::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hnay thay noi 'la thu 5 hoc ?? luc cuoi h y?
thay noi nham hay la chuyen thanh thu 5 hoc rui`
hihix?
loan ca len :|
9h len tau di Sa Pa roi`
gap wa' chieu nay moi biet' ko kip chao moi ng :(
sang' som thu 5 em ve co' j hom day' moi ng cung di choi 1 buoi ?? ok?

ôi mệt quá , tao vẫn còn hơi phê phê bởi 3 cốc bia buổi trưa
mà thứ 5 mới đi học cơ mà chứ có phải thứ 4 đâu

Hum nay ngày buồn như con chuồn chuồn, chán như con cá rán, đuối như con suối, mệt như con rệp, hâm như con câm, đần như con DẦN, dở hơi như con dơi, đau như quả cau, giận như con rận và muốn khóc như con cóc quá ...T_T
Ôi cuộc đời, thế gian.....cảm giác khó tả:))

ạc , hôm nay trời lại nắng, ko dở mưa dở ko mưa như hôm qua , nên trưa nay tao sẽ uống rượu ko uống bia nữa , công nhận là heniken ngon hơn bia hà nội

Lê Hưng ..... vãi cả đ..... :|

Heineken ngon hơn hànội, X O ngon hơn lúa mới, thế là đúng thôi, cần j' phải quảng cáo :)) :>

KHổ thân, chú có bị sock gì về cuộc đời ko mà tìm đến bia rượu thế hả chú Hưng >_<

chán...
mệt...
nhạt...
@u iu quý: con vẫn câu nói cũ, tụ tập chơi bời cứ chừa con + Cảnh ra nhá!

Chỉnh sửa lần cuối:
bulbasaur2811 (7/26/2006 8:47:09 PM): này thế lớp mình có muốn đi chơi trước khi vào năm học ko??, muốn thì đề nghị cho biết 1 tiếng để chuẩn bị dài dài với lại bàn bạc với BPH phát , nhắn lại ngay nếu có thể nhá

đồng ý vội đồng ý vội

đi chơi ,tao đề nghị ra chỗ nào uống rượu là hay nhất ,
Vodka + Mực nướng + tương ớt
:)) tao thấy thế là sướng nhất
ai ko rượu thì bia cũng được , sang tháng 8 nếu con bạn tao có lên đây chơi thì tao dắt nó đi uống rượu cũng được :))

Sozy vì đã bon chen nhưng tớ ko gửi đc PM vì nó ko cho xóa 70 cái mess 8-}

@ Hà với mấy bạn muốn học sinh : học ở trong trường Y , tối t2 , t4 , từ 6h-7h30 , học ở giảng đường 14 , tầng 3 đối diện nhà xe .tiền học là 9K/1 buổi . Đã học đc khoảng 7,8 buổi rồi , đang học đến tổng hợp ARN .

down lắm quá máy đơ rồi :(
YM die luôn :( cũng ko reinstall đc
có j` quan trọng mọi người nhắn tạm qua PM

À có đi xem phim, khổ cái là cái phim ALONE in the dark ấy nó đề trên áp phích là phim kinh dị hạng nặng mà mình xem nó như phim hài >_<
Chán thía :((
Minh đi roài, h này nó đang trên máy bay roài mọi người ah, sáng nay vừa gọi điện chia tay nó lần cuối:D
Chắc nó phải bay đến ngày mai mới tới, Canada nghe xa xôi nhỉ, nghe nói bên đấy có rừng lá đỏ đẹp lắm, phải bảo nó chụp ảnh gửi sang mới dc T_T
Kiểu này sang năm lớp mình văn nghệ giảm sút roài :|

Thượng lộ bình an :x gửi tới ng` bạn của tôi >:D<

Năm sau Toa ko có nhà thì lớp mình biết đi hát kara ở đâu đây :(
Mai iem cũng lên đường ,hẹn gặp các bác vào ngày khai trường :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên