::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày ui, mày cứ việc đi học Mạnh. Học buổi chiều hả? Lo ji`! Bọn mình đàn đúm từ sáng đến trưa, đến h học Mạnh thì chúng mày kéo nhau cùng đi từ nhà tao, gần lém, lại tiện đường! Chứ kéo sang tuần sau thì tao ko dám hứa với mày đâu! Riêng mấy hum nay đã bận lém roài, chạy ngoài đường suốt ngày như giặc í! Thứ 3 tuần sau thì sát ngày đi quá. Bi h vào cuộc mới thấy thấm thía, cứ tưởng là xông xênh. Hay là thứ 2 tuần sau nữa? Chúng mày chọn đê! Thứ 4 or 5 này or thứ 2 sau?

Thế nào cũng được
Mai thì báo nhanh lên
CÓ gì thì gọi cho tao nhé

Mọi người ơi, thứ năm nha!
Thống nhất thế nhỉ! Thứ tư mẹ em biểu ko kịp!B-):D

Mọi người ơi! Cháu xin lỗi :((. Dẹp hết party roài, bố ko thik (bố là thế đấy:(). Mẹ bảo thế thì hôm thứ 7 tập trung mời mọi người ăn uống đâu đó ngoài trường. Thế có được ko ạ? Cháu xin lỗi mọi người! Được phen mừng hụt. Thế vậy, hôm thứ 7 tập trung, lớp mình ra ngoài chè chén. Hẹn gặp mọi người hôm thứ 7 tuần này! Cháu sozzy!

Em Phương Nam ới, chị phải lục tung 100 trang topic lớp chị để tìm ảnh cho em đấy nhé

Hy vọng các bé có giây phút thư giãn :D

wow!!!!

dem anh? nay` di rua? ra phong' that to va` tang Birthday to thay` thi` ...zui phai bit'

:D :D :D ;))

:| thay` ngoi` oanh' 1 minh` hay co' anh chi. nao` lop' 11T oanh' cung` day^ nhi ^^ ????^^

Cảm ơn chị Huyền Anh nhé. Nghe chị nói em cứ tưởng ảnh này chụp lúc đi tham quan cơ đấy, cứ thử tưởng tưởng thầy Khải mặc quần sóc chăm chú vào bài cũng thấy buồn cười rồi.
Chuyện thi lại Quân với HNam biết gì chưa? Ko phải thi xuống mà chỉ có 4 người thi lên thôi, mà cũng thi 17/8 rồi, đến 20 là có kết quả.

Bố iu wí, hôm nay con thấy cái đầu mới của bố rùi (hình như nó hơi ngắn thì phải :)) )
Lại còn cả bạn Nam (NHN) cắt tiếp nữa chứ, nên sáng nay con nhìn lớp Toán thấy ngộ ngộ à :D
@Trang: kế hoạch đi ăn sáng của 2 lớp xúc tiến đến đâu rồi ấy nhỉ ;;) :D

2 Tân:tui cắt lâu rùi mà, cong ng` phải thay đổi cho phù hợp hoàn cảnh chứ, mùa hè để tóc dài đá bóng nóng chết
2 all 11 Toán members:Miss DA sắp đi rùi chán quá, hôm đấy ko biết có được đi tiễn ko nhỉ? Dù sao thì cô nàng này cũng là 1 thành viên dễ xương và hết sức wan trọng của 11 Toán, chỗ trống của cco ko ai có thể thay thế được(vì lớp chỉ có 10 girls :)) ) nay còn 9 thì Miss An phải ngồi 1 mình là đương nhiên rùi :(( :(( :(( :((

hi vọng Mr Khải ko đổi chỗ, ko thì bùn lém :(( :(( :(( :((

:))
nghe giọng Nam tn cứ như mún thế chỗ DA để ngồi cạnh em An xinh tươi nhỉ ;)) :D :p

hôm nay đem dc mũ đi trả rồi sau lại đội mất :( sony nha' :D

Huhu:((
Cháu sắp chết đây! Mẹ tuyên bố thẳng thừng là sắp đi xa, ko được đi đâu, chỉ được ngồi nhà. Trường hợp bắt buộc lắm mới được ra ngoài. Chẳng hiểu mẹ nghĩ ji` nữa :((
Cháu khổ quá, sao mẹ chẳng thông cảm ji` thế? Chỉ còn mấy ngày nữa là cháu phải đi xa rồi, buồn thiu. Mọi người có đi tiễn cháu ko? Cháu bay lúc 7h10' tối thứ năm này, nếu đi từ nhà chắc tầm 4 hay 5h ji` đó. :((

chai` oi thu' 5 :((
pa thi` di SG
2 bac' di Sing
DA di Brit:((
chai` oi
bun` thiu
:(( :(( :((

Với một suất chính thức trong đội hình dự bị của dự bị trong đội cổ động(DA), sự ra đi hiện nay của chị được đánh giá là khó có thể bù đắp (trích bongda.com) :D
Hy vọng 2 nhân mới của lớp đá bóng tốt

Hình như hôm nay miss DAnh đi a',,,bun' wa' nhưng bit' lam' sao đây :(
thôi thì chỉ bit' chuc' đi đường ko gặp khủng bố hay bị rơi máy bay la tốt rui':D
Còn qua đấy nhớ pót bài lên topic lớp Toán đều đều nha' để anh em ở nha' được bit' miss 10 t1 ăn uống ngủ nghê ra sao :D:p

lâu lem' ko lên topic lớp mình ,iem câu thêm 1 bài nữa chắc các bác ko noi' j' chứ :p :D

Vừa từ nhà DA về kiểu này năm sau mới gặp lại
Ko biết lúc ấy có nhận ra ko

Mấy cái pic chụp cái hôm đến nha' Diệu Anh sao rung dữ dội vậy :(
Ai chưa xem mấy cái ảnh đấy thì vô coi đi ,, hôm đấy DA trông ngộ lem' :) :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên