứ :)),tao vote cho Khồn roài :))

khỏi cần mày đi tuyên truyền
lập cái poll đấy ra chả để nàm j cả, bit trc kết quả roài :p

ảnh đấy trông ko ngơ ngác bằng cái ảnh nó ngồi ngệt ra ở nhà P đâu :))
cái mẹt như thế này này: :|
:)) :)) :))

Lâm Anh Thư đã viết:
8-} 8-| này này P,đề nghị cô bỏ ngay cái ava cho tôi nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![-x
ô hay cô này buồn cười nhỉ, ava của bạn mà, bạn muốn ảnh nào chả được......:D.

Mà mọi người sao lại xúm xít tít mù vào trêu Bư thía ????:-/ :)) Mai em đến lớp là không xong rồi ! :(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày thấy chưa, những đứa nào bảo biết kq trước khi lập poll vào mà xem kq đê :)) những đứa còn lại vào vote cho khồn nhá :D

ô hố,bọn mày thấy chưa,tuyên truyền o thừa đâu,Khồn thua bạn Minh Trang j j đấy 8 điểm cơ [-(,chán chả bùn lói các bác nhà mình nữa [-(

ava con Ngọc đúng bản chất thật ... [-X[-X Hôm nay Toán kt 45' ối mẹ ơi!!!!
Oài bây h Khồn 20-28 MinhTrang .... :-<:-< :(:( cố lên đi khồn ăn được quả này anh em mình .... khoan ... :|:D:p:))

----------

cái signature của con trang nghe thảm thế??:-/:D:p

thôi đi ,thằng Vo đừng có phởn vội,gọi là có người iu nhưng mỗi đứa ở 1 nơi,bít đường nào mà lần :)),hơn j con Phim đâu muh :))
bớ cả nhà,giúp tao,tao trêu iem iu nhìu we,bi giờ iem ý rỗi roài :((,2 tuần nữa homecoming,tao bít đi cùng ai?Dói ơi giúp bạn trong lúc gian nan :D
:((,cứu với cứu với
[-(iu làm je cho đời nó khổ :((

Mún bít vì sao tao thua Minh Trang 8phiếu, có lẽ nên hỏi bạn Mỡ nhể? :-?

:)) con mèo cuối cùng cũng thừa nhận là thik thằng nhỏ kia rùi nhá :)) lại còn "em iu" nữa :))
Trang đang thèm khát tình iu hả Trang :p..... thui chúng mình chung lí tưởng rùi :*

ặc, con Khồn cướp bài 3000 của mình :((..... cái số mình xui xẻo, chả lần nào đc cả..... toàn bị cướp chỉ trong tík tắc :((...... Hưng mỡ có vote cho Minh Trang đâu, Khồn cứ nghĩ xấu cho bạn [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Dói:nhầm roài kưng ơi,bài 3000 của tao muh.
mày đừng gọi iem iu của tao là thằng nhỏ,nó chỉ kém bọn mình có mỗi "2" tuổi thui muh ;)) hờ hờ :))giai hơn 1,gái hơn 2,wa đẹp :))
nói thía thui,xin thề với các bác iem o iu đương j hết,mệt đầu lắm :))
con Dói,chuyên gia vít chiện sến nó bảo tao maecs bênh j "sợ iu",nghe mà ngồi cười bể bụng.từ hồi cha sinh mẹ đẻ đến bi h mới bít trên đời có bệnh đấy :))

ặc ặc
sao lại thía
hum qua con Khồn vẫn nhất mà
sao sau có 1 đêm mà đã thua những 8 phiếu lận ? :eek:
chả hỉu j cả 8-}
thoai
anh em mình lại đi tuyên truyền vận động thoai :D b-)
tự hào dân tộc lên cao :D
tèn ten tén tèn ten tén

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên