Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Ngọc:nhìn đồi( bại + trụy) quá cơ Ngọc ạ!8-}
Tao hình như trong ban trang trí + trang phục cho cái giao lưu,tình hình là bao h làm thế?:-/
dạo này học hành chán we' chả buồn làm j,ai có lòng tốt vực tao dậy với:-s
BUỒN

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh các chị ơi! Cho em bon chen với! Em là mem CE 0508 nè!:D
Dạ cho em hỏi là: tình hình giao lưu thế nào rùi ạh? Ngày giờ đã quyết định cụ thể chưa ạh? Theo cô chủ nhiệm lớp em thì là 21/11, ko bít thế đã là quyết định cuối chưa ạh?
Btw, thứ 2 tới là Halloween, ko bít lớp các anh chị có định tổ chức gì ko? Bọn em định tổ chức party nhỏ thui! Nếu các anh chị ko chê thì xuống tham gia với bọn em cho vui! :D

các anh chị này chưa bao h bỏ qua 1 cơ hội ăn chơi đâu em ạ, chắc chắn là thể nào cũng xuống rồi :))

chị đã bảo ở đâu có ăn uống ở đấy có chị mà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
con dói tao mày kô chát được :(( vào chơi pool chát luôn 1 thể đi :)) các bạn cunhgx join nhá :))

ặc,Phim ơi máy của mày đời chín mấy mà đếch down nổi cái Y!M về mà xài huh?[-(
con Ngọc kiếm được wa ava chất ngật ngưỡng :)) [-( ^:)^,bó tay :-<
mệt we,vừa mới thi cuối kì xong ,mai đã có bài KT roài,đời khốn nạn thật.
tuần này sao mà đen đủi thía nhẩy(mất iem iu,lại còn 1 đống bài KT :(() hix,hi vọng tuần sau sẽ may mắn hơn :((.Đời là bể khổ :((
Phim ơi,trường tao tuần sau làm homecoming :D,sau tuần homecoming bọn tao có key club week,cái club tao đang tham gia,tha hồ làm đủ trò,tha hồ nghỉ tiết:D.mà hình như hết key club week thì lại có 1 tuần nghỉ thanks giving :)),đời lại sướng

Thế liệu 11 CE có xuống ko, Hal se đc tổ chứ vào 31-10, tiết 1+2 ( có thể thêm 3) :D

con Phim dở hơi,*** mày câu bài vừa vừa chứ
tao đây vốn đã dở hơi sẵn roài :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
con mèo hâm
(tao sẽ vào viết tiếp sau :p )
Trình độ con bé này câu bài có nghề ..8-} lộ liễu dã man :(( chị khuyên em nên vào mấy cái vườn cười mà câu .:)) .. hay gỡ rối tơ lòng ấy .:)) .. bên đó thiếu ng câu bài hay sao ý ! .:)) .. nhưg mà .. chị cũng bon chen .. câu 1 phát ... !heheh ! Chào em ! :)>-

( đừng nói là sau bài này, Trang lại post 1 bài chào chị đấy !b-) )

hô hô em nhanh chân hơn nó chị ạ :))

----------

hehe trông chữ ký của mình máu thật,lấy lại tinh thần roài
ai ya ai ya fighting
kiếm $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ là số 1 :))

:)) mày yên tâm, hum nay cô trả bài văn :) ko phải kiểm tra j đâu :D
tao vẫn ung dung ngồi đây :)) ko học hành j sất
hum nay kiểm tra hóa nhỉ :)
ơ thế lại chép nhỉ :)
:)| hum qua tao ngộ ra đc một chân lý: tao là đứa ích kỉ :) tình hình là ko control đc :) hông bit làm sao cho nó đi chỗ khác nhỉ:) 8-|
chẹp
đến khoảng 2 h sáng lại ngộ ra một chân lý khác: thức khuya làm cho mắt bị thâm :) :)|
thỉnh thoảng giở giời là tao hơi đơ đơ :)
hum qua thằng bạn rủ đi ra hồ gv nhảy xuống xem có chìm hông :) suýt nữa đi theo
chẳng qua lúc đấy khoảng 2h30 sáng roài T__T
ngồi nghe 30 minutes thấy hợp tâm trạng vãi à :D
chán đời, đi mua thuốc nổ
đặt 30 phút :D chit đến từ từ :)
hay hay hay :))
:|
tao hâm hâm :|
@Minh Trang: thứ 2 tuần tới có tiết cô chủ nhiệm của bọn chị, ko thể đi đâu hết, bọn chị cũng mún đi lắm, nhưng mà cô Hoan chắc chắn là ko cho, bọn chị cũng hông mún bị mất tiết nhìu quá, chị là chị dốt toán nhất :) sắp thi học kỳ đến nơi 8-| mà giao lưu tới này đã mất cả ngày thứ 2 roài :) lại mất 3 tiết nữa thì chit :) cho nên thanks các bé đã mời, chị hông đi đc :)
Lớp mình có đứa nào thik đi thì đi :) Hoan hỏi thì bạn P sẽ trả lời là có phép hết ấy mà :))
:)|
@Phương: thía tình hình là vẫn chưa xuống phổ biến cho bọn 10 Tr à?
sao lại để các em bò lên tận trên này hỏi thía? [-( xuống phổ biến choa bọn nó đi chứ :)| roài còn lắp ghép chương trình, để cho Nông dễ vit kịch bản + đạo diễn chớ:D roài cũng phải thông báo trc list các bài hát cần tách nhạc để tao còn đi thuê hay nhờ vả chớ :)| các chị nàm ăn chậm chạp, các bé nó cười choa :)
chẹp
chán nhỉ
ko có trò j làm :)
vác laptop vào toilet ngồi :D
type linh tinh :D

hợ hôm nay ai lên bảng văn kíu tao .....
:)) đúng là ghét của nào trời cho của ấy :)) 4 điểm Văn nhá Tú :p
vác laptop vào toilet ngồi
:)) con này chắc đang chat thì "thiên nhiên" gọi :))
@Phương: thía tình hình là vẫn chưa xuống phổ biến cho bọn 10 Tr à?
sao lại để các em bò lên tận trên này hỏi thía? xuống phổ biến choa bọn nó đi chứ roài còn lắp ghép chương trình, để cho Nông dễ vit kịch bản + đạo diễn chớ roài cũng phải thông báo trc list các bài hát cần tách nhạc để tao còn đi thuê hay nhờ vả chớ các chị nàm ăn chậm chạp, các bé nó cười choa
con này bùn cười, đã có j đâu mà phổ biến??? mới chỉ có thời gian tổ chức là thứ 2, các em bít rùi, bao h bọn mình lên chương trình đâu vào đấy rùi mới phổ biến chứ...... tiết mục còn chưa có /:)

uh thì bọn mình cũng nên xuống nói với bọn nó là bọn mình đồng ý làm ngày đó, giờ đó :D bẩu bọn nó là hát bài j thì nói để tao còn đi tách nhạc choa :D
thế thui :D mà hum nay con Tuyển mới xuống nói với bọn nó :D chắc đến tuần sau mới có cái list tiết mục của bọn nó 8-| tao mún làm nhanh nhanh trong tuần này tại tuần sau kiểm tra 1 tiết nhìu :( tao chán quá :( dạo này toàn thik bùng học đi chơi thoai:| ngồi trong giờ Anh thấy ức chế lắm :| hum nay còn chưa thèm làm bài j sất nên bùng lun :D
tao vác laptop vào toilet ngồi cho nó yên tĩnh + mát :D ko phải thiên nhiên gọi :p b-) tình hình là vào toilet ngồi thấy con rết nó bò lên laptop 8-} thế là lại phải vác vào :)| đứt lun cái dây mạng, lại phải hì hục cắt cắt nối nối :)|
ah
đứa nào đang chán đời thì bấm vào link dưới signature của tao nhá :)) đời lại tươi roi rói ngay ấy mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đến khoảng 2 h sáng lại ngộ ra một chân lý khác: thức khuya làm cho mắt bị thâm
còn n ày cái đấy bâyt h mới biết àm, chắc mày chưa nhìn vào mặt tao bao h
:(

thằng tú 4d văn hả :)) chết chưa ai bảo nghe lời "khuyên" của con ngọc :))

cái ảnh hoan tao chụp :))

***,đang bùn đời,dại dột nghe lời con Ngọc click cái link,ặc,nhìn mặt Hoan xong thấy đời chẳng còn ý nghĩa j nữa :-<
con Ngọc lại giống tao năm ngoái roài,sắp lượn cho nên chả thích đến trường,chỉ thích bùng đi chơi lung tung:))
ai ya ai ya [-(,hum nay ngày je mà xui tận mạng.lão Kail mông cong khốn nạn vật ạ.bảo bài quiz chỉ gói gọn trong notes thui,thía mà lúc làm bài,*** 12 câu thì tao bỏ 4 câu :((,4 câu đấy đếch có trong notes :((@-) :angry: :eek: :madflame: ~:> :guitar:
bài này chắc chả được nổi điểm D-
:((may mà bài này có mỗi 25 điểm
***,KT xong tao cú,định vác bút chì ra ném vào mông lão ý cho đỡ tức,nhưng mà iem chả dại.nhỡ phải lên văn phòng gặp hiệu trưởng thì đựt là cái chắc :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên