::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Văn Hà đã viết:
nghe kinh điển thế

tiếc qá tiếc qá

qân sự như lù, mất thời gian, mấy mụ hâm đo thiếu 2cm của mình

tiếc qá, hôm nay còn có cả Lan béo của mình cổ vũ đi nữa chứ :((
Sao lại đo thiếu 2 cm, hay tại mày nùn đi hả Hà:))
Mà lại còn Lan béo "của mình" nữa chứ;;), nghe ngộ nhẩy:))
Mai phải mặc đồng phục đi học rồi chán quá:(

:eek: mấy ngày chưa lên HAO mà số bài post của mày vượt xa tao thế kia hah MP?:eek: Tao nhớ là chỉ còn vài bài nữa là đuổi kịp mày cơ mà:|
Hôm nay,giết thời gian = cách lướt qua mấy trang web về con gái;;) Chết thật,trung bình cứ có 10 điều cấm kỵ thì mình phạm đến 9 8-} CHẾT THẬT RỒI:| ...................................................AHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH

Bó tay MP:)), mày tự làm hỏng sao ko tự nói mình ngu đi bi giờ chữa được lại tự khen mình:))bó tay:))
Còn cái của Quân đưa đọc chả hiểu gì cả:))

Ừm.
Chính xác là Photo Impact, cái gì dính đến nghệ thuật là chị chiụ!
Thằng Thiện nó tốt ghê lắm. Nó là duy nhứt , thế thui!
Của chị, của Trang nè, của cả lớp 11T nè! Chứ gì cứ phải là của chị!
Còn only love của chị là cái bẹn đi tắm đó! :x
Nhân tiện dặn con Linh xài tạm BKav mà quét vi dút!
Bye!

bây h mới biết miệng lưỡi của MP thâm nho đến tn
:|
MP "dốt" lắm...ko phải khoe*_*

mình điểm thấp gần nhất lớp , có khi đúng là "Người giỏi thì bị điểm thấp" như MP nói :))=D>

Hic... điểm Hóa 1,25 :)) cao nhất quả đất, :((
Hôm nay,giết thời gian = cách lướt qua mấy trang web về con gái

Trang nào hả Anh Quân. nói đi, có khi tao cũng bít :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nào, bắn hafl life với VA,Minh, Thành đây

tiện thể bắn luôn mấy con cá

pằng... pằng

sao bắn 2 phát mà chết đến 2 chục con thế =P~

..dưới sự kêu gọi thống(thảm) thiết của VH,TM,MP...cộng với dư luận và hoạt động của 1 số phần tử quá khích khi anh vắng mặt...anh đã tái xuất giang hồ...(giống th Việt?)
..với lần trở lại này..anh quyết tâm thay đổi..quyết tâm ko spam bài..để topic T10407 trở nên trong sạch vững mạnh..chỉ viết những bài "chất"...
..và đây..để hiện thực hóa tuyên bố trên..anh đóng góp 1 bài chất lượng...
Nguyễn Văn Hà đã viết:
nào, bắn hafl life với VA,Minh, Thành đây
..chỉ cần một phát đạn..anh đã hạ gục vài thằng câu cá...b-)

Chịu 3 thằng Quân, Việt với Lê Hưng/:)
@ Mp: vâng anh thì giỏi rồi/:), được 15 còn kêu với ca/:), tôi 6 thì sao:))
@ Thành: bài này mà chất lượng à, chả thấy chất đâu cả:))
Mai học 4 tiết văn thì phải, lạy chúa, thế mà mình lại ốm, nhỡ mai ko đi được nghe ông Chu Văn Sơn nói thì phí xiền lắm, đành vác thân tới lớp vậy:D

Ngày cá tháng tư của chị bt thì ko có gì nhưng vì dính mấy em 11 Toán nên lôi về đây :D :D

Ngày 1/4 của Benny:

Sau đây là các phi vụ trót lọt
1. Đến lớp bảo Hải Anh là 1/5 Trung Anh sẽ về, con bé tin sái cổ, cả giờ sung sướng xem đón Trung Anh thế nào lại còn thắc mắc sau hôm nay 1/4 mà nó không bị ai lừa . MiP, giang cũng tin sái cổ

2. Lừa cả lớp (vụ này hồi sau sẽ rõ)

3. Về nhà, chat với Biên và Mai bảo ban quản li nhân sự hôm nay sẽ họp đón anh Việt Anh từ Đức mới về. Hẹn Mai và Biên lúc 2 h nhưng thằng Biên muốn sớm hơn, thế là mình bảo nó là lúc 1h họp. Biên ở lại trường ăn trưa luôn rồi nó bảo Mai đã thay đổi lịch. Thế là 2 đứa ở trường đến 2h30'. May sao tự dưng anh Việt Anh qua trường. Thế là BQLNS họp. Mọi người gọi điện về nhà mình, mình ra trường Ams chơi với 1 người 1 tiếng.

3.Về nhà gặp Văn Hà lớp 11 Toán, bảo nó là chị vừa gặp Nam (bí thư 11 T) ở trường, nó vừa mất xe đạp nên sợ không dám về. May sao hôm nay đúng hôm xe Nam không mở được khóa phải để ở trường. Hà đang ở nhà không có xe ra trường nó gọi điện bảo em Thiện (cũng 11T). Thiện ra trường ko thấy Nam đâu. Hà với Thiện trên net thông báo tin cho mình thì Nam online--> gọi 3 đứa vào conf--> cá tháng 4

4. Vụ này mới hoành tráng, lừa lớp mình
Ngồi nhà thấy Quang, Hiếu online, liền bảo là bị giữ xe. Cương đèo Huyền Anh, Hải Anh kẹp 3 bị công an bắt. Cương nói dối bố là hôm nay đi mua sách nên không dám gọi về. Ba đứa đi chơi tiêu gần hết tiền chỉ còn lại 1 ít nên bảo mấy đứa kia ra chỗ rạp chiếu phim quốc gia. Tiếp đó là Bách, Hải và Duy Phuong
Bọn nó đi liền, ra chỗ chiếu phim quốc gia ko thấy hỏi mình ở đâu. Liền bảo là hang net ở 43 Huỳnh Thúc Kháng, (bao giờ phải tham qua chỗ đó vì chẳng biết nó là cái gì )
Khổ thân Hiều, Quang đang chơi điện tử
Khổ thân Bách nhà xa và Hải, DP nữa
Nhưng mới biết con trai lớp mình tốt nhỉ .Đừng giận bạn nhé

5. Về nhà lừa mẹ, bảo có chú gọi đên, đang ở tầng 1. Mẹ từ tầng 4 xuống tầng 1 và bấm máy gọi--> ôi cá tháng 4

6. Vụ cuối cùng là lừa Minh Dũng, bảo mai con trai ở nhà mình hẹn đi chơi, nó bảo sẽ đến sớm

@ Benny: Bài viết này em thấy không dưới 3 lần rồi nhé... [-x

@ Thành: Kinh nhỉ... chất nhỉ... tái xuất giang hồ cơ à... càng hay... box lớp lại càng sôi nổi... =D>

Mai tình hình là có học Toán không nhỉ... hay Nam Cao rồi Chu Văn Sơn xuyên táo luôn đây...

Hôm nay lớp ta lên TV được phết... nhất là bạn Trúng Tri thì phải... không biết bao giờ mới chiếu nhỉ... ;;)

Ai rãnh rỗi thì ra cái POLL Cho bạn cho tôi mà vote cho gà nhà đi chứ... nhớ dồn phiếu cho tao nhé... :smoking:

Việc gì phải giận dỗi... có sao thì nói vậy... chẳng ai hiểu mình bằng chính bản thân mình đâu... :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi vọng mai 4 tiết Văn lun để đỡ phải gặp mr Khải:| Sao mà ông nhơ dai thế:((
@Thành:chào mừng chú trở lại=D> câu kiểu chú vẫn còn đỡ hơn bọn kia(tao cũng đang câu mà:)) ):>
@Trung:nên nói rõ là MQ hay là AQ nhá[-x
@Việt,Hưng:))) Việt Hưng:)) ko bít nó có cách nào để thoát ko để còn thỉnh giáo...) :câu tiếp đi,để thằng Trung khỏi cô đơn:))
@VA:chú bảo "rửa chân gác cước" rồi cơ mà:)) nhưng vì vẫn còn chút lưu luyến với trần thế...;;) Dạo này chú thik dùng:smoking: nhỉ,bắt đầu lấy thú hút thuốc làm vui ah?
@Chị Benny:nghe chuyện lừa vui quá:)) ,mình ko lừa đc thằng nào 1/4 cả :(
Cầu trời khấn phật cho con thoát đc ngày mai[-o<

Ngày 1/4 của Benny:

Sau đây là các phi vụ trót lọt
1. Đến lớp bảo Hải Anh là 1/5 Trung Anh sẽ về, con bé tin sái cổ, cả giờ sung sướng xem đón Trung Anh thế nào lại còn thắc mắc sau hôm nay 1/4 mà nó không bị ai lừa . MiP, giang cũng tin sái cổ

2. Lừa cả lớp (vụ này hồi sau sẽ rõ)

3. Về nhà, chat với Biên và Mai bảo ban quản li nhân sự hôm nay sẽ họp đón anh Việt Anh từ Đức mới về. Hẹn Mai và Biên lúc 2 h nhưng thằng Biên muốn sớm hơn, thế là mình bảo nó là lúc 1h họp. Biên ở lại trường ăn trưa luôn rồi nó bảo Mai đã thay đổi lịch. Thế là 2 đứa ở trường đến 2h30'. May sao tự dưng anh Việt Anh qua trường. Thế là BQLNS họp. Mọi người gọi điện về nhà mình, mình ra trường Ams chơi với 1 người 1 tiếng.

3.Về nhà gặp Văn Hà lớp 11 Toán, bảo nó là chị vừa gặp Nam (bí thư 11 T) ở trường, nó vừa mất xe đạp nên sợ không dám về. May sao hôm nay đúng hôm xe Nam không mở được khóa phải để ở trường. Hà đang ở nhà không có xe ra trường nó gọi điện bảo em Thiện (cũng 11T). Thiện ra trường ko thấy Nam đâu. Hà với Thiện trên net thông báo tin cho mình thì Nam online--> gọi 3 đứa vào conf--> cá tháng 4

4. Vụ này mới hoành tráng, lừa lớp mình
Ngồi nhà thấy Quang, Hiếu online, liền bảo là bị giữ xe. Cương đèo Huyền Anh, Hải Anh kẹp 3 bị công an bắt. Cương nói dối bố là hôm nay đi mua sách nên không dám gọi về. Ba đứa đi chơi tiêu gần hết tiền chỉ còn lại 1 ít nên bảo mấy đứa kia ra chỗ rạp chiếu phim quốc gia. Tiếp đó là Bách, Hải và Duy Phuong
Bọn nó đi liền, ra chỗ chiếu phim quốc gia ko thấy hỏi mình ở đâu. Liền bảo là hang net ở 43 Huỳnh Thúc Kháng, (bao giờ phải tham qua chỗ đó vì chẳng biết nó là cái gì )
Khổ thân Hiều, Quang đang chơi điện tử
Khổ thân Bách nhà xa và Hải, DP nữa
Nhưng mới biết con trai lớp mình tốt nhỉ .Đừng giận bạn nhé

5. Về nhà lừa mẹ, bảo có chú gọi đên, đang ở tầng 1. Mẹ từ tầng 4 xuống tầng 1 và bấm máy gọi--> ôi cá tháng 4

6. Vụ cuối cùng là lừa Minh Dũng, bảo mai con trai ở nhà mình hẹn đi chơi, nó bảo sẽ đến sớm
Ko biết nếu tin vào những cái này mình có thành một con cá nữa ko :-? :))
Mai chắc lại là 1 ngày mệt mỏi nữa đây, 4 tiết văn thì còn gì là đời.
Thôi cố gắng đến ngày thứ 4 để đi chơi điện tử tiếp vậy

:))Cảm ơn bạn AQ đã ủng hộ:))
Hôm nay lớp ta lên TV được phết... nhất là bạn Trúng Tri thì phải... không biết bao giờ mới chiếu nhỉ...
E hèm, VA nói giề đấy/:), mình chỉ hy sinh vì các bạn thôi:))

hổng ai hỉu tôi là sao?..chắc là cố tình ko hiểu?..mà thôi..bỏ đi..
Phan Anh Quân đã viết:
@Thành:chào mừng chú trở lại=D> câu kiểu chú vẫn còn đỡ hơn bọn kia(tao cũng đang câu mà:)) ):>
đừng có vơ đũa cả nắm nhá..mà mày bảo "bọn kia" là bọn nào?
@Trung:mày hộ tao cái gamepad(hay gọi là tay PS2 hoặc là cái j` cũng đc..) mai tao mang tiền..thế nhá..
@VA:cái vụ bóng bàn tính sao mày..lâu không dợt xuống tay quá..

Choáng luôn DA ạ , mình ngại nhất là đọc những bài chất lượng như thế , thế nên cái hồi làm gl đọc toàn chất lượng hoa cả mắt ...
Chào mừng Thành đã quay trở lại , xin các bạn cho 1 tràng pháo chân ...
Dạo này thấy ku Việt có vẻ tích cực spam , vỗ chân luôn ..
Hôm nay lên tivi có vẻ chất , nhất là chú Trung , Trung đã hot nay lại càng hot hơn , tình hình là anh em bầu cho Trung đi thi Mr.Ams ...
Chuyện chị Benny kể PN có kể em nghe rồi :)) ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên