::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thanh Hằng đã viết:
Xin lỗi các anh , các chị:D Nhưng tại vì ko biết hỏi ai nên mới phải liều lên đây hỏi thăm :D
Yahoo của anh Phạm Hoàng Long là j ạh:-/
YM: long_2903
Anh cũng xin liều hỏi em là ai thế

Vl quá ;;) Cả bạn Trung cả bác Long của cháu đều nỏi tiếng :x Làm cháu thơm lây :x
Lần sau đừng khai ra vội, ;;) để cháu đi kinh doanh nick YM kiếm tiền trang trải thuốc men ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
khuất diệu anh đã viết:
Vl quá ;;) Cả bạn Trung cả bác Long của cháu đều nỏi tiếng :x Làm cháu thơm lây :x
Lần sau đừng khai ra vội, ;;) để cháu đi kinh doanh nick YM kiếm tiền trang trải thuốc men ;;)
Kính hỏi tiểu thư Chanh là sao lại có cả bạn Trung ở đây thế:(
Lại còn kinh doanh nick YM nữa chứ/:), cẩn thận là Trung cũng buôn nick YM đấy:))

Phạm Hoàng Long đã viết:
Năm nay đề môn nào cũng chuối thì phải
Toán thì toàn lớp 10 đụng đến những thứ mà 1 năm nay mình ko hề học, mặc dù đc Tiến cảnh báo là sẽ thi chung đề với bọn lớp 10 nhưng vẫn ko khỏi bất ngờ khi đọc cái đề
Lí thì lệch tủ :( Thi gì toàn lại thi chất lỏng với định luật Ôm mấy cái ở HKI , mất công ôn lực từ :((
Hóa thì nghe nói dễ nhưng siêu dài gồm 8 câu trắc nhiệm với 5 bài toán gì đó
Anh nghe trang nói thì cũng chuối ko kém
Mai hình như có kiểm tra hóa thì phải. Nhưng thôi phó mặc cho số phận vậy. Mệt lắm đi ngủ đã

Giờ mới để ý cái chúc mừng sinh nhật bên cạnh :)) Nhưng sinh nhật nào cũng thế này thì mệt quá :(

đề nào cũng chuối nhưng hình như đề Lý dễ hay sao ý
thế lớp toán có bạn nào thi lí không?
làm bài thế nào vậy ta?

Thi lý à:)), có mình thi lý đây, làm hết nhưng chắc sai mất 1,2 nửa bài gì đó, chả biết:)), thi xong rồi thì quên nó đi

Một ngày tràn ngập nỗi buồn và nước mắt, ôi đau đầu quá
Không nghĩ là mình sẽ làm bài tồi tệ thế, chẳng còn tí niềm tin nào vào cái môn mà mình yêu thích nhất.
Nhắng nhất là sáng hôm qua thi toán xong có người suy sụp, chán nản làm mình phải chờ gần 30'; chiều mình thi xong thì tình hình cũng tồi tệ không kém. Nhưng vượt qua đau khổ, tối iem vẫn đi học thêm hóa với niềm hận thù sâu sắc (amen!), tối về vẫn làm hết bài tập toán (cả SGK nhÉ!) để hôm nay trả lời thầy Khải
Cuộc đời vẫn còn dài...

em đau thương nhất nè, sáng làm được 1 bài, chiều 1 bài nốt, đi thi hóa mà quên PH là j' mới máu chứ :( , cả tiết ngồi làm bài 4 mãi mà ko ra, chán đời was, thảm cảnh giống hệt chị Linh :))

Thôi nào quên hết đi mọi người ơi:))
Hình như về nghĩ lại bài lý hôm đấy tuy làm hết nhưng sai cũng nhiều thì phải:))
Chả biết nữa:D

À mà mai kt Hóa đúng ko:(, chết thật chả biết có kt ankin ko nữa????
Thứ bảy này lớp mình lại tổ chức ngày 1-4 nhá:)), con trai sẽ lại thời trang khác đấy mai tới lớp Trung thông báo:))

1-4 con trai mặc " may ô " cho mát đi ;;)
có lẽ nổi bật hơn cả cái vụ 8 -3 =D> :))

j` , có cái nổi hơn cả comle, nổi hơn cả mayô luôn ;;)

nhỉ chú Trung nhỉ :))

Chúng ta hãy đón chờ "Bộ sưu tập chim cò vào hạ" của lớp 11Toán

2 con vẹo Trung và Việt câu tay đôi ngon nhỉ , lâu lâu ko thấy ai nhắc đến cl là lại câu bừa đấy à , viết nhạt , chả có đc mấy mẩu thông tin ....
Trung 1999 rồi sao ko câu nốt lên 2000 đi còn chờ j nữa ....
Thi cả toán lẫn hóa sau khi đọc đề là anh biết đã mất toi 20k mỗi môn ...
Long nghe đâu ra mà hóa có trắc nghiệm thế :| ...
1/4 thì cũng có phải ngày riêng cho con trai hay con gái đâu , thế nên cả lớp mặc nổi tí nào , riêng con trai thì anh Trung có ý tưởng chim cò ...
Long nổi quá Long ạ , à ko , phải nói là hot ...

Đây anh để dành bài 2000 nè:))
Tình hình là mai tới lớp anh sẽ phổ biến:)), các chú yên tâm:D
Tình hình là năm nay vừa ít giải mà đề lại khó, chán thật:))

Cả ngày nghe mọi người nói về chuyện thi cử mà nẫu cả ruột... có gì mà phải thế nhỉ... :|

Ngày 1/4 để anh diện bộ cánh nhà nông... cho các chú được mở mang tầm mắt... được trờ về với hương đồng gió nội... b-)

P.S: Trung lực thật đấy... số bài viết đã hơn tao rồi kìa... =D>

Tình hình là mọi người cho ý kiến là mai làm thì hơi sớm nên đã dời lại vào thứ tư tuần sau:D, mọi người sẽ có thời gian chuẩn bị:))
Mọi người cố gắng chu tất nhá:D

Trung thì mạnh rồi , 10k bài chứ chả chơi ...
Thế để t4 hả , sao ko mai luôn , mai cho nó ý nghĩa ...
Thế vụ mai tính sao đây hả Trung

4h chiều ngày mai 1/4 có bạn nào rỗi không? Đi làm culi cho bạn Ngọc Anh cái.

Mai sinh sửddiaij chán chả buồn chết, vụ quần áo chim cò được đẩy lại vào thứ tư tuần sau rồi, các bác cố chuẩn bị kỹ lưỡng, anh em mình lại làm một phát thời trang chào hè nữa:))

Lần đầu tiên trong lịch sử anh em được nghỉ sớm tiết Văn, quả là kì thích
Hôm nay mặc dù chưa phải 1/4 nhưng anh em đã cho Cảnh còi ăn một con cá to chưa từng có, nhắng vãi.
Kiểm tra hóa đúng là... bó tay.com. Được một lúc thì cô lại giải thích đề thêm một ít. Ai đời có kiểu học sinh làm bài ra rồi cô mới hỏi thế đề đúng hay sai.
Ơ thế áo chim cò lại để thứ tư ah, mai cho có ý nghĩa chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên