::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng sinh nhật ông ngoại của cháu >:-d< Chúc ông sớm có một bà ngoại của riêng mình >:-d<

Hôm nay Diệu Anh ko đi sn nhé [-(
8-8 di sn Tiến đê, vắng mặt là ko đc

:x Happy Birthday chồng iu :x

Chồng iu sớm có thân hình HOT như của Brad Pitt nhe >:D< ;;)

hôm nay quả là một ngày đáng nhớ
nhờ sự nhiệt tình + chu đáo của bố mình (gọi điện cho từng đứa một) nên anh em tập trung khá đông đủ. Kể cả những nhân ít đi chơi như Chính, Việt, Lâm cũng có mặt. Thật là tình cờ và thật là bất ngờ.
Tuy có thiếu một vài nhân vật như Cảnh, Duy, Thiện vì một vài lý do... (nói ra Cảnh chửi chết nhưng hình như nó tưởng ko có gì ăn bố ạ ^_^) nhưng bữa buffet hoa quả của chúng ta đã diễn ra khá là vui vẻ và... năng suất (mình bóc mít đến đâu hết đến đấy^_^).
Tiếc là Việt, M Quân phải về đón em (Quân đi buýt thì đón bằng niềm tin ah?), Lan, Chính nhà xa nên cũng chuồn sớm...kết quả là ko được thấy ấn tượng của ngày: màn làm quen hoành tráng của VA sư huynh và cô bé hàng xóm nhà V.Hà (theo lời sư huynh là... chân hơi bị trắng^_^). Nhưng sư huynh mình hôm nay điềm đạm, điềm đạm quá, chả giống phong cách mọi ngày gì cả.
Tổng kết lại, papa mình có một buổi SN hơi bị được, ai ko đi đúng là phí, mỗi tội hơi ít quà papa nhỉ (nói đến đây con xin lỗi, con sẽ đền bù sau ^_^). Chúc papa thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới, nhiều em xinh tươi mới hehe (nhưng đừng quên u con nhé, u nhỉ!)
P/S: Phát hiện ra nhà bố hơi bị rộng, lại dễ tìm. Từ nay có lẽ anh em có chỗ tụ tập mới rồi. Huy động bạn nào có mic đóng góp để anh em tiếp tục kara cái nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình tao phải try một hôm tụ tập 8-|
À mà tao nhớ năm kia bạn Tiến đạp xe đến nhà tao ăn sinh nhật mà dek tặng quà nhé :-w Có wa` nhưng ko kịp lấy hay gì đó, về sau nó mất hút con mẹ hàng lương luôn nhá :-w

Linh ơi tình hình tao phải đến nhà sn anh iu nhà mày theo lời bác tao vậy
Chẹp, dạo này hơi bị tâm trạng tí, tao xin lỗi cả nhà vì tội xa lánh mọi người 8-| hôm nay ko đi sn được 8-| :<

Thế ku Tiến có làm sn ko để anh em tới nào :))
Linh hỏi nó xem :D
Tiến ko onl bao h đâu:))

Cảm ơn mọi người đã đến sinh nhật :D
lần này công nhận làm đơn giản, chỉ có hoa qả & bimbim, ko xem phim cũng chẳng lôi điện tử ra chơi
căn bản cũng xác định là ngồi nói chuyện cho nó hỉu nhau hơn :)), đến nhà cho nó ấm cúng :D, Lan béo muốn đến thăm thú lắm nhưng mà xem ra chưa khám phá dc. j` nhiều, Linh & Tiến thì lại qên mang sách về rồi à, có cần hôm sau bố mang "Tố chất của người lãnh đạo" đi ko, cảm ơn quyển Tiến hôm đó ko qên mang quyển Hóa, hứa với Linh là sẽ chép xong để thứ 6 mang cho Linh, tg` Cảnh cũng đang cần, mấy đứa sắp kiểm tra rồi thì phải, tốt nhớ rồi kiểm tra xong chắc bố xin học lớp đấy luôn
Lâm, Quân, Thiện lần trước bê cháp hôm ăn hỏi ông anh nên bố mẹ hơi bị wý, nhưng hôm đấy tiếc ko có Thiện
tg` Cảnh & Duy lại ko đi phí qá phí qá
>>> DA: ông sẽ có gắng để cháu sớm bà ngoại :)>-, cố gắng cố gắng, ko lạc lối nữa :D
>>> em Trang ơi, anh yêu ko thể Brad Pitt dc. rồi, chắc thi đại học xong anh yêu phải 80 cưn là ít :-s, yên tâm em à :D, đỗ xong rồi thì 80 cưn tập lên Pitt nó mới chuẩn :))
>>> VA thì cố gắng mua hạt giống hoặc cây con về làm qà cho tao đấy, năm sau anh em làm đội cây cảnh nghệ thuật ;;)
Cuối cùng em xin lỗi Hằng, qên thật
cũng vì hôm trước nhắn tin qa HAO cho chị mà chưa thấy reply đâm qên luôn :|
ko thì tất nhiên phải mời Hằng rồi, cũng muốn nhìn tóc ép mới ra sao chứ :D
1 lần nữa cám ơn tất cả, h` đi học Lý đây, mai kiểm tra kém, Lan béo mắng mất :D
năm tới sẽ học thật chăm mà vẫn vui thật lắm, tất cả đều thế, yèah :)>-

Anh em ở nhà nhộn nhịp quá , kiểu này chắc phải bay về chơi nốt tháng 8 mất thôi ...
VHà kể từ khi tao lên ko thấy post bài , tưởng cũng quy y cửa Phật rồi ...
Mà sao ít thấy chú online Yahoo thế , ol nhiều nhiều anh em còn đàm đạo ...
SN có ảnh iếc j ko , gửi sang cho tao xem nào ;)) ...

Ko có ảnh :))
Mà tao khoái mỗi cái quả Matrix 4 của Hà :))
Công nhận độc đáo và hay hết chê :))

net nhà tao vẹo ấy chứ qy y cửa phật j`
nói thế thôi chắc sắp tới tao cũng ko đấu tranh, cứ để bố tao cắt net
hôm nay phải sang nhà bạn học
căn bản ở nhà ko có net thì cũng bật máy lên để nghe nhạc
1 thời gian nề nếp tí đã rồi tì khắc tự kiềm chế dc. :D

Matrix 4 thi` chup. tu` nam lop' 10, mac. vest van~ con` thieu' vai, h` thi` khac' :D

Ừa nhưng muh hay muh :D
Tao thích cái cảnh ngã người của mày :))
Cả cách mày đặt tên mấy cái ảnh nữa:))
Tuyệt tác:))

Ờ bạn Lâm gửi lời chào đến các bác, còn em mượn nick nó xài tạm mấy tháng...................

KG là ở đâu chài ...
Lâm cũng lên HAO , thật là 1 tin đáng mừng , lớp ta ngày càng xôm tụ , từ những thành viên đi mở đường như anh đây , bây h đã có ng tiếp bước ...
Chú Hà ol nốt hè đi anh em còn tán fét , đừng để cắt net sớm thế , với lại gửi tao xem mấy ảnh matrix của mày ...

<object width="425" height="350"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/HTEdIKnK8uM"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/HTEdIKnK8uM" type="application/x-shockwave-flash" width="425" height="350"></embed></object>

Em thử tí , mong các bác mod đừng kết tội kâu ...

Nguyễn Tùng Lâm đã viết:
Ờ bạn Lâm gửi lời chào đến các bác, còn em mượn nick nó xài tạm mấy tháng...................
Ai cho lấy nick thằng bạn tớ X(

Ôi, buồn quá :)

Ak ak hôm qua mình cũng vừa lập 1 cái nick bulbasaur lấy ten Nguyễn Tùng Lâm xong ko ngờ có người lại mượn trước rồi T_T
Lâm ơi là Lâm :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên