::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế thì phải có luật chứ: Ko ai được bầu chọn cho ava của mình...
Tốt nhất là mỗi đứa, chấm điểm cho ava tất cả những đứa còn lại (như thằng Thành), nhưng ko được tự chấm cho mình...
Sau đó, cộng điểm lại, ai nhiều nhất thì thắng:))
Này, nhưng còn phần thưởng thì sao:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn các bạn đã quan tâm, trung nguyện đem hết sức mình góp vào công việc câu bài:))

khuất diệu anh đã viết:
Đâu đâu? Link tươi mát đâu? =p~
Hị hị, bạn VA lấy ảnh của tớ cho mà ko đăng ký bản quyền nhá ;)) Chết thật, dạo này mình lại tuyên truyền văn hoá phẩm đọc hại :">
@Kún: /:) Để xem, em có gud manner ko /:)
Vả lại 1 tuần là max rồi /:) Mà chưa sure đâu /:) Chị hứng lên định thế, chị còn chưa có plan cho chị nên sao fix được ^_^
3 tuần á? Chị vứt ra ngoài cho ngủ với milu /:)
gud manner khỏi nói chắc chắn rồi :D
còn với milu thì.....ứ ừ em ko ngủ đâu :((

Tình hình là hôm nay đi đá bóng về Trung sẽ post lại kết quả trận đấu và tình hình khách quan trong ngày hôm nay kiêm bình luận vien trận đấu luôn:))

Thằng Thành láo toét, 7+ là thế nào, cool là thế, pro là thế, ....
Việt Anh ơi, đừng tính mấy cái điểm chất lượng, số bài post, số bài post/ngày, tính để mà tớ bét bảng à? (đang có kế hoạch cho điểm chất lượng xuống 3)
nhận xét avatar của mọi người thì "thôi cho qua cái này đi em ơi"
Hôm này đã bóng hay phết, có Mr phờ ranh (nghe như tiền Pháp), người Hô Lần, khỏe kinh khủng, đã trâu nữa, bó tay con lay lay, thua 5-1

Khưu Trí Trung đã viết:
Tình hình là hôm nay đi đá bóng về Trung sẽ post lại kết quả trận đấu và tình hình khách quan trong ngày hôm nay kiêm bình luận vien trận đấu luôn:))
Mặc dù hôm nay điều kiện sân bãi ko được tốt cho lắm thế nhưng các cầu thủ của chúng ta vẫn hoạt động năng suất như thường:))
Ngay khởi đầu trận đấu có 1 bác "Tây" tới hỏi : "Can I play with you??":))
Thế là cả bọn đống ý:D, nào có ngờ bác ý đá hay như thế:))
Hai đội tạm chia như sau:<hy vọng mình ko quên ai hết:D>
Đội 1: Hoài Nam, Lâm, Trung <thủ môn>, Việt Hưng, Văn Hà
Đội 2: Nghĩa, Tiến, Đức, Minh Quân, Tuấn Minh, Việt Anh và thủ môn lắm mồm Phan Anh Quân <cả trận suốt ngày đổi vị trí cho tao> :))
Mặc dù đội 1 ít cầu thủ hơn và mới đầu đã bị dẫn trước 1 bài:)) nhưng sau đó đã vươn lên với tỉ số cực cực đậm đà 6-1 thì phải nhưng:( toàn do bác Lampard<theo như lời Văn Hà nhận xét:)) > ghi bàn:)), đến chịu luôn
sau đó bác ý ra đi:)), đội 2 quyết chí phục thù:)), thế nhưng vẫn bị thua với tỉ số 2-0:)), mặc dù thủ môn Anh Quân rất cố gắng nhưng cũng thế thui:D
Cuồi cùng khi đã hết giờ thi đấu nhưng vẫn còn rất máu các tuyển thủ lớp mình thách đấu với các anh tới thuê sân sau:)), nhưng do tình hình sức khỏe thi đấu đã thấm mệt cho nên đã thua 2-0:D, cho tới lúc Trung về:))
Hình như trên sân chỉ còn lại Anh Quân và Tiến:)), chả hiểu cuối cùng ra sao đợi bạn Anh Quân lên sẽ nói típ :D
Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ:D, lần sau mình sẽ tiếp tục bình luận trận đấu:))

Hôm qua đã thống nhất rồi... Không vào câu ở những topic của Chổi nữa... Thế mà sao hôm nay cái topic Cuộc đời có công bằng ko đã thành chỗ câu tay ba giữa thằng Trung và 2 spammer chuyên nghiệp khác rồi hả? Thằng Trung xem lại mình đi đấy... Câu thì cũng phải câu vừa vừa phai phải thôi chứ... Gì thì gì chứ tao ko muốn topic ấy bị lock hay del đâu, vì nhờ nó mà tao được cộng 2 điểm chất lượng... Thằng Trung cứ liệu đấy, hôm qua mày cũng đồng ý là ko câu ở topic của Chổi rồi, sao vẫn còn câu ở Cuộc đời có công bằng ko thế kia? May mà mấy bài đầu khá chất lượng, bài tao là 1 ví dụ nên mày mới ko sao đấy Trung. Vào mà xem mod TThư cảnh cáo rồi kìa...

Uhm... tình hình là cái cuộc thi của mod TThư ở ngoài topic 0407 có vẻ rất dễ kiếm điểm chất lượng đấy... Đề nghị mọi người tham gia:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi mày kệ Trung đi Phương , có cái j đâu mà ...
Hôm nay trong tỉ số 6-1 có 1 bàn của anh , có thể nói là bàn thắng đẹp nhất trận đấu : ko cần nhìn vào gôn , anh tung cú móc bằng gót giày , bóng bay theo hình quả chuối vào thẳng góc cao khung thành , thủ môn AQuân đành bó tay dù đã bay người hết sức , chỉ đáng tiếc đó lại là gôn ... nhà ...
Còn sau đó , đáng tiếc là sau khi đá chân anh đã ko đủ sức đi đá tay với VA ...
Trận đấu nghe hấp dẫn quá , thứ tư đi đá đi VA , ai rảnh đi luôn anh em làm CC ( class cup ) ...

@MP: đâu có câu, bậy nào:)), viết bài hay như thía:D
@ Minh: quên ko tường thuật chi tiết chú tự ghi bàn gôn nhà:))
@ VA: bài viết chất lượng ghê:))
@ Chổi: xin lỗi nếu có câu bài trong topic của chú >_<
@ Chi: để anh hỏi chị Linh xem bao giờ xong đĩa nhé ^_^

Thật sự xúc động về bạn Thành:D, mình cũng ko ngờ đấy:)), đúng là hôm nay ắt phải có chuyện trọng đại gì lắm lắm lắm thì bạn mới viết được như thế:D, có cảm giác như người lớn hẳn ta:)), chúc mày lại những gì mày chúc mọi người, một ngày tốt lành:D
..chúc xong rồi..cảm thầy hơi ngại ngại và chuối quá..mọi người thông cảm..mình đang vui quá mà...may quá..bài viết cuối trang...
Không hề chuối chút nào cả:)), cảm ơn bạn Thành nhiều:)), chúc lại bạn ngày nào cũng như ngày hôm nay:D

Chúc Minh Phương học thật giỏi..nhất là văn thơ..chúc điểm chất lượng của Phương sẽ ngày càng tăng..
Cám ơn mày... Chả hiểu hôm nay có chuyện gì mà vịt con lại lột xác thành thiên nga thế này...
Nhưng tao xin nói lại lần thứ 2, to all mem of t1: Chúc tao gì thì chúc, nhưng đừng có mà liên quan đến văn thơ hay văn học gì vào đây... Tao ko thích thế đâu... if only you know which prices I must pay for this...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi
Đang thử nghiệm account xem thế nào :D
Chào mấy em :p

--------------
chị Huyền Anh thử nghiệm xong rồi thì đến lượt em
cám ơn chị nhiều,
nhưng bài đầu tiên của em ko để mỗi chị nói dc.

chào tất cả
mọi người chờ đợi anh đã lâu
nay mới có acc, sẽ ko phụ lòng mong mỏi
ko theo chất lượng hay số lượng j` sất, anh theo trường phái "Văn Hà" :>
những cái tên như Minh Phương, hay Việt Anh, hãy chờ đấy b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
bé Hà là bé nào :-?
các anh chị xúc tiến việc làm VCD xong chưa
hôm nay là SN thằng Tule lớp em

Welcome Văn Hà , chào mừng đã chính thức có acc sau một thời gian khá dài ...
Gudbye Thành b*** , cám ơn chú , à nhưng mà sao mày lại thôi , có j đâu mà phải ngừng post , nếu ko muốn quá 100 thì có 2 giải pháp : hoặc post rồi xóa , hoặc post kiểu xóa . Ít nhất bây h đã thấy Thành ko kiểu mặt dày như AQ :D ...
Bé Hà là bé nào thì mày cũng phải gọi = anh đấy ku Dũng ạ ...
VCD thì đã đóng tiền còn bao h có thì chúa biết , Linh biết ....

Chả hiểu ý thằng Thành là j? Hôm nay nó lại nghỉ học, ko hỏi rõ được... Mà tại sao chú Thành phải ngừng post nhỉ? Đã ai nói gì mày đâu? Hình như chưa có ai nói j về cách post của nó... Mà thằng này câu đã khủng = Trung đâu, cũng đâu có lập topic ***** như AQ...
Chúc mừng VH đã có acc mới, bây giờ chỉ còn chờ chú Đức có nữa thôi...
Hôm nay học hành hơi bị chán, 5 tiết đều ngồi làm việc riêng (soạn Văn + làm Toán)...

Nguyễn Thu Hằng đã viết:
vào xem ảnh lớp chị đi, toàn ảnh bị modified thôi, hay lắm!
Sáng nay chị làm "bé Hà" buồn lắm hả! http://hn-ams.org/forum/showthread.php?p=974821#post974821
Sáng nay đúng là em ko thể nhịn cười được:)), khổ cái là Văn Hà nó làm động tác biểu cảm quá:))
Chào mừng Văn Hà đã lập acc:D, chả hiểu bạn theo trường phái chát lượng hay số lượng đây:)), trường phái chất lượng thì theo VA còn về số lượng thì mới chỉ có mỗi mình Trung:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Phương phệ: Post cùng một phút thì có gì đặc biệt đâu nhỉ... :))
@ Trung: Nếu theo thì Thằng Hà nó theo trường phái "siêu chất lượng"... :))
Mày thì trường phái số lượng tao biết rồi... b-)
Nhưng anh theo trường phái điềm đạm... không có số lượng hay chất lượng gì sất... [-x
@ Minh Quân: Cái password của chú anh đang cố hết sức... nhưng mà 39 kí tự thì bó tay... lại còn chẳng thằng nào vào thì làm sao anh tìm được... b-)

Tình hình là vẫn đang trong thời kì bảo dưỡng và đại tu PC... mãi từ tối qua đến giờ vẫn chưa xong...
Cũng may là Văn thì soạn đủ rồi... chỉ còn một bài cho ngày mai nữa thôi...
Toán cũng thế... chỉ cần làm nốt Tích phân thôi nhở... mà sao lại là "chỉ còn" nhỉ... chết mất... :))

Sau gần 3 tiếng chiến đấu, cuối cùng núi bài tập Toán của anh đã gần xong... Còn độ 2-3 bài mai đến lớp chép nốt...
Nhưng dù sao vẫn còn 1 tia hy vọng cuối đường hầm...
Đó là cô NA sẽ mời 1 chuyên ja j j đó đến vào ngày mai, và chuyên ja j j đó sẽ nói vào tiết 4+5...
Hy vọng điều đó sẽ xảy ra:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên