::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai cho lấy nick thằng bạn tớ

Ôi, buồn quá
Chính nó ngồi bên cạnh tớ lúc tớ lập nick mà.....................Mọi thông tin nó cung cấp...........kekekekekeke
Phù may mình kô có thói quen đặt nick chơi game bằng tên người..................

Chỉnh sửa lần cuối:
KG mà chúng mày cũng ko biết ở đâu à
là .......... Kiên Giang chứ đâu
Chắc đúng rồi:D Vậy bây giờ SJ là gì:))
Singapore Japan?

Tình hình là ông anh họ mình thi ĐH được những 27đ:((
Kiểu này năm sau là khổ rồi:((

Chỉnh sửa lần cuối:
ak 27 điểm mà cũng kêu
mấy bà chị của tôi thi năm trước có, năm nay có toàn 28.5, 29, 29.5 nhá
có bà còn đỗ Á khoa Y mà ko học, học BK mới chất
tự nhiên hôm nay học thấy chán chán, tương lai mình mờ mịt quá
chúng nó đi gần hết rồi, chả biết mình sẽ đi đâu về đâu
toán chả nhớ gì, lý lúc làm bài ko sao mà cứ vào giờ kiểm tra là đơ, hóa thì bị kêu là kiến thức không chắc
ngày này năm sau chắc có mặt trên cầu Chương Dương nhìn xuống sông Hồng quá
chỉ vì do dự, ko quyết vào đúng những lúc quan trọng nên giờ mới thấy lạc lối thế này
chán
sorry cả nhà, hôm nay em hơi hâm tí

ngày này năm sau chắc có mặt trên cầu Chương Dương nhìn xuống sông Hồng quá
Nhảy xuống thì cũng được... Nhưng đừng trôi đến trước cửa nhà bạn nhé ^_^ Đùa thôi:D Nhà bạn ở sông Hồng mà ^^

thế nếu bạn trôi đến trước cửa nhà Phệ thì Phệ có vớt bạn ko?

Mày ơi chết đuối là một cái chết không đẹp :( Xong rồi mày sẽ trương nứt ra, trắng bệch...Mà như thế phân hủy cũng khiếp :-s Anh yêu nhà mày ko dám nhận mặt tử thi thì sao :-s
Hay tao với mày đeo đá vào chân nhảy xuống khúc nào mà chả ai tìm thấy nhỉ :)) =))

Chưa gì đã nói chết...
Nói cho Linh biết nhá, Toán thì Trung chả học tẹo nào, cái này thì chắc bà hơn tôi vì bà chăm hơn, Hóa thì chác bà cũng hơn tôi vì lý thuyết có nhớ tí nào đâu :)), may ra tôi chỉ hơn bà Lý vì dc học trước thôi :(
Còn 27 điểm thì cũng ko cao lắm Phệ ạ:)), mục tiêu của chúng ta là phải dc 30 điểm thi DH chứ :p

Eo , tình hình nhà nghe rùng rợn quá :| ...
May mà trốn đc rồi ;)) , sao Chanh lại tử cùng bạn thế :| ...
Gớm bác Trung cứ khiêm tốn em chả học tẹo nào =)) , xong rồi thi đh 30đ ;)) ...

Gớm bác Trung cứ khiêm tốn em chả học tẹo nào =)) , xong rồi thi đh 30đ ) ...
Khỏi cần nói:)) Tính đến thời điểm này đảm bảo lớp mình ko ai đi học thêm nhiều như chú Trung với bạn Linh:))
Thôi, nói chung là quên cái chủ đề thi thố này đi:))
Tao còn đang sợ thi ko quá nổi 15đ nếu cứ học hành lãng tử thế này:))

thế nếu bạn trôi đến trước cửa nhà Phệ thì Phệ có vớt bạn ko?
Câu trả lời là đây
Anh yêu nhà mày ko dám nhận mặt tử thi thì sao :-s
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
MP quả là...:))
Hay hay, à mà nói thật là tao có đi học thêm nhiều đâu mày, tao cá là ít hơn mày là cá chắc :D
Chú còn học thêm nào là piano rồi guitar nữa cơ muh :))
Còn nói ai hả Phệ:))
Thôi, nói chung là quên cái chủ đề thi thố này đi
Tao đồng ý với mày, còn chưa vào năm mà đã thi cử nghe sợ chết:D
Hôm nay tao hạnh phúc quá :)), hiểu thêm về 1 người thật là hạnh phúc

@ Phương:hình như mày nhận nhầm? :-/

Một ngày mất điện 3 lần :( đêm nóng ko ngủ đc :(
@ Minh to:bên Canada mất điện liên miên thế nhà nước có bồi thường cho dân ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các bạn, lâu không lên vẫn năng suất phết, bạn đang đi nghỉ "mát".
Kì nghỉ này bạn chụp vài kiểu ảnh hoành tránh, mai load lên cho mọi người xem, mong mọi người đừng choáng.
Chúc cả nhà vui khỏe, cuối tuần sau bạn lại về.

P/S:Cáo lỗi V.Hà vụ cây cối.

Thấy các đồng chí bàn luận chuyện học hành thi cử nhiều,đa phần là bi quan (trừ Trung & Phương mộng thủ khoa 30 đ),mặc dù thấy vãn vãn nhưng nhân đây gửi tới các đồng chí bài viết về một góc nhỏ của nền giáo dục nước nhà,coi như là phần trà dư hậu tửu:
Đầu ra cho học sinh đạt giải quốc tế
Trong bài viết có một đoạn đáng chú ý:
Theo Đạt, các giải thưởng học sinh giỏi quốc tế đơn thuần là việc làm khuyến khích học tập ở cấp quốc tế. “Tôi dám chắc với đề thi học sinh giỏi quốc tế mà chúng tôi từng làm, một nửa số học sinh chuyên toán Amsterdam có thể đoạt ít nhất giải Ba”.
Không biết học sinh chuyên toán ở đây là nói về các thế hệ đi trước hay là..lớp mình,tuy nhiên bài viết cũng chỉ ra thực trạng giáo dục chuyên ban,đầu ra của chuyên ngành toán nói riêng & các ngành tự nhiên,kĩ thuật hiện nay nói chung => góp phần khai sáng cho các đồng chí nào vẫn còn chưa giác ngộ :D
"Biển học vô biên,quay đầu lại là bờ"

(trừ Trung & Phương mộng thủ khoa 30 đ)
Cái khỉ gì đây:)) Sao lại có tên tao thế này:)) Tao mộng làm thủ khoa hồi nào nhỉ 8-}
Theo Đạt, các giải thưởng học sinh giỏi quốc tế đơn thuần là việc làm khuyến khích học tập ở cấp quốc tế. “Tôi dám chắc với đề thi học sinh giỏi quốc tế mà chúng tôi từng làm, một nửa số học sinh chuyên toán Amsterdam có thể đoạt ít nhất giải Ba”.
Cái này lâu rồi mà, trên Tiền Phong số ra ngày 12 hay 13/7 j đó:D Tao đọc được hôm đi nghỉ mát mà:D Phụ huynh tao đọc xong bài báo đấy liền hỏi luôn: Con nằm trong 1/2 số học sinh đoạt ít nhất giải ba hay là nửa còn lại:)) Đành đau đớn trả lời: Nửa còn lại:))

Sao lại có tên tao thế này Tao mộng làm thủ khoa hồi nào nhỉ
Sorry tao nhầm:D, đọc lại mấy bài trước định sửa lại nhưng mày post mất rồi :D
Mà 30 đ thì càng mừng,đồng chí Trung cứ cố gắng phấn đấu thêm nhé :D

Ghê nhỉ , bây h mới để ý MP hơn điểm VA rồi , tích cực vl , sợ thật :S ...
Bên này nó có mất điện bao h đâu mà bồi với chả thường ...
Các bác cứ khiêm tốn , chứ thằng nào chả cày ngày cày đêm , tao mà ở VN chắc cũng phải cày ko kém . Mà bên này cũng cày , có điều cày theo kiểu tây nó nhàn hơn ...
VA lượn chưa về à , về đi anh còn có chiện nhờ chú ...

@ Thành: tất nhiên là phải phấn đấu roài, người ta nói nên đặt mục tiêu cao lên để có cái mà phấn đâu ^^
Nhưng nói thiệt là .... thi DH ko đến nỗi khó như mọi người nghĩ đâu T_T
Đừng bi quan mà :))
Với lại đừng nói chuyện học hành nữa, thứ 3 này sn Tiến này, cuối tháng sn Lâm này :D
Còn nợ quà sn VH nữa >_<
Các chú cố gắng, dạo này anh đang hết tiền
Có X men 3 ngoài rạp roài nè :D
Mà có ai muốn đi bơi ko
Ai đi trượt patin ko???
Sắp hết hè roài, tích cực đi chơi chứ :D

một nửa số học sinh chuyên toán Amsterdam có thể đoạt ít nhất giải Ba
:D
hehe bi h tao mới bít lớp mình lắm nhân tài thế , thế nè bác khải nghe được câu nè thì mừng đến mức giảm được 20 kg mất :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên