::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thời tiết này mà đi biển thì tuyệt vời :D "nghỉ mát"
YM hỏng rồi chuyển qua dùng MSN xem sao

Minh đi roài, h này nó đang trên máy bay roài mọi người ah
Có lẽ Minh to đang xài laptop truy cập HAO

Ak ak thằng Thành nói thế mà cũng dc, trên máy bay ra khỏi địa phận VN thì dùng net bằng niềm tin ah:))
Mà nó có phải mạng ko dây đâu mày :))

Oh, vẫn vô dc ah, thế muh hông btis nhưng mà qua địa phận nước khác còn dùng dc ko????:D

mk hết bia heniken rùi , tối nay đành chơi rượu thịt bò khô thui vậy , trời lại bắt đầu nóng rùi
@viet anh , thành : mai đi ps ko mày

để xem thế nào đã

Oh, vẫn vô dc ah, thế muh hông btis nhưng mà qua địa phận nước khác còn dùng dc ko????
Sang tây thì phải dùng dịch vụ của tây chứ :| bộ mày tính VDC có cáp dài tận canada à?

À há, Minh nó onl bảo là bên đấy mỗi người 1 cái laptop mỗi nó là chưa có, nghe tội ghê T_T

@Trí Trung's message --> Iem tự nhận thấy lớp mình ko làm điều gì (quá) xấu xa, rất tích cực tu nhân tích đức. Vậy mà... trời không thương rồi!

Vừa đi HLong về cùng papa mama. 8-|
Chán ko thể ngửi được 8-|
Ra biển mà bơi ở bể bơi là thích nhất 8-|
Toàn ra bể bơi cạnh biển chơi 8-|

Thấy có lỗi với To quá :| Kết cục là chả gặp To để chào tử tế bữa nào :((
@ các chú thắc mắc: Chị dùng wifi trên máy bay bay qua lại từ UK đây này 8-|

@Trí Trung's message --> Iem tự nhận thấy lớp mình ko làm điều gì (quá) xấu xa, rất tích cực tu nhân tích đức. Vậy mà... trời không thương rồi!
Đừng viết lộ liễu thế chứ... So với bạn, chú Trung còn may chán...

Chào tất cả mọi thần dân T1 ...
Sau 1 tgian rửa tay gác kiếm , anh đã tái xuất giang hồ ...
Tại bên này net thoải mái với lại ko biết làm j nên trong tgian tới sẽ tích cực lên HAO , và nhất là tái xuất đúng hnay cho nó ý nghĩa ;)) ...
Tình hình lớp có vẻ đông vui nhẩy , ngày càng lớn mạnh :D ...
Chanh có j phải áy náy , có j tết lại về ;)) ...
@ Trung : chú lạc hậu quá , wifi đầy ra đấy , mà mày làm như mỗi VN có internet ấy mà ra khỏi địa phận VN ko dùng đc :)) ...

He he ý nghĩa ghê, đúng vào sn, nhớ ngày này năm ngoái còn ngồi hát kara ở nhà chú thế mà h này đã đâu đẩu đầu đâu rồi
:)):)):))

CMSN
cao hơn nữa,chàng trai :)

Sang Canada rồi thì phải thay đổi hồ sơ cá nhân đi chứ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho em nhoi một tẹo. :p
Nếu em hiểu không nhầm thì lớp các anh chị có anh Minh cao cao (mà hồi lên đóng phương án C cho chị Linh lựa chọn) đã đi du học bên Canada ạ? Chúc anh lên đương mạnh giỏi. Em tưởng lớp các anh học ông Mạnh xong rồi nên thi TOEFL sang Mỹ hết,ai dè nghỉ giữa chừng :( Đỉnh như anh Quân (ông ấy nhắc liên tục :p) mà còn phải nghỉ, thằng em thấy tương lai mù mịt quá :(
Với lại có việc muốn nhờ anh chị. Tình hình là thế này, em biết các anh chị rất bận, thế nhưng mà có anh chị nào muốn đi trại hè toán do ddth tổ chức không? :D Lúc đầu em không định đi vì cũng nghĩ đến đấy làm toán với nhau à, nhưng sau thấy cũng hay hay,nghe vui phết :D Vì vậy mong các anh chị hưởng ứng cái, không thằng em lại bị bọn nó mắng :(( Tội nghiệp lắm :p Và nhờ ai đó thông báo với mấy anh như anh Tiến hộ em cái. Em ko thấy anh ấy lên đây nhưng em nghĩ chắc anh ấy sẽ thích đi.
Thanks
http://diendantoanhoc.net/forum/index.php?showforum=142

hoho tap trugn ca lop chi voi nhau cung dc goi la to chuc thanh cong TRai he toan hoc day' em a ;)

Cám ơn mọi ng ...
Bên này xem chừng ít em xinh tươi lắm , mà cũng chưa biết đc, chưa đi học nên chưa biết ;)) ...
Lớp Mạnh giải tán rồi em Nghĩa ạ , từ đầu t7 ...

Hic, mấy cái này chả biết lớp mình có tham gia dc ko nữa >_<
Lớp mình lười bỏ xừ, đến đi chơi còn lười nữa là :))

nghĩa là sao??? ko hiểu j....
mệt wa...
à,chết rồi cả nhà ơi,bài tập Mr B2K thì sao?phải làm trên giấy ah???

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên