Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
/:) /:) /:)
con Dói bẩu là kệ Hoan thì hông đc, mạo hiểm lắm /:) mày có nghĩ là Hoan có tai mắt hông/:) mà cũng khó xử cho những đứa làm tai mắt cho Hoan chớ /:)
mình làm dạ hội, ko sớm thì muộn cũng lòi ra
ko giấu đc lâu đâu
---> ko giấu Hoan đc đâu
thằng Mỡ nghĩ ra trò co-op với bọn Anh 1 là ý tưởng hay ho đấy, nhưng phải làm sao để vượt qua đc định kiến của lớp mình với anh 1 /:) cái này là vất vả đấy, ko phải chuyện đơn giản đâu
hiện tại tao đang đâm đầu vô học để thi TOEFL :(( khổ lắm, đến tận tháng 3 mới thi :(( chắc cũng hông giúp đc j mấy
trừ khi đc phép bỏ tiết đi làm :) tao xung phong đi đầu :)) :)) từ đầu tháng 1 đến cuối tháng 2 là thời gian chuyển tiếp giữa 2 học kỳ cũng hông có nhìu bài lắm :)
mà tao nghĩ cái vụ 20 năm hông việc j phải sợ cả, đơn cử cái vụ lập poll với close poll kỉu dân chủ giả hiệu là đã đủ thấy các anh các chị ý nàm việc thía nào roài :) bọn mình cũng nhìu % hi vọng :D mà tình hình là hội trường này tao thấy chỉ dành cho amsers thoai mà, ko cho ng ngoài, mà đối tượng chính của dạ hội mình là bọn trường ngoài cơ mà ( số lượng đối tượng này nhìu như thía nào thì năm ngoái chúng ta đã đc chứng kiến tận mắt ) thía choa nên tao nghĩ là cứ làm đi :) có cơ hội làm thì cứ làm chớ :)
@Mỡ : mày học hành tử tế là để làm dạ hội à? /:) kinh nhể, thế là tao cũng đủ hỉu mày máu me vụ này thía nào roài :-?
coi như mày có sự ủng hộ của tao :) ko thèm chấp vụ vote

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, cho thằng Hoàng Còi mượn acc vào 0407 đọc bài, nó vào poll đại diện, thản nhiên vote cho tao mà ko nhớ đang dùng acc tao :| 8-} Thành thử tự nhiên mình lên 33 phiếu :|
Mà lớp mình có định kiến j với A1 cơ? :-/

2 khồn : thôi,muốn tự bầu thì nói ra đi,anh em ko nói ji` đâuB-)B-) :D:p:))

tao ko có định kiến j với anh 1 cả, lớp nào cũng thế thui, tao ko thik làm kiểu đấy..... tao cũng ko có ý là giấu giếm j Hoan cả, kiểu j cô cũng bít thui, ý tao là cứ thử xin, kì kèo, tao ko tin là bọn mình đã chuẩn bị kĩ mà cô lại nhất quyết ko cho..... còn nếu làm chung với lớp khác như Hưng nói, lấy danh nghĩa của lớp khác để xin giấy phép tổ chức..... thầy cô và phụ huynh sẽ đều nghĩ là lớp mình ko phải tổ chức chính, chỉ là chạy lăng xăng giúp đỡ thui ( như năm ngoái )=> ai sẽ tạo điều kiện cho mình đi xin tài trợ rùi tổ chức này nọ, ai cho mình thời gian làm cơ chứ??? hay lại cái kiểu "các con chỉ giúp nh~ việc nhỏ thui, còn việc tổ chức là của lớp khác rùi.... "=> rùi lớp mình sẽ chỉ ngồi 1 chỗ tranh cãi, cho ra lí tưởng, cák tổ chức, nội dung chương trình các thứ...... nói chung lớp mình sẽ chỉ bày ra rùi tất cả phải quẳng cho lớp khác thực hiện..... rùi lại chạy lon ton lo bán vé......thế thì đâu còn là dạ hội của lớp mình nữa???? lại giống năm ngoái thui...... thế thì làm làm j??? tao nghĩ cứ cố xin cô, nếu cô cứ nhất định ko cho thì để anh 1 làm luôn, coi như đấy là dạ hội của anh 1 thui, lớp mình ko dính dáng lo toan j hết, đứa nào mún giúp bọn nó thì giúp thui...... với lại trong 1 lớp mà còn chưa thống nhất ý kiến, nói j đến 2 lớp???? đây là ý kiến của riêng tao thui..... nói chung chuyện này cứ phải bàn với cả lớp.....

chả hiểu cái dek gì cả??
ooh hiểu rồi, hì hì

đừng chung với lớp á mày, rồi dại hội xong, lớp mình cày nhử mấy con trâu rồi nhắc đến dạ hội chả đứa nào nhắc đến lớp mình :(

tự nhiên thèm học tiếng trung quá, đứa nào có lòng tốt scan bài học lên cho tao nhá :)

Chỉnh sửa lần cuối:
con Phim bệnh roài,tự dưng lại mún học tiếng trung /:), hay là mún câu thằng Tàu nào huh ;)) :))?
@ cả nhà(những đứa máu me làm dạ hội):tao ủng hộ hết mình :D,nhưng muh thấy bọn mày bàn bạc kiểu đếch je chả đâu vào đâu,quanh đi wan lại chỉ thấy con Dói,thằng Mỡ với con Ngọc.tự hỏi ban lãnh đạo lớp mình(toàn nhân vật chủ chốt để xin xỏ)đi đâu hết roài/:)?1 tập thể o thống nhất thì chẳng làm ăn được je đâu.thời gian o đợi ai,mún thì hành động sớm đê,đừng để wa muộn.
tao nói thía thể nào thằng Hưng Mỡ cũng bảo lắm mồm,to còi ,o tham gia mà cũng nhiều chiện [-(.Nhưng tao khuyên chân thành,iu quý lớp mình thì mới góp ý,đứa nào gai mắt thì đừng đọc,có ghét tao thì tao cũng chịu thui :-<.
tao đi xa chỉ tiếc o được làm dạ hội với lớp mình nữa,cũng chẳng được dự kỉ niệm 20 năm thành lập trường :(,tiếc chưa spend much time với bọn mày,thía thui.vào nói mấy câu vớ vẩn,có động chạm ai thì cũng chịu,iu ghét là chiện thường ở đời muh
thía nhá,iu cả nhà

con Téo: mày xem lớp mình có mấy đứa onl mà mày nói là ban lãnh đạo đi đâu mà ko xin xỏ:Lam Tuyển thì gần như ko bao h onl,Nông,Kiều,Phương và 2 phó bí thư mới nữa :)D) cũng gần như ko onl /:)/:) mày cứ ngồi đấy mà fa'n...

Các chị ui, cho em bon chen phát! Về vụ 21/11 giao lưu 2 lớp thực sự em ko hỉu đâu vào đâu! Bao h tổng duyệt chương trình, tổ chức ở đâu? Thời gian, địa điểm.... Có gì các chị vào topic lớp em nhé! Thanx nhìu!

các em cố gắng chờ chút, hum nay lớp chị bắt đầu bàn bạc :) lên chương trình cụ thể :) ;) nhanh thoai mà

----------

bọn nó đều onl nhưng toàn invi :| mày hông bit đấy thoai
con Lam với P sắp công bố trc lớp để lớp mình bàn bạc roài
chắc chắn chìu nay sẽ bàn bạc mà :D

[-( tao đâu có nói bọn onl hay o đâu,mà là tao nói chả thấy các bác lãnh đạo bàn bạc je cả,quanh đi quẩn lại chỉ thấy con Ú, Dói với Hưng mỡ
/:) thằng Vo đọc o kĩ thì miễn bình luận nhá,nhìu chiện /:)
:))
[-( con Ú,mày được.bỏ bom tao [-(

chào các em , chị mới biết bạn Thu trang lớp này,... chạy vào box Trung Anh gửi lời chào đến em Trang .. + bon chen một tí ! :D .. hy vọng không có em nào ... phản đối ... ! :d

Nó tên là Trang phim à ? nghe tên này "tây" quá nhỉ > .. không hiểu phim gì ? ;)) ....
chị quen nó ... hmm .. chính ra chị cũng có bít mẹt mũi nó đâu ... tại nó là em 1 thằng ku lớp chị .. nó hay vào box lớp chị .. nên chị cũng vào box lớp em ... bon chen cho khỏi kém miếng .. khỏi thua chị thua em ! :D Nhưng con bé ,... nói chuyện cũng "điên" lắm ! .. ko hiểu bọn em thấy thế nào ! ??

Trang ơi !? em nơi đâu ?

hơ, cám ơn "lời khen" công với lời "hỏi thăm" của chị?? "iem " đây , :D

con mèo tao đọc bài mày ý tao giống ý thằng tú, rõ ràng tao với mày biết mấy cái trò dại hội qua lời bọn trên hao, có bít gì ở trên lớp đâu :))

trang phim, hic chị kô muốn biết là fim gì đâu ^_^" !!

ặc,thui iem bít roài,các bác miễn bình luận,nói chối tai chứ tao thấy lớp mình chả ngồi yên mà bàn được 5' ặc
chắc tại tao đang chác đời,có je cả nhà bỏ wa cho tao nhá :D
@ Phim:con này,mày hay vào box lớp khác câu bài vớ vỉn [-(,bị người tao nói cho là nói chiện như dở hơi,sướng chưa kưng?:))
Hao như cục kịt,chả hỉu sao đếch post bài được [-(

thì tao mới bảo là lãnh đạo có onl đâu ma mày biết??/:)

----------

Lúc nãy chưa kịp đọc hết,bây h mới đọc đến bài con Téo ok,no comment nữa :|

@Phim: mày có mấy bài học về vụ post bài linh tinh, nội dung vớ vẩn roài mà hông chừa hả? [-( vào đây post lăng nhăng j thì bọn tao cũng quí, nhưng mà mày đi post lăng nhăng ở mấy chỗ public như poll bình chọn đại diện thì bọn nó xem bài bọn nó chửi cho đấy, lại khổ thân mày thoai [-(
@Téo: sozzi mày :( sáng nay mạng nhà tao hỏng :( ko onl đc
cái này là lý do khách quan đưa đến, ko phải tại tao :)
:)| vụ giao lưu với bọn 10 Trung mọi người bàn bạc hết rùi chỉ cần xuống 05-08 phổ biến là xong nhỉ :) :D có đc nghỉ tiết đi làm hông? hay tập văn nghệ cũng đc :)) bạn P với bạn Tuyển iu quí xin phép đi :) :D

bài học nào cơ mày, vẫn bình an vô sự :p :))

@ Phim:con này,mày hay vào box lớp khác câu bài vớ vỉn ,bị người tao nói cho là nói chiện như dở hơi,sướng chưa kưng?
mày đọc thế nào chứ chịu ấy bảo tao nói chiện cũng hơi hơi "điên", mày có hiểu giá trị chữ ngoặc kép kô hả :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên