::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế sao 4 đứa chỗ tao đều ra về an toàn cả thế... b-)

Mỗi tội Linh với Lan sửa nhầm một chỗ đoạn cuối nên nó lại in ra từ số 2 mới chết chứ... nhưng chắc thầy sẽ cho điểm sáng tạo cũng nên... :))

Mà... tao chẳng xóa bài nào trong topic lớp mình hết á... đừng có vơ đũa cả nắm thế... [-x

Bây giờ cố gắng viết nhiều trong topic lớp vào... chăm post một chút đi... ghi lại hết các sự kiện trong ngày đi... :smoking:

Cái topic đuổi hình bắt chữ của Văn Hà thứ lỗi tao không dám vào nữa... dễ chết tiền lắm... :|

Mà chú nào chưa vote cho topic lớp thì nhớ chú ý vote cho đủ 5 sao nhé... :|

Hiện topic bị mấy thằng bố láo nào đó vote cho còn có 3 sao kìa... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Trung vote 5 sao ngay từ đầu rồi:D, mà sao chị HA cộng cho mỗi DA nhỉ:((, sao chị ko đọc mấy bài trang trước, toàn bài hay thế mà chị ko cộng:((

NVA đã viết:
Bây giờ cố gắng viết nhiều trong topic lớp vào... chăm post một chút đi... ghi lại hết các sự kiện trong ngày đi...
Cái này thì em không dám... SỢ LẮM...
To đã viết:
Bây h gặp mấy thằng hay xóa bài kiểu VA và Quân , thế thì stt các bài thay đổi hết , còn đâu là số đẹp nữa , làm kiểu các chú cũng tác hại quá đi ...
Mày nhầm người rồi. Tao mới là đứa xóa:D Hôm qua tao xóa 12 bài của tao ở topic lớp mình:D Đỡ tốn S:D
NVA đã viết:
Hiện topic bị mấy thằng bố láo nào đó vote cho còn có 3 sao kìa...
Tao cũng vote 5 sao rồi... Hay là hack acc của mấy đứa trong HAO để vote nhỉ?:D

Tình hình hôm nay ở lớp ko chim cò được rồi:(, chán quá, nhưng ko sao:)), cuối năm trước khi tổng kết nhất định phải làm 1 lần mới được:))

Chim với chả cò , làm tao mang cái áo đi rồi lại mang về ...
Thì tao có nói cụ thể là ai đâu mà chú VA nóng , tao ko biết là thằng nào nhưng mà chắc chắn là có thằng xóa nên stt các bài hay thay đổi , cả tao cũng có xóa một ít mà ...
(*) mà làm j ...
@VA : thì chỗ mày toàn ng quen dùng com rồi , Linh , Lan , Việt , còn Lâm Tiến thì mấy khi dùng máy , chép sao kịp ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay không hiểu là ngày gì mà 3 gv nữ lớp mình như... chắc cô đầu tiên thì hôm qua bị chồng mắng, cô thứ hai hôm qua lấy Lyon thua đau, cô cuối cùng thì... trời nóng quá, tóc dài thế khí không thoát được làm gì chả cáu.
Hậu quả là anh em học hành như ****, hơi tí là bị mắng
ức chế, ức chế
Ah cái vụ làm áo đồng phục mọi người có support không, thấy ý tưởng của chị Lan hơi bị được (quên béng là ý tường gì rồi ^_^). Mọi người thích làm sơ mi hay áo phông, hay chơi cả hay cho nó chất.
Oài, giờ vào box lớp mình chả bít phải nói gì, viết ngắn quá thì bị cho là câu ^_^

Hôm nay cô TD thật là nhí nhảnh... dáng nhảy "Đại bàng vỗ cánh" của anh hay là thế... đẹp là thế... nghệ thuật là thế... vậy mà mặt vẫn như cái bị... 8-}

May sao rạng sáng nay Milan đã thắng Lyon vô bán kết... nên cũng không chấp... nhưng mà xem trận này thót tim thật... đến khi còn 2' mới lật ngược tình thế... :|

Cuối giờ đá PS2 với Long và Duy... tuy anh đá hơi chán... nhưng cũng đã cho 2 chú thấy những tố chất của một tiền đạo xuất sắc trong con người Paolo Maldini... :x

Vụ đồng phục thì support cả thôi... làm gì cũng được... miễn sao đẹp là được rồi... cần gì thì mọi người cùng giúp... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao vừa mới vote 5 sao..ko bít có lên nh` ko...cả cái ĐHBC của th Hà cũng 5 sao nốt...
hôm nay bà TD hay thật..cho KT lại để trừ điểm học sinh..chả hỉu bà ấy định làm j` với lớp mình nữa..sắp tới còn chống đẩy..ko biết có sao ko..nhưng mà nguy hiểm nhất chắc vẫn th Thiện.."học sinh giỏi quốc gia ko đc nổi tiên tiến vì môn TD"..đau lòng..
mà bà ấy KT xong ko đọc điểm cho hs là sao?có ai giải thích đc ko?

Hôm nay ông Cấn hình như cũng ko lắp được mạch cầu dây :)) , lắp 1 lúc cho nhóm Linh ko được, lại bảo " ra kia xem bọn nó lắp kìa" :))

Chả bít hôm qua cá đọ thế nào, hôm nay tự nhiên được ăn 2 gói xôi , chùa wá :))

CÁi vụ đòng phục lớp mình như thế nào, ai bít post lên cho anh em bít với :eek:

Topic lớp mình mới được 21 người vote, trung bình là 3.76 điểm. Muốn lên 5* thì phải lên được 4.5 điểm cơ:(
Gọi số người cần vote thêm là x:D (x nguyên)
Ta có Bất Phương trình: (3.76*21 + 5*x)/(21+x)>=4.5
Giải ra ta có x>=31.08 thì phải. Mà x là số nguyên => x = 32
Nhờ 32 người nữa vote 5 sao là sẽ lên được 5* ngay:D

TÌNH HÌNH LÀ CÓ 1 THÔNG BÁO NHƯ SAU:D
Mùa hè đã đến, lớp mình ở tầng 4, khá nóng. Lớp 11L2 buổi chiều cũng học ở phòng đấy muốn lắp thêm quạt cho mát, muốn bàn với lớp mình về việc đó. Tiền nong thì sẽ 50-50 thì phải. Mong mọi người cho ý kiến.

Về vụ đồng phục lớp thì support thôi. Nên là áo phông, đồng phục là áo sơ mi rồi:D Tốt nhất là lại làm 1 bản trưng cầu ý dân như vụ giao lưu ấy. Ko nên phổ biến trước toàn lớp, ít người nghe. Làm lại 1 bản trưng cầu thì sẽ dân chủ hơn, mọi người được chọn tùy thích. Nhưng dĩ nhiên, nếu phổ biến trước lớp mà bùng được mấy tiết của bác K thì cứ bàn:D:D:D:D.
Dù việc bùng tiết có 1 số bạn sẽ ko đồng ý như là...:D nhưng... mình vẫn thích bùng tiết để bàn về đồng phục lớp:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cộng hòa xã hội Chủ nghĩa VN... đ`l`.. t.d.. h.p'

BẢN KIỂM ĐIỂM
kính gửi thầy Trần Văn Khải, gvcn lớp 11T trường HN-Ams
em tên là NVH
thứ 3, ngày 4/4/2006, em đã vi phạm kỉ luật: trống vào tiết rồi mà vẫn chưa ổn định chỗ ngồi
em viết bkđ để cam kết sẽ ko tiếp tục vi phạm kỉ luật
nếu ko thực hiện dc, em xin nhận mọi hình thức kỉ luật của thầy và nhà trường

HN ngày 5/4/2006
kí tên NVH

chết người, lỡ viết rồi, thấy cương thẳng qá
nhỡ vi phạm lần nữa, ổng thik làm j` thì làm tính sao đây

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai nhớ toán tiết đầu , các chú đừng có thò mặt đi muộn ko là chết ko có chỗ chôn đâu ...
Cô TD thật là vui tính , kiểu này chắc anh em lấy điểm TD = niềm tin quá , tao đã bảo đừng kt lại mà ko nghe ...
Chống đẩy thì cũng ko đến nỗi nào đâu :D ...
Anh em chịu khó vào ĐHBC , cái của anh là vô đối , thằng nào đoán đc thì anh quyết ở ẩn , ko thò mặt vào đấy nữa ...
Còn đp thì cứ phông cho nó mát ...

Chán chả muốn thi cái Cho bạn cho tôi nữa :))
Cãi nhau ỏm tỏi
Soi thế nào tự nhiên chữ ký của mình mất hết ý nghĩa :))
Biết thế dek thi nữa :)) care gì đến mấy cái điểm cl ba lăng nhăng chứ :)) Chỉ muốn có người đọc để được chia sẻ, để được hiểu :))
Mệt
Dẹp
Dek care
Quan trọng nằm ở đâu ko nhận ra =))

Về vụ đồng phục, chúng mình diện màu gì??? :x Màu xanh blue đi :D để cả nam nữ mặc đẹp, mà lại mát. Nhưng xem ra là nhiều người, nhiều nhà xanh blue quá. Chanh nghĩ nên chọn gì đó đb :-? Để đợi em Lan và nhà thiết kế Loan xem xem thế nào :-?

khuất diệu anh đã viết:
Chán chả muốn thi cái Cho bạn cho tôi nữa :))
Cãi nhau ỏm tỏi
Soi thế nào tự nhiên chữ ký của mình mất hết ý nghĩa :))
Biết thế dek thi nữa :)) care gì đến mấy cái điểm cl ba lăng nhăng chứ :)) Chỉ muốn có người đọc để được chia sẻ, để được hiểu :))
Mệt
Dẹp
Dek care
Quan trọng nằm ở đâu ko nhận ra =))

Về vụ đồng phục, chúng mình diện màu gì??? :x Màu xanh blue đi :D để cả nam nữ mặc đẹp, mà lại mát. Nhưng xem ra là nhiều người, nhiều nhà xanh blue quá. Chanh nghĩ nên chọn gì đó đb :-? Để đợi em Lan và nhà thiết kế Loan xem xem thế nào :-?
Tình hình là đồng phục lớp mình sẽ chọn các màu sau đây: xanh nước biển hơi đậm một chút, hồng, nâu và một số màu sáng, Trung nghĩ ko nên dùng màu tối, dùng màu lạnh mùa hè nhìn cho mát mẻ ha:D
Còn là áo sơ mi cho nó đẹp vì tất cả các lớp làm áo phông hết rồi, lớp mình làm áo sơ mi cho nó độc, với lại áo sơ mi dễ kết hợp màu hơn với các áo khác mà:D

ừ nhỉ, nếu áo sơ mi mà để hồng trông lịch lãm lắm :x
Mà đeo cà vạt vào thích lắm :x
Hihi, Chanh thích mặc áo sơ mi đeo cà vạt lắm :x Con gái có thể dùng khăn thắt thành kiểu cà vạt cũng được :x
Eo ôi chí lý :x

nóng thì mặc áo may ô quần đùi đc ko :))
Nếu thế thì đội bóng có luôn đồng phục thi đấu

Phạm Hoàng Long đã viết:
nóng thì mặc áo may ô quần đùi đc ko :))
Nếu thế thì đội bóng có luôn đồng phục thi đấu
Oài:DY' kiến của anh Long thật là "sáng suốt";;)

Quả là sáng suốt Long ạ , cn đá rồi t2 diện bộ ấy đi luôn ...
Cái đhbc của thằng Hà , do anh gợi ý quá rõ nên ra rồi :| , lần sau phải quẩy hơn nữa ...
Chị Hằng lấy ava chất nhỉ :D ...
Chanh có ở nhà nữa đâu mà thik :)) ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên