::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn ơi, chúng mình phải góp phần đưa box lớp mình lên tầm cao mới, vì thế đừng ai spam nưa nha :> [-x :))

:( Đau lòng khi nghĩ đến ngày mai :((

@Anh Quân : bài mày viết trong cái vụ " Cho bạn cho tôi" hay lém =D> tao vote cho mày :))

Lớp mình dạo này phong trào TDTT lên cao wá :eek: hết đá cầu , đá bóng, đánh cầu.. giờ còn tới bóng bàn nữa, bọn này tính thi trường TDTT à :eek: :eek: :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quốc Việt đã viết:
Các bạn ơi, chúng mình phải góp phần đưa box lớp mình lên tầm cao mới, vì thế đừng ai spam nưa nha :> [-x :))
cái này gọi là gậy ông đập lưng ông?
mà thi vào TDTT còn hơn là đỗ tú.."tình"..:)) :)) :))

mai không biết cái ông Sơn có làm mình buồn ngủ như cái vụ quay phim dân chủ hôm nay không..học văn học kiểu j` mà tới ông tác gia nào nghe giảng xong cũng có cảm tưởng như giỏi nhất tới nơi rồi ý..chắc văn học cũng hay đấy nhưng cá nhân thấy chẳng thích tẹo nào

tao thik đánh cầu lông
mỗi tội chưa biết đánh thạo:D
mai mọi ng dạy nhé:D :-*

vào TDTT thì cũng tránh được vụ đi bộ đội nhờ :))

Cái kiểu giảng như phân tích bình giảng văn học thì thôi rồi, mai cụ Sơn chắc ru ngủ cả lớp ta mất :)| , nhưng ko phải làm BT toán là sướng rồi :p :))

----------

Phạm Quỳnh Trang đã viết:
tao thik đánh cầu lông
mỗi tội chưa biết đánh thạo:D
mai mọi ng dạy nhé:D :-*
lùn không đánh được cầu lông đâu [-( đừng cố chị ạ :p:));;)

thik trốn bộ đội thì đêm đêm mày cứ bắn Hafl life với bọn tao

đảm bảo mắt ko lồi ra hơi phí

đến lúc đó chắc chẳng chú bộ đội nào dám cho mày nhập ngũ đâu, bắn nhầm phải chú thỉ tiêu đời

ơ mà hôm nay xem nàng Đê Chang Kưm, ngẫm thấy đời bộ đội cũng giống như đời cung nữ chúng mày ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ thế đêm đêm bon mày đều bắn à, :D thế tao bắn với :D anh đây thiện xạ 46 hơi bị khủng đấy ;;)

Oài thế bắn giờ nào, có server riêng à :eek:

ơ mà hôm nay xem nàng Đê Chang Kưm, ngẫm thấy đời bộ đội cũng giống như đời cung nữ chúng mày ạ

Tao thấy giống đời học sinh hơn :) , như cái kiểu hơi 1 tí là bị đuổi í :))

Ông ngoại đã viết:
=)) Sặc mất :)) Câu nói hay nhất trong ngày :))
Cháu xem cái đuổi hình bắt chữ thấy mọi người có mấy cái hay thế :)) =))
Mà nghĩa vụ quân sự gì rộn lên mấy hôm nay thế? :)) Những ku như ku Cảnh nhà ta đi khám chắc phải vác thêm đá tảng :))

mày lại động chạm đến...:(...ông khải hình như trù mình hay sao ý:(...
Công nhận dạo này lớp mình phong trào TDTT cao thật :)) hết đá cầu,cầu lông bóng đấ rồi bóng bàn:))...anh quyết tâm chơi hết:)>- và môn j cũng sẽ giỏi:)) ...ko bít có đủ tài ko(sức thì thừa rồi:)) )
Trang vừa đưa sđt thầy Khải xong lại quên mất để đâu rồi:((....mai chắc chết mất:(( 09023456 j j đó
quên mất,mai kt tin thì làm thế nào hah bọn mày?

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiểm tra Tin thì cứ từ từ mà làm... đi vào rồi lại đi ra ấy mà...

Dạo này topic lớp mình khá là sôi nổi... cố gắng phát huy...

Đi cái nghĩa vụ quân sự có khám quái gì đâu... chỉ có chiều cao và cân nặng thôi...

Nhắc mới đau lòng... tăng cân như lợn... trung bình mỗi tháng 2kg là ít...

Bây giờ bỏ CS rồi... tối đến đi dạo cho nó điềm đạm...

Chỉnh sửa lần cuối:
Diệu Anh ơi, cháu bây h` bao nhiêu kí lô rồi

Ông ở nhà, nhớ cháu thế nào 8-| , lấy ẩm thực để nguôi ngoai

nên hôm trước đi đăng kí NVQS, ông lên 75 cân rồi, cháu sẽ vẫn yêu ông chứ :(

VA đã nói thế, bỏ CS, mai bố cũng đi dạo cho nó thanh tao

Thế mày có đi cùng ai không... đi một mình lẻ loi lắm... phải có đôi có cặp...

Ra hồ nhìn mấy đứa ôm nhau còn đỡ thèm...

Hôm nay lại tình cờ nữa rồi...

Em đã bảo ghét anh từ dạo đó...
Sao anh lì vẫn cứ ngỏ lời thương...
Lại còn nói: "Tình cờ bước chung đường"...
Thật đáng ghét cái lời thương vô cớ...

Chỉnh sửa lần cuối:
VH son thế, được bài số 4444:D
Cũng phải cám ơn tao vì tao đã xóa ~10 bài của tao đi:D
Từ nay em xin thế là sẽ đọc kỹ nội dung trước khi post bài, tránh cái kiểu post bài 9 người 10 ý, câu chữ sẽ thận trọng hơn, ko đụng đến các vấn đề tế nhị...

Sao ông ngoại lại nhắc đến nỗi đau về kí lô của cháu thế :(( Cháu dạo này tăng cân hơi nhanh :(( Phải đi gym giếc, bơi biếc các thứ, Yoga cũng trở nên chăm chỉ T___T Ko thì ko mặc vừa quần áo mất :((

Nhân thể pót ảnh cả nhà lên :x Chị Benny hay là mod nào ới ời :x Cộng điểm tích cực xây dựng box cho em với :x

Đây :x Ảnh hôm sn bác Long của cháu B-)

Bác mình dạo này trẻ trung tươi tắn ra phết :))

Ối giời ơi ưỡn :)) Trông "đô" phết :))

Sau đây là các tư thế của các chàng trai 11T :))

hí hí, ngộ nghĩnh quá :x
---> Hihi ;;)

Thành quả của ông ngoại sau một lần lầm lỡ :)) Thằng bé xinh quá :x Chắc giống mẹ nó :)) Con Linh bị ra rìa nhá :))

Đẹp quá :x

"Hihi, em kia trông thật là abc xyz >:) Ừ, tao cũng thấy thế >:) Anh em mình hiểu nhau :))"

Còn đây :)) Giáo sư Nguyễn Hùng Tiến, thần tượng của các em gái :)) Tuy nhiên các em nhớ cho, thần tượng đã có nơi có chốn :))

Đẹp giai, phong độ ;;) Đây là fong cách thời trang 8/3 :x

Em yêu chị Benny quá:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Excellent!
ảnh đẹp quá
thằng nào bảo tớ câu đứng dậy
chẳng qua là ko biết viết gì
đánh dấu ở đấy
lần sau lên biết đọc tới chỗ nào rồi
bài viết của anh lúc nào chả là 309
pass HAO 39 ký tự
hoành tráng

:((Ôi tiếc quá, hôm sn Long ko đi được, bực nhờ:((
Hôm nay kt tin thấy các bạn kêu đề khó lắm:(, kiểu này tuần sau tới mình làm thì toi à:(
Mà Văn Hà tới 75 cân cơ à:)), thật là 1 con số đáng chú ý:)), mình mới có 58:))

Thằng Hà cố thêm 1,5Kg nữa thì bằng tao rồi... :((

Đề Tin cũng thường thôi... tao ngồi hơn 30' làm cái đề sai... hỏi lại thầy rồi chỉnh sửa xong vẫn lon ton đi về với con 10 tròn trĩnh... yêu thầy lắm... :x

Lại còn cứu sống ba sinh linh vô tội nữa chớ... thiện tai... thiện tai... :smoking:

Mà thằng Minh xấu tính nhá... làm xong mà chẳng chịu cứu anh em... để cho bọn xung quanh chết thế à... [-x

Nhờ có bài kiểm tra này mà Lan đã thành em tao rồi... có chú Hưng và Linh chứng kiến... thế nên... ai gọi Lan là chị thì gọi tao là anh cho nó phải phép đi nhá... :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là mai chưa có áo chim cò, mai ai có 2 cái mang tao mượn cái :D

hôm nay làm Tin như shit, có biết j' đâu mà làm, ngồi chép bài Chính, làm xong nó chấm điểm luôn :| =) .... coi như xong :((

Quả ảnh thăng Tiến trông thô bỉ wá, Càng nhìn càng thấy buồn cười, hahaha buồn cười wá :)) :)) :)) :))

Diệu Anh à, cho ra 1 chú bé như thế thì ông ko có j` phải hối hận :D
ai gửi cho cháu đúng cái ảnh xấu nhất trong đám comple thế
qả ảnh của Tiến thì đẹp rồi, mặt vừa phết, tóc lại hơi bị cá tính đấy

hôm nay có 1 số sự kiện cần nhớ, ghi vào đây luôn

::: đầu tiên là thứ 5 phải nộp bản kiểm điểm, hôm nay tội như thế mà thầy ko đuổi luôn, mình với VA may thật, chẳng như chú Qân
::: thứ 2 là tí nữa nhớ đi mua choco cho Linh béo, để Linh vỗ béo ai đó ... khà khà ...

tạm thời nhớ thế đã
đặc biệt vụ kiểm điểm, ngày mai ai đó nhắc tao với VA nhớ, ko thì vẹo mất

mình mới làm cái Đuổi hình bắt chữ ngoài 04-07, câu hôm nay hơi dễ, mọi người vào cho xôm nhớ

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh đẹp thật =D> =D>
Chị thích nhất ảnh mấy em mặc áo đen :x:x
Cộng cho DA nào ;;)

Uhm , ảnh comlê quả này trông ko chất , hình như có mấy cái trông chất hơn cơ mà ...
Ảnh công nhận đẹp , tiếc cái hôm sn Long thì lại phải đi với Trung ...
Mai có chim cò ko các chú , chả thấy chú nào nói cả , mà chỉ sợ anh em chim cò đồng loạt , kiểm điểm trước toàn trường thì chết với bác Khải ...
Bây h gặp mấy thằng hay xóa bài kiểu VA và Quân , thế thì stt các bài thay đổi hết , còn đâu là số đẹp nữa , làm kiểu các chú cũng tác hại quá đi ...
Tin hôm nay thường thôi , ko khó lắm đâu , chỉ phải cái chú Tiến và Lâm chép ko kịp , cảm thấy tội lỗi quá ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên