::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Viết gì cũng được hả chị,giả sử viết hàng Gameclub tăng giá từ 3000 lên 3500 đ/giờ được ko 8-} 8-}

Miss DA sắp đi rùi
có định chia tay liên hoan rìa hông
20 tập trung DA có đi hông
nếu đi hôm đó bàn tiếp
chẳng bao h thấy cô này vào topic lớp mình cả

Bác nhầm! Cháu vẫn vào hoài nhưng chả bít vít ji`. Cái lúc định vít thì máy bị đin, chả gửi được bài, sôi cả tiết (hehe, nghe hơi đường chợ một tí)
Hum 20 cháu vẫn đi mờ, ai cấm nổi. Đang đợi mãi chưa thấy visa đâu. Nếu có roài thì đi đâu mama chắc cũng cho. Cháu sẽ cố gắng đi, ko thì phí! Nhỉ!

Cố gắng sẽ có bác ạ. Đàn đúm thì ai chả thik, bác nhể! Hehe. Đợi visa xong bác ạ, roài mới tính xin u cho tổ chức.

sao có mỗi 2 bác cháu mình lên thía
lớp mình có ai chơi VLTK o?
mọi ng` đâu hết cả rùi

VLTK sắp thu tiền anh ạ
Em ko có tiền nên bỏ rồi
Cháu DA định bao giờ đi thế?Chẳng chịu nói gì với mọi ng` cả:(

Hix! :(( :(( :(( Cháu buồn quá! Đúng hai tuần nữa, tức là ngày 25/8 cháu sẽ lên máy bay vào lúc 8h45' :(( :(( :(( :(( :(( Cháu sẽ phải transit 2 lần :(( , đi lủi thủi một mình, buồn lắm. Chia tay rồi, mọi người còn nhớ đến cháu ko? =; :(( . Ai mà quên cháu là hư lắm đấy [-x , ko được 10 phẩy công dân đâu [-x
Mà cháu "dễ xương" thía này cơ mà ;;) :x . Hihi! ;;)

TÌNH HÌNH LÀ THẾ NÀY Ạ:
U cháu thông qua vụ tổ chức party tại gia. Sẽ chọn ra một ngày nào đó là tùy cháu, mời tất cả các bạn cấp 2 lẫn lớp mình bi h đến nhà ăn trưa (ăn mặn nhé :> ). Ăn trưa để đi lại tiện và đàn đúm được từ sáng đến chìu. U mình đúng là thiên thần 0:) . Hỏi U là mời bao nhiu đứa đên được, U bảo chấp tất, bao nhiu cũng "chơi" :eek: :)) . Bảo U bét tệ có đến 40 đứa thì nhà mình có chứa được ko? U bảo hơn thế cũng chấp tất :)) b-), "thik thì lôi chúng nó lên phòng con cũng được" hehe, đắc chí ghê! :))
Đấy! Thì cả nhà mình thấy thế nào ổn ổn, tuần sau hay tuần sau nữa, lôi ra bàn bạc đê roài để cháu báo cáo với U. Mấy đứa bạn cháu bên Tổng hợp bảo có khi lôi sang tuần sau nữa vì bây h chúng nó đi học roài, để tuần sau nữa thì tập quân sự, bùng được. À, mà cháu ko tổ chức party vào thứ 7 chủ nhật đâu, vì lúc ấy nhà cháu có nhìu người, sợ các bạn đến thì lại ngại, chơi ko vui (miễn là mọi người ko ngại b-), nếu ko thứ bảy chủ nhật cũng được b-) )
Cháu có visa roài, bắt đầu mở chiến dịch đi mua sắm. Mai mẹ lôi đi bắt may áo dài :)) Thật là tức cười :)), chả bít mình mặc áo dài trông có giống khúc chân giò ko nhỉ? :)) :))
Cả nhà cho ý kiến nhé! Để còn sắp xếp party! Tao huy động con Linh, con Lan, con Trang là phải đến phụ bếp đấy! Xem ra con Linh thì ổn :-? , con Lan thì hơi bị "nười" còn con Trang thôi thì đến làm chân lăng xăng :)) . Tao là tao nghi ngờ mày lắm /:) , lười chẩy thây ra [-x , hôm đến nhà tao ra vẻ làm món salad bắp cải :> , thế mà bắp cải thái thế nào cũng ko bít, phải để tao làm. Nhục b-) ! Roài thằng nào nó rước về cho [-x :))

[-x [-x [-x
oay` con nay`
may` noi' ban. be` thia' ah.......hum` toan` noi' loi` sam` ta^u' [-x hu* nha' hu* nha'
[-x [-x [-x
thoi^ nha' tu` nay ko tinh` "huynh de^." :| :| :|

Ô thế hóa ra u đi xem phim mà không rủ con nhá. Còn vụ party của con Chanh thì cụ thể là hôm nào thía. Iem đến ăn + phá thui chứ làm thì ... hehe. Chanh ui, tao vẫn đang cầm lưu bút của mày.
To u: 20/8 con đưa xiền cho u nhé! Sướng nhất u, không làm gì tự nhiên có tiền.^_^

Yên tâm đi Trang ạ
Mày cứ nấu ăn còn thầy mày mang Beberin cho:))
Bác chả biết gì về nấu ăn nhưng có thể làm chân lăng xăng bê đồ cũng được.Cần gì thì gọi bác nhé

Hô hô! Bác nói cứ như đúng roài í! Đương nhiên là càng nhiều người đến, càng nhìu người giúp thì càng thik, càng vui chứ sao. Ai đến được sớm lúc nào thì đến, đàn đúm từ sáng đến chìu cơ mờ!
Thía chúng mình tổ chức tuần sau hay tuần sau nữa nhẩy? Cứ bàn tính thía nào cho khỏi trùng ngày học của mọi người đê! Hoặc ai bị trùng học thì cứ học xong roài đến, thoải mái. Thế nhẩy!

Mọi người ơi! Cháu định tổ chức vào thứ 5 hoặc thứ 6 tuần sau được ko?
Để đến tuần sau nữa sợ sát ngày đi quá, bận rộn. Mọi người xem thía nào!!!!!!

khuất diệu anh đã viết:
Mọi người ơi! Cháu định tổ chức vào thứ 5 hoặc thứ 6 tuần sau được ko?
Để đến tuần sau nữa sợ sát ngày đi quá, bận rộn. Mọi người xem thía nào!!!!!!
4 tháng rưỡi nghỉ hè, bỏ ra 1 ngày đi chơi cũng không phải là khó,
Quân đăng kí 1 suất đây

chanh ui dung to chuc' thu' 5

may` bit' thua` la` thu' 5 bon tao phai di hoc ong Manh. ma`

hix :((

to chuc thu' 3 (23/8) ay' !!!!!dc hong^??? *_*

thu' 3 ko ai ban biec' je

chu' thu' 5,6 moi ng` deu ban^.

Tot' nhat' hoi y' kien' moi ng` hom 20 di roi hay~ wuyet' dinh

nha' :x ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.