::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao VA trong 1 tuần trèo lên trên điểm tớ thế kia :(( Eo ôi sao dạo này điểm cộng kinh thế???

Tuần tới, sẽ đến lượt MP vượt DA. Hãy chờ đấy:D:D

Dạo này chú Phương Phệ hoạt động cách mạng ghê thật... nay lại còn công khai thách thức cả bạn Diệu Anh nữa chứ... b-)
Mà ĐCL tăng thì sao điều tiết được hở Phương phệ... :-s
Dạo này tâm thần bất ổn nên có mấy khi xuất đầu lộ diện đâu... có khi đây là hàm nghịch biến cũng nên... :-?
Bây giờ chẳng lẽ ngồi câu đến 2800 bài à... má nó ơi... chết tôi mất thôi... :((

Lại một ngày tội lỗi... lại nằm bẹp ở nhà... và lại là kết quả của một đêm trăng gió đầy tội lỗi... :((
Nay đã sức cùng lực kiệt... thân tàn ma dại rồi... phải đóng cửa luyện công tích khí cái đã... :|

Lòng buồn quyết chí đi tu...
Đời là mộng ảo... phù du ấy mà...

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Dạo này chú Phương Phệ hoạt động cách mạng ghê thật... nay lại còn công khai thách thức cả bạn Diệu Anh nữa chứ... b-)
Mà ĐCL tăng thì sao điều tiết được hở Phương phệ... :-s
Dạo này tâm thần bất ổn nên có mấy khi xuất đầu lộ diện đâu... có khi đây là hàm nghịch biến cũng nên... :-?
Bây giờ chẳng lẽ ngồi câu đến 2800 bài à... má nó ơi... chết tôi mất thôi... :((

Lại một ngày tội lỗi... lại nằm bẹp ở nhà... và lại là kết quả của một đêm trăng gió đầy tội lỗi... :((
Nay đã sức cùng lực kiệt... thân tàn ma dại rồi... phải đóng cửa luyện công tích khí cái đã... :|

Lòng buồn quyết chí đi tu...
Đời là mộng ảo... phù du ấy mà...

:|
nghe cứ như hôm wa........anh zai "qua' sức " :|
giống truyện của Vũ Trọng Phụng ghê..........^^

Bài tường thuật siêu trận đấu kinh điển vậy mà ko dược ai khen, cau, lần sau cạch cái trò viết dài ra

bài tường thuật dc. cái dài =D> , hay hay ko thì :-s
..
chẳng hiểu mấy thằng đá đấm kiểu j`
..
ko thằng nào thắng dc. VA à :eek:
..
sau Class Cyber Games, Chinese Chess Open, có cần tổ chức giải Winning Eleven ko nhỉ ;;)

:))Báo cáo tình hình mọi người là mẹ Trung vẫn quyết tâm chưa chịu xì tiền ra mua cho máy mới mặc dù có thêm chú To thuyết phục:D, nhưng ko sao:D, ít nhất là trong tuần sau sẽ có chuyển biến:(, nhưng mà hơi muộn:((

Trung ơi mẹ Trung cũng chưa xì tiền để trả To tiền loa 8-|
lạy chúa anh To ơi iem chả biết moi đâu ra tiền:((
nếu tình hình mà ban phụ huynh ko đóng ntn thì đành phải vận động cả lớp thôi......:( tha hồ bị bọn nó chửi :(

Thế thì em chết mất , Trung ơi bảo mẹ xem còn thiếu bao nhiêu thì bù tạm vậy chứ biết làm sao :| ...
Đói kém quá , sáng nay còn phải vay lung tung để đóng tiền đội tuyển ...

Đói kém quá , sáng nay còn phải vay lung tung để đóng tiền đội tuyển ...
ko nói các môn khác, nói riêng Toán thì

tao ko dám gọi tập hợp đó là "đội tuyển'

nếu ko thì thành phần đội tuyển của mình "mạnh" qá

thi đề lớp 10 nên vẹo là cái chắc, thua tổng hợp này, thua sư phạm này thua lớp 10 nữa

tất cả khoảng trên 120 người thi (theo ước tính của Chính)

mục tiêu của tao giản dị lắm, thứ tự ko đứng hàng 3 chữ số thôi 8-} (hi vọng bọn Chu Văn An dốt hơn cả mình)

hi vọng kết qả về chỉ xếp điểm những người có giải cho đỡ ngượng 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác ơi, gf của em hỏi 1 bài về log, em ko giải được do trình độ + nhận thức có hạn + chưa nghĩ. Bác nào rảnh rỗi nghĩ hộ em rồi em sẽ hậu tạ:D
Cho log 140 của 7 = a
log 14 của 5 = b
Tính Log 35 của 28

HELP ME, PLEASE:D

:))) Vụ tự tử của tớ có liên quan gì đến điểm chất lượng của cậu đâu :)) Nhạt duyên quá /:) :p ( Đúng là kô liên quan đâu :) Cậu đừng quàng vào vì riêng lý do tự tử tớ ko muốn nó biến thành vớ vẩn thế. Tự nhiên rất tôn trọng cảm xúc đây :D)
Mất mười mấy tiếng down 2 phim về xem đã đời quá :x

@ Các chú em :x Các chú ko thấy dạo này chị ko hoạt động nhiều trên HAO à /:) b-)

Tình hình là các chú năm nay đi chơi cả lớp đi :x Năm ngoái đã đi đâu đâu :x
Đợi anh về cả nhà mình đi :x
Hị, hè này về nhiều kế hoạch đi chơi quá :))

Thế bao h có kq đội tuyển????

Khốn nạn quá:(( vừa viết một bài rõ hay thế mà bị mất trắng rồi :(( Tại sao viết lâu lâu lại phải log in lại thế này :(( khốn nạn :(( 2 tiếng đồng hồ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ỏe , thi cho vui thôi mà các chú , có thông báo kq đâu mà run , có báo thì chỉ báo những thằng có giải , những thằng ko được giải j thì như nhau hết ...
Thông báo
Sau một tgian nghiên cứu , VA và anh đã tìm ra phương thức để chúng ta có thể chơi CS 1.6 qua net , ai lớp mình muốn chơi thì down bản hamachi 1.0.0.31 (http://files.hamachi.cc/priv/HamachiSetup-1.0.0.31-en.exe ) về . Còn CS thì có thể down trên cspro (http://procsvn.com/forumctnbvtnbvtd...thread.php?t=59. ) hoặc anh có đĩa ...
Server Hamachi : T1Ams0407
pass : mrkhai
Mời các chú join , ai ngoài 11T muốn giao lưu thì cũng join luôn :D ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc... không phải là server mà là channel chứ... mà xóa mấy channel cũ đi... xài chung một cái cho nó tiện... :))
Mà Hamachi thì lấy luôn bản 1.0.0.53 đi nhá... http://files.hamachi.cc/priv/HamachiSetup-1.0.0.53-en.exe
Về CS thì chắc đừng download ở trên kia 300MB cơ... mà là 1.6... không biết tất cả có chơi được không... có gì thì cứ 1.1 mà tấn... :D
Mọi người mua CD hoặc lấy bằng USB nhá... thi thoảng anh em còn pòm pòm... :x
Mà Diệu Anh nói KQ đội tuyển là KQ nào cơ...
Giải QG thì có Tiến giải 3... Chính và Thiện hình như là KK... Vượng thì chịu... :D

Còn cái Olympic sắp tới thì các em lớp 10 cũng gấu lắm... sợ chúng ta chưa chắc đã là đối thủ... |-)
Hôm đấy dễ là mình lại bị ốm lắm... :))

Đời đẹp thật... sắp ra đường ở rồi... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
dạo này có rất nhiều người ít hoạt động, trong đó có Diệu Anh

phong trào giảm sút ghê gớm :(

vậy ko dc., Linh đâu, Minh đâu,Thành đâu...?? :(

Cậu đừng quàng vào vì riêng lý do tự tử tớ ko muốn nó biến thành vớ vẩn thế

mà sao cháu muốn tự tử hả Diệu Anh :( có lý do j` cao cả vậy

hè này thì nhất định phải đi chơi rồi, nhât định

Chỉnh sửa lần cuối:
Vào phòng thi nhớ nhắc bài em
Phúc chắc cùng phòng với anh. Nhớ nhắc anh đấy... Anh chả biết chữ nào đâu...
Hà đã viết:
dạo này có rất nhiều người ít hoạt động, trong đó có Diệu Anh

phong trào giảm sút ghê gớm

vậy ko dc., Linh đâu, Minh đâu,Thành đâu...??

Lên viết bài chứ ko phải là câu như thằng TT, đừng để topic lớp sang trang 2, đã rất nhiều lúc nó xuống cuối trang 1, làm mình phải câu 1 phát => Tội lỗi...

Ỏe , thi cho vui thôi mà các chú , có thông báo kq đâu mà run , có báo thì chỉ báo những thằng có giải , những thằng ko được giải j thì như nhau hết ...
Thông báo
Sau một tgian nghiên cứu , VA và anh đã tìm ra phương thức để chúng ta có thể chơi CS 1.6 qua net , ai lớp mình muốn chơi thì down bản hamachi 1.0.0.31 (http://files.hamachi.cc/priv/Hamachi....0.0.31-en.exe ) về . Còn CS thì có thể down trên cspro (http://procsvn.com/forumctnbvtnbvtd...thread.php?t=59. ) hoặc anh có đĩa ...
Server Hamachi : T1Ams0407
pass : mrkhai
Mời các chú join , ai ngoài 11T muốn giao lưu thì cũng join luôn ...
Các chú làm anh lại phải post lại ...

Tưởng bảo không câu... giữ topic trong sạch cơ mà... :))
Muốn thường xuyên ở trang đầu thì chịu khó đợi bác Khưu lên là OK ngay thôi... b-)
Nhưng mà tại sao phải ở trang đầu nhỉ... chưa hiểu lắm... :-B

Bài thằng TO đích thị là câu... post lại vẫn post sai... không đọc bài tao à... [-(

CS 1.1 thì đưa USB cho tao hoặc T.Minh... hoặc ra hàng tậu đĩa... CS 1.6 thì hiện có sẵn 1CD...
Nên xài bản 1.1 thì hơn... đại đa số đều xài được... để đồng bộ thì không update...
Hamachi 1.0.0.53 thì đây http://files.hamachi.cc/priv/HamachiSetup-1.0.0.53-en.exe
Join vào channel T1Ams0407 còn password là mrkhai nhá...
Nhớ là Hamachi bắt buộc phải xài bản 1.0.0.53... khi nào có bản mới thì cùng update... :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
ai bảo ko câu, giữ trong sạch ở đây đâu, lớp mình thì cứ vô tư lự

dạo này ko có cả Long nữa, sao thế ?

sau 1 thời gian bị muỗi hành hạ

hôm qa, mua liền 2 cái vợt muỗi, về mình chơi qần vợt :D

muỗi rụng rồi, nhặt lên nướng tiếp, khét hết cả nhà

chết cha nó đi, ai bảo chim lợn ông, ha ha, sảng khoái qá

bây h` muỗi ko phải sợ nhất nữa, chỉ ghét nhất thôi, và phát hiện cảm giác thik nhất vào thời điểm này là ......... nướng muỗi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên