Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao đang ở nhà 1h6' AM, chat chit linh tinh :D
Học huh, vẫn thế được cái giờ lý bây giờ thì nếu có văn nghệ thì thôi kiểm tra miệng, giờ lý nào bây giờ cũng hát hò, hix.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuẩn bị tinh thần học văn của mày là soạn đến bài "Nguyễn Khuyến" hả Dũng???/:)/:)

chán chả bùn post bài :))
thanks anh rai Dung Trung nhìu nhìu vì đã nhớ tới 2 "iem gái" đi xa :))
nhưng muh hoa bên này đắt lắm,xiền mua hoa để mua kẹo ăn còn sướng hơn :))(ặc,nói thía thui chứ kẹo bên này còn đắt hơn cả Mc :4 thanh kẹo bé tí tẹo với cả 1 gói kẹo dẻo :$6.30,bằng 2 xuất happy meal + double cheese burger kèm đồ uống ở Mc ặc,choáng :))),thui,để tao vào store ngắm hoa cũng đủ roài :)) hoa nào muh chẳng tàn :)) mua làm je cho nó tốn xiền :))
:)| bùn ngủ we :))

sao kẹo chỗ mày đắt thế mèo, mà mình cũng chả bít nữa , kô ăn kẹo :D nhai gum thui :D mới 9h đã bùn ngủ, chán mày :p

con Trang làm thế nào đi chứ..... onl mà ko chat với nhau đc..... máy với chả móc [-x down YM về đê

chán wa',dạo này chán chả post bài
Hôm wa nghỉ 2 tiết đi ăn uống phủ phê...:)>- ..Em mới phát hiện ra cái này hay lắm: Ở chỗ mầm non Hoa Sen người ta cho cháo sườn vào cốc cầm đuợc về nhà, đi ăn trên đường cũng được , eo ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:x :x :x ! Thế này cứ tưởng tượng ra cảnh em bê 1 cốc cháo trai vào giờ bác Cử ngồi ăn,nghe văn nghệ nhỉ,ôi,cứ gọi nà..........khiếp phết8-} 8-}
vừa chép phao sử xong ,ngại học we' với nại cô hiền thế tội j ko tranh thủ nhể:> theo như bọn lớp Pháp bảo thì chỉ KT phần Hợi thôi,ko kiểm tra Trị đâu![-x
xem ảnh thấy 1/3 là ảnh mình,ôi,thật ngại thay!8-|

Nhờ các ấy 1 tí nhé!

Xin thông báo: Voice of Ams <khối chiều> đã hoạt động trở lại với version 2: SOS-Share our Songs. Mọi yêu cầu xin gửi về lớp 11H2-P403 hoặc PM cho tớ nếu ko có điều kiện <nhất là các bạn khối sáng>.Hạn cuối là thứ 5 hàng tuần. Nếu gặp trực tiếp hãy viết yêu cầu cùng message ra giấy. Xin hứa mọi thông tin cá nhân sẽ tuyệt đối ko bị tiết lộ vì lí do tế nhị nào đó . :D

Cám ơn và mong nhận đc sự ủng hộ của các bạn :) .

S.O.S á :)) nghe như làng trẻ mồ côi ý nhỉ :))
oài
hum nay oải quá
chán chả bùn làm bt tiếng trung :( cả bài học thêm lẫn bài trên lớp tao đều chưa làm :( dạo này tao đầu tư vào tiếng anh là chính b-) năm sau toefl đổi bản mới roài 8-} ko thi lun thì chit
:)| tình hình là hum trc kiểm tra tiếng anh tao ngồi chơi mất 20':)) hát đủ thứ nào là tròn tròn tròn vuông tròn với chó chim mèo :)) xong roài còn nhắc bài nữa hớ hớ
:|bị cô cho ra ngồi trc mặt cô lun :| bà đấy trông thía mà tinh phết nhỉ
à
thía cái vụ giao lưu thía nào?
sao im hơi lặng tiếng thía?
bọn 10 trung bọn nó bảo bọn nó làm xong 25% roài đấy 8-} bọn mình cũng phải có kế hoạch j đi chứ nhỉ
định làm hay ko làm đây?

Ặc ặc. Lớp em chưa đc 25% đâu ạ :)) Chắc chỉ mới 1% thui ạ :D
Các anh chị ui, nếu tổ chức thì vào buổi sáng hay buổi chiều thía ạ? :D

@ Phim:tao chả hỉu cái GPA ở đây nó thía nào nữa [-(,đếch hỉu je cả :)|,cái GPA của tao có mỗi 3.857 thui :((,cao nhứt là 4.0,ặc,kiểu này lại phải học hành tử tế roài :((,chả hỉu trường đại học nó xét GPA thía nào nhẩy [-(
@ đứa nào mún kiếm học bổng đại học bên Mỹ : lớp 11 đối với bọn nó rất wan trọng đấy,bọn nó phần lớn dựa vào GPA của lớp 11 thui ,cho nên trang bị kĩ càng vào,cho cái bảng điểm đẹp đẹp 1 tí :D ,thía nhá

Hả, 1% theo ý con QAnh nó là vì hôm qua nó hát suýt méo mồm chị ạ.:))
Thế tình hình 11 CE là thế nào rùi?
Hôm nay con QAnh nó lên đây post bài chắc là vì 1 anh khối 11, tên là P :D. Chắc lên đây để chuẩn bị nhờ vả các chị giúp đỡ.

hát kí rì mà lại méo mồm đc? /:) đang hát bị gió lùa cho à? /:) :))
oài
mí em lớp 10 có vẻ concerned nhỉ
[-( lớp mình vẫn chưa thấy bàn bạc j nhỉ
chán thía ko bit

:)) kiểu này chắc hum đấy lớp mình lại chơi ngẫu hứng roài :)) dạo này bận rộn quá, suốt ngày sinh nhật với liên hoan ăn uống :)) đùa thế chứ mấy hum nay kiểm tra liên tục :-s.....
Hôm nay con QAnh nó lên đây post bài chắc là vì 1 anh khối 11, tên là P . Chắc lên đây để chuẩn bị nhờ vả các chị giúp đỡ.
anh nào thế em ;;) Phong à??? 8-| đừng bảo là anh Xuân Phong nhá :))

chẹp chẹp
tình hình là cái chỗ này hông phải là môi giới hôn nhân nhá
ở box 05-08 cũng có topic môi giới hun nhân đấy em QAnh xuống đấy mà làm việc nhá! :D
chẹp
tình hình là tao nghĩ mình làm kỉu ngẫu hứng đc đấy giống cái lần trc
chỉ cần một cái kịch bản trc thoai :)) ví dụ
tiết mục 1 là tổ 1 lớp 11 tr
2 là tổ 1 lớp 10 tr.......
:)) thế là xong :))
có j đâu
nghỉ giải lao ở giữa chương trình để ăn uống :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng muh cô Oanh cứ nghĩ đấy là 1 buổi SINH HOẠT NGOẠI KHÓA (thấy hôm trước cô bảo văn nghệ là phần xen vào ) còn phần chính là j rứa????
khoe ava ảnh hum trước chụp:D :X

Đặng Thị Như Ý đã viết:
Nhưng muh cô Oanh cứ nghĩ đấy là 1 buổi SINH HOẠT NGOẠI KHÓA (thấy hôm trước cô bảo văn nghệ là phần xen vào ) còn phần chính là j rứa????
khoe ava ảnh hum trước chụp:D :X
/:) j nữa đây?
ai đó định nghĩa giùm cái giao lưu này đi chứ ? /:)
ha ha ha ha hum nay lại bùng đc công dân :)) :p

Xuân Phong chứ còn anh nào nữa???=))=))
:)) em Quỳnh Anh đừng làm chị thất vọng nhá :))
còn vụ giao lưu..... làm j thì làm chứ đừng có dính dáng vào mục đík học hành..... tao nản lắm roài [-x...... mục đík chính là chơi chơi chơi..... :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên