::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mơ à :))Làm gì có chuyện đó, người viết bài đã rất thành công trong việc sử dụng biện pháp tu từ phóng đại :))

@Thành: hehe, ngoài Trung ra còn có Cảnh nữa mày ạ "Muốn được 30 thì đệ mới đi học thêm nhiều thế này chứ còn chỉ để đỗ đại học thì đệ ở nhà cho khỏe", choáng váng chưa.
Mà nói thật bạn thì bạn cũng chả ham hố gì 30 đâu ^_^ nhưng bố bạn bảo là nếu chỉ đỗ đại học thì bố bạn chỉ cho đi Wave Tàu thôi, muốn đi xe đẹp thì phải đỗ thủ khoa. Thế nên bạn mới phải cố, bố ơi là bố!
@Trung: h mới biết học đêm thú vị thế nào à? Nhất là mấy hôm trời mát, ngồi làm được nhiều thứ sướng không chịu được. Có lẽ vào năm anh em lập hội cày đêm, 12h nhắn tin gọi đứa nào đang ngủ dạy học rồi có gì đàm đạo luôn nhỉ.

Uh, kể ra thì cũng dc đấy nhưng bạn chưa dc dùng di động :((
Muh tối Linh có onl thì nhớ lên YM nhá:D
Có gì còn đàm đạo:D

Có lẽ vào năm anh em lập hội cày đêm, 12h nhắn tin gọi đứa nào đang ngủ dạy học rồi có gì đàm đạo luôn nhỉ.
Cái này hay đấy:)) Confer học tập qua YM:))

hihix doc trren bao' thay' may' chi Thu Khoa dai hoc vua` gia` vua` xau' so voi' tuoi :) con minh` ma` muon' thanh` Thu Khoa thi`.... hix kho than con toi :x
Trung oi sam' 1 cai' dt di cho no' xom^ tu. ^^
cac' ba'c oi tinh` hinh` la cac' lop' deu` da va dang co' dong` phuc lop' ,but lop minh` thi ` chua thay' co' j tien' trien
every1!!! plzz give an idea !!!!!
moi ng ban bac ve chyen dong phuc di hixhix con` 1 thang nua la het' he roi`,vao` nam lam sao ma co' time de ban` bac :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Idea thì ko thiếu khổ cái quan trọng nhất là mẫu thiết kế thì chả ai chịu làm T_T
Trang ơi, có rồi nhưng mà mẹ ko cho dùng :((, đau thế chứ, sony ericson 550I của tôi :((
Đề nghị tiến hành gấp rút vc làm dp lớp /:), thứ tư này ai rỗi ko?

hôm nào lớp mình đi đâu với nhau đi :D Tụ tập đông đủ một hôm đi, Chanh đi với. Sắp đi rùi.
Đp lớp màu gì? Mẫu như thế nào? Tìm chỗ nào để đặt? Giá cả bao nhiêu? Hay ra mẫy chỗ kiẻu Foci, Nino,..đặt làm?

----
Rỗi hay ko tùy thuộc là làm gì :D
Lớp mình đi bơi hay trượt patin di ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 4 rỗi, yên tâm cứ đi chơi là tao rỗi :))
Mấy ngày này trời đang mưa chắc ko đi trượt patin đc, đi bơi hay đi xem phim đê :D
Đồng phục thứ 5 đến nói trước lớp luôn đi. Làm sớm tranh thủ lúc DA nó còn ở đây nó giúp cho. Cố gắng trước khi đi bác cháu mình có bộ đồng phục DA nhỉ :D

Thế mai có thằng nào đến nhà tao roài đi chơi hay đi bơi gì gì đó nhá :))
Chán quá cơ:(

má ơi,vừa đạp xe tuốt tận Bà Triệu rồi lại vòng qua TDH ặc ặc...:((
bây h lại lôi vụ đồng phục lớp hả? nhờ con bạn design hộ cái phù hiệu mà chờ cả tháng chưa thấy j ah:|....
đi chơi ah...dạo này impossible roài:((

hẹn đi chơi thì chắc chắn vào chứ

thế này phong trào qá

tối nay xem sao mai xong, sẽ ngồi học nửa tiếng dù hôm nay tương đối mệt rồi :)>-

Kì nghỉ đã tạm kết thúc, rất tiếc là không có cây cho mày Hà ạ
Thế lớp có đi nghỉ mát không thế, vẫn chưa tiến triển gì à

Ko rủ ai đi chơi nữa....
Ở nhà cho khỏe, vừa tiết kiẹm tiền vừa sướng, hỏi qua YM thì ít ra ko đi cũng phải báo lại là ko đi chứ....
Tao chán roài, ko đi nữa, đi một mình...

cả nhà iu quý, cả nhà ai có quyển Bài tập ngữ pháp tiếng Anh của NXB Thế giới do Xuân Bá biên soạn thì cho bạn mượn với. Cám ơn trước
@bố: con cũng học. Làm xong bài bác Khải rùi, đang làm hóa. Cố gắng CN kiểm tra ko để mất mặt như lần trước.
Học đêm thật là thích thú.

Trung đã viết:
Ko rủ ai đi chơi nữa....
Ở nhà cho khỏe, vừa tiết kiẹm tiền vừa sướng, hỏi qua YM thì ít ra ko đi cũng phải báo lại là ko đi chứ....
Tao chán roài, ko đi nữa, đi một mình...
Cái này không hay nha, đã bảo không mời chào qua Y!M mà

Nói chung là dạo này thầy lớp mình ko hứng thú gì với việc đi chơi nữa, ai cũng chăm chỉ học hành thế nên tốt nhất là ko nên rủ đi chơi nữa, ai muốn đi thì tự đi thế thôi T_T
Cứ rủ rủ rồi ko ai đi...đợi xong rồi ko ai đến thế này thì chán lắm....

Đi nghỉ thì phải đi chứ, thầy bật đèn xanh rồi còn gì

@QTrang: DA nhắn là đang bị mất net (hỏng modem)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên