::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chị Diệu Anh xinh điẹp :P đã viết:
Em ui, cái anh Việt Hưng ấy ngồi ngay sau chị đấy. Trông có vẻ "nạnh nùng" nhưng cũng vui tính phết. Anh đấy hay di bus 34 (cùng chị và mấy anh khác trong lớp) nhưng mà rất hay đi học muộn nên tên rất popular trong sổ ghi đầu bài (cứ hỏi chị Trang kí thì bít, hehe :D) Em nào có nhu cầu thì để chị giới thiệu cho (hehe, tất nhiên phải có wa có lại). May mà ku Hưng ko lên HAO nhìu hay sao í, nếu ko nó chửi mình chít. À wen, thêm một info: ku Hưng thik mấy cái trò rổ rá lắm.
Có con bạn iem có nhu cầu chứ không phải iem chị ạ :D
Nhưng mà info như thía là ít quá. Cần có thêm các info như là về profile, học hành thía nào, hạnh kiểm ra sao,...
Với cả nếu mà tự nhiên có một con điên tí tởn chạy lại làm wen thì thái độ ông ấy để phản ứng thía nào < con bạn iem là loại như thía :D >. Iem kính mong chị Diệu Anh béo < chắc là béo giống iem :D > trả lời nhanh để iem còn đi bảo với con bạn iem để nó còn flirt ông ý
Thanks củi chị very nhiều :* :* :* :* :*

OA!DA iem nó chưa nhìn mặt đã đoán dc đúng bản chất béo của mày :))("cánh gà" :p)
Theo PNam :tình hình là có Mr&Mrs Smith roai`:x
Bạn nào đi xem với tớ k :mad:) ;;) :D
Hay đi xem Wars of the worlds đi thấy giới thiệu phim hoành tráng lắm :-@
Đi xem đi cả nhà :)

hic :( :((
sao không có chị nào reply hộ iem zzzzậy ta

em cứ gặp nó là biết ngay khỏi phải hỏi
bảo bạn em cứ làm quen tự nhiên ko phải ngại gì cả

Em Phương ji` đó ơi! Xinh thì chị xin nhận (hehe) còn béo thì..hix..trên đời này chỉ có 1 người gọi chị là béo mà khiến cho chị vui thui (hihi). Cái anh Hưng kia của em (í lộn, của bạn em) hình như hạnh kiểm khá vì cũng thuộc loại "ngỗ nghịch" một tí (sozzy ku Hưng) nhưng mà đảm bảo nếu bạn em nhảy ra làm wen thì nó sẽ bối rối ngay, nó ko kiêu đâu. Nếu em nói khéo, ko chừng nó kết em lun (em ở đây là bạn em Phương). Nhân tiện hỏi: em thấy chị roài à? sao bít chi xinh (hihi, ngại ghê!)

mọi người ơi: 7h30 ngày 20/8 tập trung nhé. Nhớ đấy đừng quên ! :)

chị Diệu Anh xinh điẹp :P đã viết:
Em Phương ji` đó ơi! Xinh thì chị xin nhận (hehe) còn béo thì..hix..trên đời này chỉ có 1 người gọi chị là béo mà khiến cho chị vui thui (hihi). Cái anh Hưng kia của em (í lộn, của bạn em) hình như hạnh kiểm khá vì cũng thuộc loại "ngỗ nghịch" một tí (sozzy ku Hưng) nhưng mà đảm bảo nếu bạn em nhảy ra làm wen thì nó sẽ bối rối ngay, nó ko kiêu đâu. Nếu em nói khéo, ko chừng nó kết em lun (em ở đây là bạn em Phương). Nhân tiện hỏi: em thấy chị roài à? sao bít chi xinh (hihi, ngại ghê!)
hì hì... nịnh đầm là tuyệt chiêu của iem :D
chưa cần nhìn thấy chị mà ngay cả nhìn thấy roài thì iem vẫn cứ khen là xinh tuốt...
con gái thik được khen xinh mà < iem cũng thía và chị cũng vậy :D >
sướng nhất là nịnh mấy chị lớp 10Anh2 :D
thía là suốt ngày được các chị ý cho kẹo ăn... ngon ngon :D

@cac' ban. lop' Van(spe:ban Phuong):thanks da~ loan bao' cho bon to' bit' ngay` 20 tap trung(hix lop' toan` dua' mu` thong tin :D)
@em Phuong: em co' can` nick YM cua anh Hung k?;;) (ma` ku Hung co nick YM k nhi :-@)
hay em co' lay' nick YM cua anh ban. tha^n anh Hung dieu` tra thong tin vay :D

@T1:pNAM va` tui muon' ru moi ng` di xem phim
co' ai di k :(( :(( :((

[email protected] :)|chưa hỏi ý kiến Minh trc' :mad:) ..liều wa' :D)

thông báo lun: mai cn 31/7 SN Minh đó pà kon ,hình như định rủ mọi ng` về nhà ăn then đi chơi-xem phim thì phải:)(mai mưa bão thì đi cái nỗi j)

<:p HAPPY BIRTHDAY TO "M-to" 8-} 8-} <:p

Chúc mừng ku Minh phát! Sinh nhật vui vẻ, hay ăn chóng nhớn (hix, thực ra bi h ko cần ăn nữa cũng nhớn quá roài!) Chẹp! Thấy nó thêm một tuổi, mình cảm thấy ngày càng già đi :)) ;;)
Hôm thứ sáu, đi học bác Thái về, ăn chè ở cổng trường thì gặp ku Hưng. Tao và con Lan cho nó 1 nghìn ăn chè :)) :)) , hỏi thì hóa ra nó cũng bít có em hâm mộ. Trông có vẻ phớ lớ ra phết. Em nào cần thì buổi chiều chịu khó đến trường "rình" là gặp liền, chắc nó toàn rổ rá í mà.
Hôm nay mưa to ghê! Chúng mày chắc hết đi chơi.
Quên mất, tao cảnh cáo con "đùi gà" [-x b-) , mày đừng có ghen ăn tức ở với tao như thế b-) /:) , nghe "cánh gà" củ wa' em ạ :))

@ chị Diệu Anh xinh điẹp :D : chị đừng lấy tên iem ra nói zới anh Hưng nhá... ngại lém... Iem ko phải fan của anh ý đâu. Con bạn iem tên là Mai chị ạ :D ;)

Hôm wa mới dc tận mắt thấy bạn của HN >:)
Minh to về khen là xinh phết >:)
:| 3 đứa hôm wa đi xem thừa 1 vé,rủ mãi k thấy ai đi :|
PHÍ WA'!!!

sao cái anh Minh meo giề đó mà chị Trang cho iem nick chẳng thấy online bao h
lại còn chưa thièm add lại nick của người ta nữa chứ :((
iem online 25/24 tiếng 1 ngày mà chẳng thấy :((

Toán 1 có ai muốn vào BTT không :D, chị thấy ít DHV quá :p

sư tỉ H.A ui vào BBT có"quyền lợi và nghĩa vụ " j ah :D???

thấy mọi ng` trong BBT có title rõ to BAN ĂN CHƠI...LÀM VIỆC RẤT HĂNG SAY:D >:D

trông choáng nhi!!!!tò mò wa' :D

Nhóc ơi là nóc
BBT là ban Biên Tập
còn BTT là Ban Thông Tin
Vào BBT yêu cầu em phải giỏi Văn như mấy vụ viết lách
Còn BTT thì em tìm xem trường mình hàng tuần có tin tức gì mới, học là viết xem trong HAO đang có topic nào nóng bỏng
Nếu thích em vẫn có thể viết tin ngoài :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên