::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Mới nhận xét mấy câu về cái avatar của ku Việt mà mấy chú đã phát ngôn lung tung rồi... [-x

Như thầy Khải đã từng nói... về nhà nhìn vào gương đi... bao nhiêu năm nữa mới lớn bằng anh mà đã tí tởn thế hở... /:)

Kim Tae Hee hả... 36 hay 72 tư thế... hay nhiều hơn... cứ nói... anh sẽ cho ảnh mà ngắm đến già... :-$
:| cho xem 72 tư thế đi, về nhà ngồi ngắm cho đỡ nghiền coi :)) ;;)

Hôm nay Mr Khải hầm hầm vào lớp (chắc sáng nay vợ gọi dậy muộn :-$ :))) , khổ thân ku V Hưng :)
:))

Phan Anh Quân đã viết:
Birmingham 0-Chelsea 0! :)) MU thắng là chỉ còn 7 điểm,cố lên! \:D/
Phải cám ơn Barca mới đc,từ khi bị loại khỏi CL,Chelsea đá như cục kẹc:))
Hic hic, dạo này Chelsea đá chán thật:((, nhưng ko sao vực lại mấy hồi:))
Mai lớp mình đi đá bóng chắc thiếu Anh Quân, các bạn chú ý tuần sau các em lớp 10 T rủ lớp mình đá bóng nhé:D

khuất diệu anh đã viết:
Bạn VA dạo này cứ làm sao ấy /:) Mà này nhá ;;) 36, 72 :-SS Eo ôi >:) Tớ biết đấy [-x
Ô hay... trước nay tớ vẫn thế... mà cậu biết gì về 36 với 72 nhỉ... :-?

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
:| cho xem 72 tư thế đi, về nhà ngồi ngắm cho đỡ nghiền coi :)) ;;)
Mày muốn xem à... đủ tuổi chưa hả em... :-B

Mà cũng không sao... còn bé xem nó mới thú... già rồi chống gậy sao đủ 72 tư thế được... :>

Đi cái vụ nghĩa vụ quân sự vui ghê... đến chỉ có cân đong đo đếm thôi... phí công anh đến góp mặt... [-(

Mà thế cũng đủ ngu rồi... anh đang chuyên tâm phát triển chiều rộng... 8-|

Tăng cân như lợn uống thuốc tăng trọng... hè năm ngoái đến nay đã tăng 13 cân có lẻ... đã thế còn chẳng cao thêm phân nào... :|

P.S: Dù sao cũng có cái an ủi là Chelsea đá như shit... Anti-Blue-Dis-Chel... =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
:))Sáng nay hình như chú nào cũng đi nghĩa vụ quân sự thì phải:))
Hôm nay, đi đá bóng thiếu đội hình nhưng đá khá hay:)), mình còn kiến tạo được 1 bàn thằng nhưng lại bỏ lỡ 1 bàn thắng:))
Còn lại hôm nay có chị Lan đến cổ vũ:))

Hằng ơi cướp mất bạn T yêu wi' của em rùi ah;;) [-x
bắt đền 1 bữa nem chua >:D< :p

Ko ngờ chị Hằng lại vẽ đẹp đến thế, giống thiệt:D, mà chị vẽ bằng máy hay bằng tay???:))
hay là chị dùng ảnh rồi chỉnh sửa đấy/:)

Cái nè có program để làm mừ ;;) Bà chị ;;) Hihi, sao bạn Thiện lớp em lại là the only one thế kia? :"> Hí hí, phát hiện mới ;;) :x

Chết chết, lại thêm "đôi bạn trẻ" mới nữa rồi :))

Chắc vậy rồi :)) :p

bây h` có cả đôi bạn Tiến_Linh nhưng ko biêt đôi bạn có dc. coi là đôi bạn trẻ ko nữa :))

Thiện chỉ là only one của Hằng thôi, Hằng còn only love cơ mà, nhỉ Hằng hâm :D

chị thik tự vẽ ko, chẳng nhẽ lại chế ảnh chị bây h`

---------
chị Hằng ơi, em đi tắm đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mỗi đi tắm thôi mà mày cũng phải báo cáo với chị Hằng hah Hà?;;)
Ko có thằng nào nói về trận đá bóng ngày hôm nay ah?:| Có vẻ như tao bỏ lỡ cơ hội đối đầu với thằng Kim:))...cần phải chuẩn bị cho trận tuần sau với 10T mới đc:))
Mai ko biết làm thế nào đây:(( :(( :((

keke dư âm cái vụ đá cầu thứ 7 đây mà, khổ thân Anh Quân với Việt Hưng :D
mà mai học GDCD chắc nghỉ luôn 3 tiết toán :x lo rì :))

Nguyễn Văn Hà đã viết:
bây h` có cả đôi bạn Tiến_Linh nhưng ko biêt đôi bạn có dc. coi là đôi bạn trẻ ko nữa :))

Thiện chỉ là only one của Hằng thôi, Hằng còn only love cơ mà, nhỉ Hằng hâm :D

chị thik tự vẽ ko, chẳng nhẽ lại chế ảnh chị bây h`

---------
chị Hằng ơi, em đi tắm đây :))
óe có cả only one với cả only love cơ à, knih nhẩy ;;)
Mà only love của tỷ Hằng là ai vậy, có ở lớp mình ko :|

Thằng Việt lại bắt đầu câu bài rồi đấy :)) :)) tưởng mày rửa tay gác kiếm rồi

Hôm nay bọn mày ko đi đá bóng, phí. Hôm nay có tuyển trường Kim và anh thằng Tiến đến đá cùng :D Hàng công đội tao chơi đầy cố gắng với những pha phối hợp tam giác của Long, Dục, Lâm. Kết quả là 5 bàn thắng trong đó tao may mắn ghi mỗi 4 bàn :D. Tuy vậy trong 1 ngày có phong độ cao Kim và đặc biệt là tài năng trẻ Vũ VIệt Hưng đã có những pha dứt điểm đẳng cấp vào lưới của các thủ môn còn non kinh nghiệm :)) Kết quả cuối cùng là đội tao thua 5-6. Lớp mình hình như đá trận nào cũng có cả đống bàn thắng, ko hiểu tại hàng công hay hay hàng thủ thiếu kinh nghiệm nữa :))

nghe kinh điển thế

tiếc qá tiếc qá

qân sự như lù, mất thời gian, mấy mụ hâm đo thiếu 2cm của mình

tiếc qá, hôm nay còn có cả Lan béo của mình cổ vũ đi nữa chứ :((

Sao anh chả thấy bị gọi j` hết , quái nhỉ , lại còn chả có giấy ...
Chắc tại nó thấy học đỉnh quá nó ko gọi ...
Mong là ko bị cưỡng chế ...

Sau trận cầu nảy lửa đó , anh và VA chuyển sang đá bằng tay ...
Trận đầu tiên France gặp Nigeria , 1 trận đấu quá nhạt bởi cả 2 bên đều ko quen đội mà mình đã chọn ...
Trận thứ 2 , trận đấu giữa Italia và Spain , hàng loạt những pha bóng đẳng cấp của Figo và C.Ronaldo , nhưng tất cả đều ko thành bàn , 1 lần nữa tỉ số lại là hòa ko bàn thắng ...
Sau 2 trận củ chuối , quay trở về với club quen thuộc , trận cầu giữa ManU và Liverpool ...
Thực sự là 1 trận cầu đỉnh cao , dù VA mở tỉ số trước nhưng Liverpool đã lội ngược dòng xuất sắc với cái chân trái đẳng cấp của Riise , tỉ số chung cuộc 2-1 cho Liverpool ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên