::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là tình trạng spam trên HAO trong những ngày tới có thể sẽ giảm đi đáng kể... vì máy tính của Spammer tiêu biểu Khưu TT đã bị hỏng ổ cứng:))

Mày sửa thử xem , tao cá là ko sửa nổi , trừ phi thay luôn ổ cứng , sửa cả chục lần cho nó rồi , biết quá mà . Có sửa đc thì cũng tạm thời thôi , rồi lại hỏng ấy mà ...
Mà yên tâm nó vẫn spam ngon , đi có mấy bước là đến hàng net , cùng lắm nó cắm card vào máy ông nó là ngon ngay ấy mà . Khổ thân , hỏng máy mà nó như gãy chân :)) ...
Hôm nay làm sinh có vẻ ngon , bà trông dễ hẳn , khác hẳn bình thường , mà đề thì đã biết trước :D ...

@ Minh TO: Chú cứ để đấy cho anh... trừ khi thời gian không cho phép... anh sẽ đảm bảo máy nó chạy ngon lành... :))
Với lại... từ nhà ra NET thì sao bằng ngồi nhà vừa đọc truyện vừa spam nhở... mày không hiểu nó rồi... [-x
Hoạt động cách mạng là phải âm thầm... cứ để ý ngày giờ nó spam với thời gian biểu hàng NET là rõ cả thôi mà... b-)

Sinh thì trông ngon rồi... cứ thử face-to-face với bả như tao và ku Hưng thì mới hiểu... 8-|
Lẽ đời ngang trái từ khi anh phải lên ngồi bàn đầu...
Nhìn thấy nhiều khuôn mặt to tròn như cái thúng... bầu bĩnh đáng yêu mà muốn đập... b-)
Nhưng khổ nỗi tay chưa đủ dài để tung chưởng... về nhà luyện võ nốt 1 năm 2 tháng rồi quay lại báo thù... [-(
(Những dòng trên chỉ áp dụng trong các tiết Lý, Sinh... nhớ đọc kĩ HDSD trước khi dùng :-$)

Chỉnh sửa lần cuối:
NVA đã viết:
Sinh thì trông ngon rồi... cứ thử face-to-face với bả như tao và ku Hưng thì mới hiểu...
Lẽ đời ngang trái từ khi anh phải lên ngồi bàn đầu...
Thôi, coi như đây là 1 sự hy sinh cao đẹp, một người vì mọi người... Ko có đứa ở bàn đầu che thì những đứa bàn cuối như tao làm ăn thế nào được...:D:D Với lại, nơi nguy hiểm nhất cũng là nơi an toàn nhất. Chính vì ko ai nghĩ bọn mày dám quay nên bọn mày mới dễ quay được:D

NVA đã viết:
Nhưng khổ nỗi tay chưa đủ dài để tung chưởng... về nhà luyện võ nốt 1 năm 2 tháng rồi quay lại báo thù...
Chọn thời gian luyện võ khéo thế hả ku? 1 năm hai tháng:))

Tình hình là có bác nào dư 1 thanh card màn hình hoặc 1 thanh ram >= 512MB thì cho em xin cái...

:(Xin lỗi VA:((, lúc mày gọi thì tao lại đang ngủ và mẹ tao ko thèm đánh thức tao dậy mới đau chứ:|, dến lúc tao dậy thì đã 4 h 30 rồi:((, xong tao lại còn quên số điện thoại của mày nữa vì trước giờ sdt lớp mình tao để trong máy:(
Mai mày tới được ko??, mai tao rỗi cả ngày này:|, cảm ơn nhiều nhé:D
Báo cáo mọi người là thể nào số bài của mình cũng bị tụt đáng kể sau mấy ngày vì ko thể onl thường xuyên được do tình hình máy tính quá bi đát thật là đau khổ, trời ơi, cứ như bị chặt mất tay ý:((, chả biết làm gì thế là lại phải ngồi làm bài:(

Không đến chữa máy cho chú Trung nên anh đâm ra lại lười... ngủ cả buổi chiếu mới chết chứ... chú Trung có gọi cũng bằng thừa... tối lại thức trắng mất... :))
Sô bài mày vẫn tăng còn của tao vẫn là hằng số mà... b-)
Ăn mừng chú Phương phệ được cộng điểm nhé... anh ngồi đọc mỏi cả mắt mới xong... b-)
Dạo này chán mọi thứ... ở nhà chẳng học hành gì hết... kiểm tra... bài tập... chảng buồn làm cái gì hết á...
Nhưng cũng qua đây mới thấy được số mình còn đỏ chán... bài tập thì không bị sờ đến... kiểm tra vẫn làm được bài... bó tay... 8-}
Nhưng đến mai liệu có còn đỏ nữa không đây... thôi thì mặc cho số phận đưa đẩy vậy... |-)

Hoh , MP hỏi hay thế , mấy người thừa mà cho mày , có thừa cũng chả cho mày :)) ...
Số bài của mày ko giảm mấy đâu , yên tâm , mà vẫn thường xuyên ra net thế thì có vấn đề j , vẫn câu ngon , cùng lắm thì bao h máy ok câu bù ...
Khổ thân Trung bị chặt chân tay , nhưng mà tao nhớ hồi mày còn sơ khai , chưa biết net là cái khỉ j thì mày cũng đâu có sao , bây h có net đâm đổ đốn ...
Hôm nay học chả có khỉ j đáng nói ...

ku VA đã viết:
Ăn mừng chú Phương phệ được cộng điểm nhé... anh ngồi đọc mỏi cả mắt mới xong...
Việc ăn mừng tao được cộng thì liên quan j đến việc ngồi đọc mỏi mắt? Chả lẽ mày đọc cái bài đấy của tao à:)). Cái bài đấy tao có viết để cho mày đọc đâu nhỉ:)):)) Mà mày cũng được cộng điểm mà, 24 rồi kìa:))
Hôm nay chú Trung chỉ ra hàng net có khoảng 1/2 tiếng mà đã câu thêm được khoảng 10 bài rồi. Khiếp thật. Trong khi 1 ngày mình câu được 8 bài là hết cỡ...
Tình hình là mai Văn học gì hả bà con?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đen thật
Đợi 5' rồi mà vẫn chưa vào đc Yahoo messenger :(
Định soạn văn thì mất sách, định làm đại thì mất vở bài tập, định làm lí thì ko nhớ là sẽ thực hành bài nào cả
Chẳng nhẽ hôm nay lời đc 3000đ đánh lô với thằng Tiến thằng việt mà gặp nhiều việc đen đến thế :((
Thôi số phận đã đưa đẩy thế này thì tao ko thể ko chơi games đc, đành chiều theo ý trời thôi :))

Ừ /:) Chết đê >:p Lấy mất bài số 4 của tôi :((

Bác Long à, YM bị lởm đất. Cả ngày bao nhiêu người than là ko được. Cháu cũng mãi mới vào được :(

Ông ngoại :x Cháu đây :x Mãi mới trút được gánh nặng để mà viết bài :x Hihi, mấy hôm ko viết gì ngứa ngáy cả chân tay :p Chào mừng ông có tiếng nói riêng trên HAO :x

Con Linh nhá :(( Ai cho mày gầy hơn tao :(( :(( Sao ngày xưa mày béo hơn mà bây h lại thế này :(( T_____T

Bạn VA ác ôn đi ăn bún riêu cua rồi :(( :(( :((

Ặc... chỉ vì hơn điểm với đi ăn thôi mà đã có người sinh lòng "đố kị" rồi... lại còn "ác ôn" nữa chứ... nhí nhảnh ghê...[-x
À nhắc mới nhớ... phát hiện Văn Hà theo "ĐCL chủ nghĩa" nhá... b-)

Mai nhiều bài thật... đi soạn Văn đã rồi ôn Hóa... dù rằng ôn hay không thì cũng thế thôi... :|
Lại còn ku Lý Hải bắt thực hành Lý nữa chứ... X(
Ôi giời ơi... lần đầu tiên sau hơn nửa năm con học bài cái giờ này... lạy chúa lòng lành... :((
Muốn chuẩn bị Lý nhưng mất sách rồi... 8-}
Mai còn đi test tiếng Anh rồi mà vẫn chưa lo gì... lâu lắm rồi chẳng học hành gì... thôi đành sống chết mặc bay vậy... :))

Chủ nhật tuần sau phải đi kiểm tra sức khỏe nghĩa vụ quân sự rồi... đã ai bị gọi chưa đấy... :-/
Cố giữ sức khỏe cho tốt... sau này... dòng đời đưa đẩy... lỡ trượt ĐH thì cánh cửa trại lính vẫn rộng mở với đời em... :x
Ôi... tương lai mới thực là tươi sáng biết bao... |-)

P.S:
Cùng lắm... không đủ sức thì về ở ẩn... dạy học... dạy cho các em tuổi vị thành niên những kiến thức cơ bản nhất... chuẩn bị hành trang cho các em vào đời... các vị PH cứ an tâm đặt chỗ trước... sẽ giảm giá cho... chỗ thân quen cả mà... ;;)
Các em/sư muội/đệ tử đâu cả rồi... ra quảng cáo cho anh/sư huynh/sư phụ cái nào... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao đcl của VA tăng nhanh thế nhỉ? Tao cứ tăng 2 điểm là y như rằng sau đó nó cũng tăng 2 điểm. Lạ thật:)) Cứ tình hình thế này thì sớm muộn DA cũng bị ngửi khói thôi:))
Tình hình là hôm nay làm Hóa như vẹo...
Tình hình là càng ngày anh LH càng bộc lộ rõ bản chất của mình...
Tình hình là cô NA có vẻ đang dỗi...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
E hèm...lại post nhưng cái j mà mọi ng gần như chưa biết đây:p
Tiết thực hành lý,mọi ng về hết rồi có mỗi mình là chậm nhất:-s (cẩn thận quá mà:> )...khà khà,nghe ông Hải bị ông thầy j đó mắng :D (tất nhiên cũng nhẹ nhàng thôi,có học trò ở gần đấy mà:)) )
Tiết văn,tao với HNam xuống sân,thấy "hình như"cô NA lượn lờ ở phòng hội đồng---->sợ wa:| (hình như vì có dám nhìn thẳng vào cô đâu,cho nên cũng ko biết chắc đấy là cô NA hay ko...:| )
Dạo này phong trào đá cầu của lớp mình bị ỉu đi rồi ah?:)) ko có nhà vô địch thì bọn mày cũng ko có động lực để đá ah?;;) ( ;) ) Tình hình là chuyển sang đánh cầu:)>- Hé hé...
Đang định lập 1 topic mới trong 0407,nhưng lần này phải"xin phép"các anh8-| ...em sợ lắm rùi...lập topic thì kêu là ảnh hưởng đến danh dự của lớp mà ko biết rằng chính bọn câu bài mới làm ảnh hưởng đến danh dự của lớp nó[-( khó chịu...
Hèm,tình hình là nhà nc VN chúng ta ngày càng bị phát hiện nhiều vụ bê bối,công đầu là của các anh nhà báo cực kì gan dạ và dũng cảm=D> .Tuy nhiên,nhà báo nói cứ nói,các ông nhà mình làm cứ làm--->ko biết sẽ để lại hậu quả cho thế hệ của chính chúng ta thế nào:-s Thế nên đang lên kế hoạch lập 1 nhóm ng mà có chí hướng sau này làm về chính trị để giúp đất nc(chứ ko phải để tham nhũng đâu nhe[-x ) để bàn bạc về giải pháp cho các vấn đề hiện nay(tao cũng ko biết là các vấn đề đó là vấn đề j:-s ) Hoặc lập luôn thành 1"chính phủ con"để sau này có kinh nghiệm luôn:)>- .Sao,thế nào?:D có xin phép đàng hoàng ấy nha :D ...(định chờ thằng HNam lên rồi lập luôn thể nhưng thôi :D)

Ghê , MP và VA ghê nhỉ , eo sợ thế . Thế mà chú VA bảo cũng sắp bỏ HAO :)) ...
Chanh sao phải tự tử ...
Ơ thế VA đã sửa đc cho thằng Trung chưa , để nó còn câu tiếp ...
Các chú cho anh hỏi lỗi 16bit của Win là lỗi j , sửa thế nào ...

Tao theo "siêu chất lượng" hồi nào ?
..
câu cái cho biết này . . . .

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chú cho anh hỏi lỗi 16bit của Win là lỗi j , sửa thế nào ...
Cái này chắc là do 1 ứng dụng 16 bit gì đó đòi chạy trên Win, mà Win là 32 bit => Không tương thích... Cách sửa: bỏ bố chương trình đấy đi...
Not sure:D

:(( Tình hình là hôm trước, bảng rất là mờ, phấn rất là mờ nên anh ko chép được bài tập về nhà đại. Chú nào tốt bụng type lên cho anh đề + cách giải (nếu có:D), để anh làm, ko thì mai Mr Black giết anh mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Á ........ á ....... á .... á :(( :((
..
20 cái nốt muỗi trên 1 bàn chân
..
đốt xuyên cả tất
..
toàn muỗi kụ, vằn trắng nữa, to vô cùng
..
muỗi nuôi trồng mà, kinh khủng
..
mình sợ nhất là muỗi
..
con chó muỗi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tội nghiệp Văn Hà... người ta khổ do nuôi ong tay áo... đây lại khổ do nuôi muỗi trong nhà... thật là bi đát thay... :))

Vừa từ nhà bác Khưu về...
Tình hình rất là bi đát... dù rằng anh đã thi triển toàn bộ các tuyệt kĩ mà mình biết... nhưng... dù gì đi chăng nữa... nội công của cái ổ cứng đó thật là thâm hậu... khiến anh phải lập tức cuốn gói đi về... trời đổ mưa như tiễn bước người anh hùng thất trận... :((
Nói chung là chú Trung sẽ có ổ cứng mới trong nay mai... mà xa hơn là có khi còn có cục máy mới ây chứ lại... :))
Bởi vậy đây thực là chuyện đáng ăn mừng... khác nào "Hạnh phúc của một tang gia"... =D>
Khưu tiền bối còn hẹn Chủ Nhật này sẽ lại tái xuất giang hồ... HAO sẽ lại một phen sóng gió trước những đợt spam kinh hoàng của anh... mọi người chú ý nghênh tiếp... bởi chắc gì anh đã đến hẹn lại lên... có khi chiều mai đã thấy xuất hiện rồi... b-)

@ Minh TO: Tao nói bỏ HAO bao giờ... chỉ hạn chế post thôi... :))
Mà lời mày nói quả nhiên là không sai... cái ổ của nó mạnh quá... tao không đủ lực để chống đỡ... :|

Mà Diệu Anh đừng tự tử nhé... ĐCL của tớ chỉ mới thêm một xị thôi mà... mới thế đã chán nản là không hay đâu... [-x

Trời ơi là trời... làm sao bây giờ... muốn ĐCL bằng 1% số bài viết thì cần câu thêm 800 bài nữa hả trời... 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình rất là bi đát... dù rằng anh đã thi triển toàn bộ các tuyệt kĩ mà mình biết... nhưng... dù gì đi chăng nữa... nội công của cái ổ cứng đó thật là thâm hậu... khiến anh phải lập tức cuốn gói đi về... trời đổ mưa như tiễn bước người anh hùng thất trận...
Tao đã bảo thằng Trung ngay từ lần trước là ổ cứng của nó hết thuốc chữa rồi, có cái gì thì đừng có lưu trên cái ổ đấy nữa, thế mà nó không nghe, không thèm sao lưu, để rồi bây giờ lại mất hết:)):))... Nhưng thôi, nó được mua ổ cứng + máy mới là coi như quá lãi rồi:)):))...

VA ơi, điểm chất lượng của mày tăng nhanh thế:(( Tăng vừa thôi, tao còn có hứng để đuổi theo, chứ tăng nhanh thế, tao ko theo kịp, rồi tao lại nản, rồi trở thành 1 spammer, lấy số thay cho chất thì chết:(:)((

Các bác chép Toán cho em cái:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên